Search results

  1. swahib sinjo

    nahitaji maswali yenu wakuuu

    Wakati Yesu anasurubiwa, RPC alikuwa nani???
  2. swahib sinjo

    Nimeanza Biashara Ya Kukopesha, Naomba Ushauri

    mkuu angalia tena riba yako ni kubwa sana, ina maana ukimkopesha mtu millioni moja kwa siku ni elf 50, na akikaa nayo mwezi ina maana ni million 1.5 na nusu, kwa lugha nyepesi ni kwamba mtu akikopa million moja kwa mwezi mmoja anarudisha million mbili na nusu, yaana faida ni 150%
  3. swahib sinjo

    Kwa anayehitaji dada wa kazi anicheki

    Hao wa mikoani kuna aliyeko mtwara???
  4. swahib sinjo

    Wataalamu wa Home theatre naomba msaada wenu

    mkuu, hiyo ni home theater au sub woofer????
  5. swahib sinjo

    Nauza kin'amzi cha azam na dstv Mwanza

    hayo maneno yamekaa kibiashara tu mkuu, ukinunua wanakuambia wanakupa ofa ya miezi mitatu ila kiuharsia umelipa na elf 60 ya kifurushi cha miezi mitatu so ukiangalia hapo kwa umakini utaona bei yake halisi!!!
  6. swahib sinjo

    Ni nini hasa itapelekea mwanaume uliyenaye akupe heshima ya ndoa?

    Tabia njema, unyenyekevu kwa mmeo, utii,jua nafasi yako kama mwanamke, binafsi mke wangu wakati tunatongozona sikuwahi kuwaza nikishapata ningedumu nae hata week 2 lakini nilibadili gia njiani nikaamua kuoa kabisa baada ya kuona ana hivyo vyote niendelee kuangaika natafuta nini???
  7. swahib sinjo

    Plot4Sale Pata kiwanja kwa kuanzia milioni mbili

    mbona umeandika kama unakimbizwa, kwa hiyo kila mtu humu anapajua mbezi mzalendo, fafanua toe maelezo mazuri angalau hata mtu anapata picha ya eneo husika, umeshiindwa kupiga hata picha ukaambatanisha hapo???
  8. swahib sinjo

    Nauza kin'amzi cha azam na dstv Mwanza

    Mkuu, hiyo bei yako mbona ni bei ya kuzinunua mpya kutoka dukani, azam wanauza 160,000 dstv nao wanauza elf 90 ila saa wana ofa ya elf 60 au 70 kama sijakosea!!!!
  9. swahib sinjo

    ATCL yatoa ufafanuzi kuvurugika kwa ratiba za ndege zake, yasema nyingi zilikuwa kwenye matengenezo makubwa

    Sio kweli, hizi ndege zimekuwa zikipokelewa moja moja kwa nyakati tofauti so sio sahihi kusema zimekuja kwa pamoja@!!!
  10. swahib sinjo

    #COVID19 Waziri Gwajima aagiza Askofu Gwajima kukamatwa ili athibitishe kauli anazozitoa dhidi ya Serikali na viongozi kuhusu chanjo ya UVIKO-19

    Ndugu, kwenye haya mambo huwa hatujadili personality ya mtu bali hoja alizotoa ndo zinapaswa kujibiwa!!!!
  11. swahib sinjo

    Movie za Kikorea kumbe ni hatari

    Ndio mkuu!!!!
  12. swahib sinjo

    Movie za Kikorea kumbe ni hatari

    Wakuu, kuna series moja ya kikorea ni ya muda kidogo ila kali sana kwa mwenye kuijua jina tafadhal, movie yenyewe ni zile mambo za historical, war ambayo kuna sehemu vita inaenda kuanza halafu starring kasimama juu ya zile kuta zao ndefu (fortless) na jeshi lake, then maadui wanakuja na demu wa...
  13. swahib sinjo

    Wataalamu wa nguo aina ya kadeti

    hizi zinapatikana wap mkuu???
  14. swahib sinjo

    Je, nikimuacha nitakuwa nakosea?

    Sio sahihi kumuacha mwanaume (utakuwa umemuonea) maana hapo kosa ni la mama mkwe na sio mwanaume hivyo unapaswa kuongea nae kwanza ila kikubwa msisitize sana kuhusu umuhimu wa nyinyi kupanga ili muanze kujiandaa na maisha yenu kama familia, jaribu kuongea nae zaidi ya mara mbili tatu katika...
  15. swahib sinjo

    Jinsi nilivyougua miaka mingi na kunusurika kifo baada ya kurogewa uchawi wa bundi

    story yako ni nzuri ila inaiharibu mwenyewe, kwanza paragraph zenyewe fupi fupi tiu zenye sentesi mbili. pili kila unapokuja ulipoishia inarudia story zile zile za nyuma, kwani unakimbizwa???? huwezi kutulia ukaandika kitu kikaeleweka???>
  16. swahib sinjo

    Kumbukizi toka UD: Maandishi hayafutiki

    Kweli mkuu, JPM alijitolea kwa ajili ya taifa lake, alikuwa anafanya kazi mpaka usiku kucha, kuna muda unakutana na taarifa kwa umma za Gerson msigwa saa 8 usiku mpaka unajiuliza JPM halali?? angekuwa mwingine ingekuwa kila siku ughaibuni kutafuta tiba ya afya yake lakini yeye alitumia muda wake...
  17. swahib sinjo

    INAUZWA Ukitaka blauzi za mtumba jumla/rejareja grade one njoo humu

    hiyo page ya instagram inaitwaje????
  18. swahib sinjo

    INAUZWA Ukitaka blauzi za mtumba jumla/rejareja grade one njoo humu

    hiyo page ya instagram inaitwaje????
  19. swahib sinjo

    INAUZWA Ukitaka blauzi za mtumba jumla/rejareja grade one njoo humu

    hiyo page ya instagram inaitwaje????
  20. swahib sinjo

    Video: Wanajeshi wakipiga nyungu

    Mkuu tuache kuwa negative, na kuweka siasa kwenye kila kitu, swala la ugonjwa huu hata waliopata uhuru miaka zaidi ya 300 iliyopita hawana dawa ya huu ugonjwa na wanaendelea kupukutika kila siku pamoja na advanced -technology walio nayo, pia uwe unafanya utafiti kidogo kabla ya kuongea, kuna...
Top Bottom