Search results

  1. W

    Kurudia mtihani

    Nisaidieni waungwana, nina D moja tuu ya form iv, na nimemaliza mwaka elfu mbili na nne, nataka nirisit masomo matano, jaman ntaweza kuyahimili kweli wkt nafanya na kazi??
  2. W

    Hii kaliii

    Jamaa alikatika mkono mmoja akaona MAISHA yanakua magumu, akapanda ghorofan ajitupe chini kabla hajajitupa akamwona mlemavu hana miköno yote akirukaruka kwa furaha, Akamuuliza "mbona unaruka ruka kwa furaha wakati huna mikono yote? Jamaa akajibu "furaha wapi?? Hapa MKUN****NDU unawasha...
  3. W

    Kiwanja kiwanja, mwanza.

    Hbr gani wanajamvini! Jamani mwenzio naishi geita mkoani mwanza, kwa wale wenyeji wa mwanza....! Natafuta kiwanja cha size ya kati ndani ya jiji la mwanza, pls am serious jamani kama kuna yeyote anauza uwanja anifahamishe pls sehem na bei ni tsh ngapi? Maeneo nayopendelea ni busweru, mkolani...
  4. W

    Mwana wa malkia live tbc1

    Tbc muwe mnaacha ubaguzi wa kutuletea habari kibaguzi, kwanini hbr za wapigania uhuru wapya huwa hamziweki ktk hbr zenu, cpendi tabia yenu mbovu, hiyo channel ni ya taifa cyo ya chama chenu hicho mnachokitukuza
  5. W

    T shirt ya CCM nusura imtoe roho mgambo

    Jamaa mmoja mkazi wa jiji hili la mwanza anaesadikika na mgambo wa jiji nusura juzi wamtoe roho wakazi wa mtaa wa makoroboi baada ya mgambo huyo kuanza kukusanya bidhaa za wamachinga zilizokua pembezoni mwa barabara, chinga alikusanyiwa bidhaa zake walipoanza kukunjana na hapo hapo ndipo...
  6. W

    Msaada plz

    Hbr zenu kwa mpigo, embu nisaidieni nataka niwe napata hbr za leo leo leo, nimechoshwa na hbr za mwananchi gazeti, niingie kwenye website gani?
  7. W

    Migodi yazidi unyanyasaji

    Nachojua mimi hakuna adhabu kali kwa mfanyakazi yeyote kama kumwachisha kazi, hv kampuni inapoamua kukuachisha kazi alafu inachukua jukumu la kutuma email na kuchafua details zako kwenye kampuni nyingine ili usiweze pata hata kibarua, kwa kweli hili linaumiza wengi sana hasa wanaofanya kazi...
  8. W

    Migodi ya barrick yazidi unyanyasaji kwa wa tz.

    Hbr zenu wana jamii wote wa humu ndani, ebana nimekuwa nikitembelea migodi yote ya barrick ikiwemo north mara, (nyamongo) buzwagi, tulawara, pamoja na bulyanhulu, ktk migodi hii kwanza kuna unyanyasaji wa hali ya juu hasa kwa watz, hawa jamaa wageni kutoka nje ya nchi wamekua wanakuja hawajui...
  9. W

    Keep it up mheshimiwa Godbess Lema

    Nitaenda jela kwa hiari yangu binafsi wale mlionitisha kwenda jela sasa nimetangulia kwa hiari yangu, mliobaki msiogope jela, endeleeni kupigania ukombozi utakaoleta utu na heshima katika nchi yetu.
  10. W

    North mara gold mine Nyamongo

    Hbr zenu wana jamii, jamani mwenzunu nimewahi kufanya kazi katika migodi mbali mbali hapa nchini, ila cjawahi pata ona sehemu yenye wageni toka nje za nchi yani ma expart wengi wao wakitokea south africa, ghana, na uingereza, hawa jamaa kinachoumiza zaidi hawajui kazi ya aina yoyote, zaidi ya...
  11. W

    Bangi bangi bhang

    Hbr zenu wana jf, jamani nisaidieni hapa wataalam, nina jamaa yangu sana anavuta sana bhang sasa kapata kazi na anatakiwa kupimwa mkojoe afanye ki2 gani cku hiyo ili aepukane na suala la kukutwa na bangi
  12. W

    African Barrick mnafanyaje hivi?

    Hellow to all great thinkers...! Wandugu embu nisaidieni mawazo yenu hapo cause nahisi kuwa mwehu hapa....! Mimi nilikuwa ni muajiriwa wa kampuni moja ya uchimbaji wa madini hapa Tz, nikawa nimebahatika kuitwa katika interview kwenye kampuni nyingne ya uchimbaji pia, nilifanikiwa kufanya...
  13. W

    Sengerema mmmmh.

    Nimepita leo wilayani sengerema mjini, nimeshtuka kweli kuona vikongwe ambao walistahili kukaa nyumbani na kutunzwa na familia zao, wakiwa stand kuu wakisubiri mabaasi ya abiria kwa kazi moja ya kuomba tuu, serikali iliangalie hili suala bhana, linatia aibu kweli.
  14. W

    Nielewesheni pls.

    Eti number inayoanzia na 0732?? Ni mtandao gani?
  15. W

    Nimfanyeje huyu

    Nina mpenzi wangu ambaye kanizidi mwaka mmoja tuu, ila kila cku analia na umri wangu kuwa mimi ni mdogo kwake, embu niambie jamani nimfanyeje cause anataka kuniacha, mimi ni kijana wa miaka 27, yeye ana miaka 28, ni hayo tuu.
Top Bottom