Search results

  1. BLACKTYGA

    Je, asali haipandishi kiwango cha sukari mwilini?

    Honey is not safe any more b'se of presence of artificial honey and hybrid bees. Best option is agave syrup and date sugar. You may likes to know these organic foods too.
  2. BLACKTYGA

    Naombeni ushauri wadau,hili ni tatizo gani?

    ipo kazi
  3. BLACKTYGA

    Naombeni ushauri wadau,hili ni tatizo gani?

    ajali na hernia havina uhusianao kabisa, kuhusu surgery ni mapendekezo yake ila sio jambo lakukimbilia. Dalili zinaonyesha inawezekana ni hernia kwa kua maumivu yamekimbilia hadi kwenye moyo. Ndio maana madaktari wameanza kuhusisha na vidonda vya tumbo. Rejea darasani utanielewa sana. UMUNYU...
  4. BLACKTYGA

    Kuna mtu anafahamu kuhusu Altai Balance?

    Its Brand name, virutubisho vya ukweli vipo kwenye vakula vya asili.
  5. BLACKTYGA

    Naombeni ushauri wadau,hili ni tatizo gani?

    Jibu Kama maumivu hayo yanaambatana na mkandamizo kifuani katikati upo uwezekano una Gastric Hernia/hiatal hernia. Na mara nyingi huusisha maumivu ya misuli ya moyo na mkandamizo wa kifua kuznzia kwenye misuli ya diaphragm. Tiba asili ni bora naweza kukusaidia dawa.
  6. BLACKTYGA

    Sababu ya wasudani kuwa na uume mikubwa na Jinsi ya kuongeza uume

    Umeongea kweli kabisa. Hili somo ni kubwa na tahadhari lazima ichukuliwe sio kila mtu anawezakufuata maelezo vizuri ukikosea unaumia. Vipo vitabu inaeleza kwa upana zaidi. Ni somo kubwa na linamatokeo chanya ukifuata maelezo vizuri. Kila jambo jipya linaweza kupokelewa vibaya. Ushauri hii ibaki...
  7. BLACKTYGA

    Nimepata kidonda kwenye kichwa cha uume

    hospital
  8. BLACKTYGA

    Simba SC kufungwa goli moja

    umetisha
  9. BLACKTYGA

    UTABIRI: Simba na Yanga hazitofika hatua ya makundi CAF 2021/22

    Ulipo hitaja Simba ndio kosa lako pemngine unge taja Azam ungepamta 100%🤣🤣🤣🤣🤣🤣
  10. BLACKTYGA

    Mashabiki wa Tanzania mnataka simba iifunge timu gani hapa Africa?

    Galaxy imewaangusha sana Uto/vidimbwi fc. Poleni sana watani, swali wa msingi UNATESEKA UKIWA WAPI?
  11. BLACKTYGA

    Nina tatizo la uume mdogo na kushindwa kusimamisha

    Pole kwa tatizo hilo, ufumbuzi uko. Jibu Ishu ya uwezo wakusimamisha inawezekana kupata msaada. Kuhusu umbile la uume wako ipo kazi/wajibu waweza fanya na ukapata kuongezeka walau 1.5Inch. Itategemea juhudi zako. Pia ziko techniques zakufuata ili uweze kumrithisha mpenzi wako. Ni PM kwa msaada.
  12. BLACKTYGA

    Angalia ujinga wa Priva wa Sports Xtra ya Clouds FM

    Uto walienda ijumaa usiku wakfika alfajiri Jmosi, mechi akachezwa jioni ya siku hiyo hiyo ya jmos. usiku wakarudi yaani hawakuwa na cha kupoteza. Sisi hatuna ushamba wakupanda ndege tumesha zoea. Utopolo wakiambiwa na pyramid au Tripol kuna siti za ndege ziko wazi watasafiri wataanza kusema...
  13. BLACKTYGA

    Angalia ujinga wa Priva wa Sports Xtra ya Clouds FM

    Tunampa umaharufu tu.
  14. BLACKTYGA

    Jezi ya simba mtaani sasa elfu sabini?

    Nunua online.
  15. BLACKTYGA

    Azam nao washamba na hilo basi lao

    KIKI NA STORI ZA BASI ZITAISHA JMOS, WATAJUA HAWAJUI.
  16. BLACKTYGA

    Wakati Msemaji wa Yanga SC Haji Manara akitaka Kuigombanisha Serikali na CAF hivi ndivyo Mchambuzi Bora EFM Jemedari Said alivyomuelimisha

    Wanalitia hasara/fedhea/aibu taifa kwa mara nyingine. Uto bhana! watajua hawajui!
  17. BLACKTYGA

    Angalia ujinga wa Priva wa Sports Xtra ya Clouds FM

    umenikumbusha huyu mwamba. 😍
  18. BLACKTYGA

    Je, ni kawaida kufanya mapenzi bila kufika kileleni au ni tatizo?

    true dat! truth. Vibration ya hatari na unakumbatiwa kama umebanwa na vaisi kaka.
Top Bottom