Search results

  1. N

    PICHA: Mwanadada ambae Sabaya alimchumbia

    Duh..bonge la lupo...mku.ndu Safi....sasa jamaa lilikua na hili demu ..vipi sasa likawa linapora wake za watu! Au lilipora na huyu likachumbia kabisa...huyu ukimpata unapiga shipa Hadi nyuma ..ili kumwadhibu zaidi jambazi anayenyea Debe sasa...
  2. N

    Je, ni kweli kwamba Makonda kakimbilia Afrika ya kusini?

    Hivi ndivyo litatoka jela likiwa na miaka 65...wakiwa wameshalipinda mugongo ipasavyo Kwa kifir
  3. N

    Lengai Ole Sabaya na Wenzake wawili wahukumiwa miaka 30 Jela kwa kosa la unyang'anyi wa kutumia silaha

    Kauli ya mkosaji hii..huyu Mungu anaemsema ndio amekua kazini kuhakikisha anaadhibiwa Kwa matendo yake ..hivi ni kwanini watu wanapopata matatizo ndipo wanamkumbuka Mungu? Mbona hakuwa anasema Mungu alikua kazini alipokua anapora watu na kuwatesa na kuwatia mademu WA watu ..
  4. N

    Lengai Ole Sabaya na Wenzake wawili wahukumiwa miaka 30 Jela kwa kosa la unyang'anyi wa kutumia silaha

    Hivi kweli lilimtia Nandi? ..kwenye Ile story lilivamia hotel alipokua Nandi kumbe lilifanikiwa kumtia! Duh!
  5. N

    Lengai Ole Sabaya na Wenzake wawili wahukumiwa miaka 30 Jela kwa kosa la unyang'anyi wa kutumia silaha

    ..hili Demu hakulipora Kwa MTU kweli? Maana jamaa limepora Sana mademu WA watu na kuwatia kwa mboro lake la kimasai...Sasa na lenyewe watalitia jela ipasavyo....miaka 30 likitoka limezeeka na kupinda mgongo kabisa...hata nguvu ya kutiana halitakua nayo...jamaa laana Sana hili...
  6. N

    Kaburi la Hayati Magufuli: Wakati umetoa majibu na kuumbua watu

    ...watanzania wanasahau kuwa bila kusemea/kupigia kelele mambo nchi hii hayafanyiki....hata hili la kaburi la mwendazake...Kama watu wasingesema humu ungekuta halijajengwa ...lilishasahaulika...Hadi kelele zilipopigwa wakalijenga fasta fasta...hivi ndivyo mambo yanafanyika tz hii ya ma ccm
  7. N

    Pato la kila Mkoa: Dar es Salaam yazidi kuongoza ikifuatiwa na Mwanza, Njombe na Katavi zashika mkia

    ..Kila MTU anajua pato la mikoa ya Arusha na Kilimanjaro Nani alipambana kulishusha..sasa hivi hayupo ...mapato ya mikoa hii yatarudi kuongoza mda si mrefu...
  8. N

    Mawazo yangu: Waziri wa Maji ndiye kiongozi anayehangaika sana awamu hii

    .waziri pekee mwenye staha na uchapa Kazi makini ni waziri WA ardhi lukuvi...anafanya Kazi kisomi wakati hata PhD wala master's Hana ..
  9. N

    Mwonekano wa nje wa Mwanamke hauna uhusiano na umbile lake la ndani

    ..hili swali nlimuuliza financial services humu hakujibu..nadhani aligundua ukweli alipojiangalia...
  10. N

    Mwonekano wa nje wa Mwanamke hauna uhusiano na umbile lake la ndani

    hili labda atusaidie kijibu financial services....
  11. N

    Mwonekano wa nje wa Mwanamke hauna uhusiano na umbile lake la ndani

    ..ndio maana wajanja tunato.mba uswazi....unakachukua unakaogesha mwenyewe hadi kanazoea...lakini k ni og.....
  12. N

    Mwonekano wa nje wa Mwanamke hauna uhusiano na umbile lake la ndani

    Nakuuliza vile nimekuwa interested nawe Sana..majibu yako yanatia nye.ge Sana babe...Yani ukiona inafaa nijibu hata private DM..
  13. N

    Mwonekano wa nje wa Mwanamke hauna uhusiano na umbile lake la ndani

    We nijibu Tu ..mbona umesema mdomo wako mdogo lakini mashavu ya k makubwa..mi sioni kwanini ushindwe rafiki...mfano vidole kuwa virefu ama vifupi kuna shida gani kujibu .ama kisimi kuona kirefu ama kifupi..si unasema Tu...kwani ulipimaje mashavu yako ya k na kuona makubwa..
  14. N

    Mwonekano wa nje wa Mwanamke hauna uhusiano na umbile lake la ndani

    ..umesema mdomo wako mdogo mashavu makubwa...je kisimi chako kirefu ama kifupi...na kina cha k je...vidole vingapi vya mkono vinapita...na vinajaaje ndani...vyote ama nusu yake...na vidole vyako virefu.ama vifupi..i.mean vidole ya.mkono..ukinijibu haya nitajua ukubwa wa k yako ..
  15. N

    Hotuba ya Rais Samia Suluhu kwenye Baraza la Umoja wa Mataifa (UN) - Septemba 23, 2021

    ..unafiki kitu mbaya Sana...huyu anakazia madhara ya covid-19 wakati yeye na serikali yake na mwendazake walikua wanaambia dunia kuwa tz hamna covid-19 ...alafu analinganisha kilichotokea tz wakati wa covid-19 Sawa na wengine wakati.si kweli...tz ilifanya mambo yake tofauti.kabisa na wengine...
  16. N

    Majaliwa chini ya Magufuli v/s Majaliwa chini ya Samia

    duh....watanzania wasahulifu sana..huu sijui ni usahaulifu wa kujitakia ama ni ujinga....yani umeshasahau ni majaliwa huyu huyu alinganya umma akiwa msikitini kwamba jpm yuko hai na fit...wakati wote twajua baadae kuwa haikuwa kweli....hapa umerefusha tu maneno...ungesema tu kuwa huyu jamaa ni...
  17. N

    Eti "Mtoto wa Rugemalira (Escrow) akila Bata na Rihanna"

    ..amechomoka lakini hawezi kurudisha nyuma Maisha aliyopigwa miaka 4...na wala hamna hela itayalipa...ukute hata pressure kapata jela...
Top Bottom