Search results

  1. E

    msaada

    >Habari za kazi ndugu,pole sana na majukumu ya kila siku.Ndugu mi nina shida ambayo imekuwa inaninyima usingizi kila siku.Nina wadogo wangu wawili ambao ni mapacha wote wako form four boarding kigoma,wamekosa kabisa ada ya kulipia ili wamalize masomo yao, Hapa ninapoongea wamefukuzwa shule wapo...
  2. E

    msaada

    Habari za kazi ndugu,pole sana na majukumu ya kila siku.Ndugu mi nina shida ambayo imekuwa inaninyima usingizi kila siku.Nina wadogo wangu wawili ambao ni mapacha wote wako form four boarding kigoma,wamekosa kabisa ada ya kulipia ili wamalize masomo yao, Hapa ninapoongea wamefukuzwa shule wapo...
  3. E

    kazi

    hellow wanajami, naomba tumsaidie huyu daa katika kazi yeyote itakayo jitokeza.ana form 4 ya div 4 na cheti cha secretary.tumsaidia angalau na yeye apate angalau kipato.yuko dar
  4. E

    kazi inatafutwa

    habari ndugu zangu,natumai kuwa mu wazima na Mungu anawasaidia.nina mdogo wangu anatafuta kazi yoyote ya kufanya kwani ametafuta mpaka amekata tamaa. Yeye amemaliza form four na kupata division 4 ya 32.amereseat lakini hajafanikiwa.lakini amesomea secretarial course stage 1 and 2. anataka...
Top Bottom