Search results

  1. M

    Biashara ya kuni, Njoo nikupe muongozo wa kuifanya biashara hii

    Niaje? Bado unafanya hii biashara ya kuuza kuni?
  2. M

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    haijalishi ukubwa wa gari, siti ya dereva ipo palepale
  3. M

    Mwanamke Romantic anafariji na kuburudisha sana

    Umeongea ukweli kbs. Ukimpata mwanamke ambae yupo romantic trust me hata umri wako wa kuishi duniani unaongezeka. Ndio maana michepuko wanatuiba sana
  4. M

    Natafuta kabati la kioo kwaajili ya kuuzia chips

    Hivi vitu bado unavyo? navihitaji
  5. M

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Lugumya lete vitu mzee baba mtaalam wa kuandika stori
  6. M

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Huu uzi sikuhizi hautembei. Wapi mikitomikito,lugumya e.t.c
  7. M

    Majuto ya mambo tuliyofanya kimakosa katika mapenzi (sex) au mahusiano

    1.Nilishatukatana na mbususu inanuka balaa japo niliendelea kuichakata tu 2. Nilishagonga kavu malaya baada ya kupiga nyagi na wazungu wakagoma kutoka kwny ndom ikabidi niivue tu
  8. M

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Utamu hauna utanashati wala position yako ktk maisha
  9. M

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Hongera sana baharia
  10. M

    Uzi wa kushuhudia mazuri ya kwenye ndoa, Tuyaweke pembeni yale mabaya yanayowatia hofu watu wasioe au kuolewa

    Ndio maana ndugu zetu waislam wanaoa wake wanne, Wakristo tunaishia kufanya zambi tu Kiukweli mke mmoja hatoshi
  11. M

    Uzi wa kushuhudia mazuri ya kwenye ndoa, Tuyaweke pembeni yale mabaya yanayowatia hofu watu wasioe au kuolewa

    Umesema ukweli kabisa kaka. Baadhi ya wanawake wakishaolewa wanajisahau sana. Kwanza kila siku wewe ndio umuombe mchezo ukiomba unaambiwa unapenda sana uchi ukipewa ufanye kidogo tu ukitaka kurudia unaambiwa nimechoka, usipo muanza hupewi kitu. Akipata mimba utanyimwa mchezo mpaka uombe poo.
  12. M

    Unakumbuka nini enzi za kuandikiana barua za mapenzi?

    Me nilishawahi kuandika barua wakati nipo darasa la 4 kulikua na mtoto mmoja nampenda balaa lkn nilikua namuogopa kumwambia, nikaisahau sebleni mpk leo sijui ile barua iliendaga wapi
  13. M

    Uzi wa kushuhudia mazuri ya kwenye ndoa, Tuyaweke pembeni yale mabaya yanayowatia hofu watu wasioe au kuolewa

    Kingine, hakikisha umeoa mke wako. Wengi wanaoa wake za watu bila kujua. Yani unakua nae lkn mawazo yake na mwili wake unamuwaza mwanaume mwingine kbs
  14. M

    Uzi wa kushuhudia mazuri ya kwenye ndoa, Tuyaweke pembeni yale mabaya yanayowatia hofu watu wasioe au kuolewa

    Ukitaka ufurahie ndoa 1. Hakikisha tena uhakikishe kwelikweli UOE/UOLEWE na rafiki yako. Rafiki yako mlioshibana sana na urafiki utangulie then mapenzi yafate. 2. PESAPESA PESA PESA PESA PESA PESA PESA PESA PESA tena uwe na PESA PESA PESA PESA. Otherwise ndoa ni tamu sana na chungu sana na bora...
  15. M

    Kwa mara ya kwanza nimekuwa na mahusiano na wanaume wawili

    Yap watakua na wapenzi wengine pia yeye ni kama spare au mchepuko wao wote ndio maana anaweza kuwacontrol wote
  16. M

    Kwa mara ya kwanza nimekuwa na mahusiano na wanaume wawili

    Chakatwa tu mama, maisha yenyewe ndio hayahaya tu.
Top Bottom