Search results

  1. K

    Safari ndogo

    Hii bia imekuwaje tena ila ladha ya fanta?
  2. K

    Msaada:laptop hp mini

    Wandugu laptop yangu hp mini Intel Atom(R)@1.66GHz 1.67GHz ram 2GB tatizo nikiwa naangalia movie ikifika kati sauti inatangulia kabla ya kitendo kufanyika.nimeupdate vlc.media player.gom lakini tatizo bado
  3. K

    Majani ya kotmiri

    Naomba kuuliza kwakuwa mimi mgeni vyakula vya mjini.hivi yale majani ya kotmir yanawekwa kama mapambo kwenye chakula yanaliwa au ni urembo
  4. K

    Mzazi mwenzie na Afande Sele (Mama Tunda) Amefariki

    Mzazi mwenza wa Afande Sele afariki dunia..source Afande Sele fb
  5. K

    Nitajuaje kama simu inasapoti whatsapp?

    Ndugu zangu nawezaje kufahamu kama simu inasupport whatsapp kwa kuangalia speciffication za simu kwa gsm arena?
  6. K

    memory card

    msaada plz.wakati nafanya hard reset ya cm ckutoa memory card sasa inadai password.ntaifunguaje?
Top Bottom