Search results

  1. thetallest

    Kuna Mtanzania bado anaamini nchi hii ni masikini na inahitaji misaada zaidi kujikwamua?

    Kuna kukopa kwa ajili ya anasa, Magufuli alikopa kwa ajili ya ustawi wa Taifa
  2. thetallest

    Kuna Mtanzania bado anaamini nchi hii ni masikini na inahitaji misaada zaidi kujikwamua?

    Soma kitabu kimoja cha Walter Rodney,uamshe ubongo wako ,kinaitwa "How Europe underdeveloped Afrika ",upate madini ,huyu jamaa walim- assassinate ,baada ya kuwapa makavu
  3. thetallest

    Kuna Mtanzania bado anaamini nchi hii ni masikini na inahitaji misaada zaidi kujikwamua?

    Nakuhakikishia uhakiki haukusumbua kwa wafanyabiashara wakweli,unamwaga tripu 10 za mawe halafu ulipwe pesa ya tripu 30 harakaharaka,hili lilifanikiwa awamu ya nne ,mwamba alipoingia alikuwa ni mkali wa double check na ndio principle ya mwana mahesabu yoyote yule makini
  4. thetallest

    Kuna Mtanzania bado anaamini nchi hii ni masikini na inahitaji misaada zaidi kujikwamua?

    Unabaki kuwa ni mtazamo wako ,na ni wa kindezi kweli
  5. thetallest

    Kuna Mtanzania bado anaamini nchi hii ni masikini na inahitaji misaada zaidi kujikwamua?

    Halafu hivyo vyandarua mkawa mnavulia samaki
  6. thetallest

    Kuna Mtanzania bado anaamini nchi hii ni masikini na inahitaji misaada zaidi kujikwamua?

    Noma sana ,wanajisifu kwa sasa eti misaada imefunguka kweli [emoji23]
  7. thetallest

    Kuna Mtanzania bado anaamini nchi hii ni masikini na inahitaji misaada zaidi kujikwamua?

    Pia fahamu kwenye kuhakiki serikali iliokoa pesa nyingi sana ,upigaji ni jadi nchi hii
  8. thetallest

    Madhara ya Kutumia Neno "GAIDI" Katika Siasa Zetu ni Kuichafua Nchi.

    Kwani marekani hakuna magaidi?,acheni ufala
  9. thetallest

    Madhara ya Kutumia Neno "GAIDI" Katika Siasa Zetu ni Kuichafua Nchi.

    Balile ni nani ?,aache ujinga,hatujali nje wanasemaje,gaidi lazima ashughulikiwe,kama chadema wamemtuma huyo ni fala sana
  10. thetallest

    Kuna Mtanzania bado anaamini nchi hii ni masikini na inahitaji misaada zaidi kujikwamua?

    Nchi sio masikini, nchi inakosa viongozi wenye maono ya kutuvusha
  11. thetallest

    Rais Samia amefanya vizuri ndani ya miezi saba madarakani

    Haya masifa hayaa!, ngoja nicheke
  12. thetallest

    Usiseme 'umejenga' sema Serikali imejenga, tumpunguzie majukumu Rais

    Achana na marehemu asieweza jitetea,tunazungumza sasa,tabia hii ikome ,wewe ni mmoja wa waimba mapambio
Top Bottom