Search results

  1. D

    Umewahi kutembelea familia yenye toto lililodekezwa?!

    Ndo hivo mzazi anafurahi hata kumkanya mtt no, mpaka leo sijagusa tena hiyo nyumba
  2. D

    Umewahi kutembelea familia yenye toto lililodekezwa?!

    Kuna dogo ana 4yrs ana matusi utadhan kahitimu chuo.Mtoto awaambie wagen **** nyie ntawatia dudu mama anafurahiii hahaaaaa[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] ndo mwanangu alivyo.
  3. D

    Umewahi kutembelea familia yenye toto lililodekezwa?!

    Itakuwa hujakutana na mtt anayelelewa kama yai ww
  4. D

    WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Kama kuna mwl aliyepo iringa anataka kwenda songwe anichek inbox Nimpe namba ya huyo mwl anayetaka kubadilishana
  5. D

    WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Nahitaji mtu wa kubadilishana nae nipo Ukerewe nahitaji mtu wa 1.Iringa 2.Njombe na 3.Mbeya Kwa mawasiliano nichek inbox
  6. D

    WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Kwa mawasiliano nichek inbox
  7. D

    WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Njoo Ukerewe nije Iringa au njombe
Top Bottom