Search results

  1. CAPO DELGADO

    Makofi mengi kwa Waziri Mkuu Kassim Majaliwa leo Bungeni yanaashiria nini?

    Majaliwa Tangu amedanganya Watanzania Mbele ya Msikiti kuwa Jiwe ni Mzima wa Afya sitaki hata kumuona. Amepoteza sana Imani yetu kwake, Hana Mvuto tena. Nadhani ametubu Rohoni.
  2. CAPO DELGADO

    Tundu Lissu: Miradi mikubwa ya Hayati Magufuli ni majanga yajayo ya kiuchumi

    YAANI KWA KIFUPI. JIWE HAJAWAHI KUFANYA JAMBO LOLOTE LA MSINGI BILA MAKANDO KANDO HATA MOJA . YAANI HAJAWAHI KUFAURU.
  3. CAPO DELGADO

    Yusuf Manji yuko wapi?

    Jiwe ni shujaaa wa mazezeta.....hahahaaaa
  4. CAPO DELGADO

    Sababu za kiroho kwanini lazima ufunge Ramadhani hata kama sio muislamu

    KAMA KUBADILISHA RATIBA YA KULA NDIO KUFUNGA. BASI MIMI NAWEZA NIKAFUNGA MIAKA 10. NAKULA USIKU KAMA WAISILAMU ALAFU NAJIDANGANYA NIMEFUNGA. HII DINI YA HOVYO SANA
  5. CAPO DELGADO

    Tundu Lissu: Miradi mikubwa ya Hayati Magufuli ni majanga yajayo ya kiuchumi

    Ile ni Miradi hewa. kwanza mingi haiwezi kukamilika. Ile miradi ni Uchuro
  6. CAPO DELGADO

    Sababu za kiroho kwanini lazima ufunge Ramadhani hata kama sio muislamu

    MKUU WAISILAMU WAKIKUJIBU NAOMBA UNI TAG. HAWANA AKILI YA KUJIBIA HILI ZAIDI YA MTUSI.
  7. CAPO DELGADO

    Hekaya za Abunuwasi

    Hahahaaaa
  8. CAPO DELGADO

    Yupo wapi mchambuzi wa soka Ibrahim Massoud Maestro?

    Habari wakuu, samahani naomba kuuliza kwa wale wafuatiliaji wa kipindi cha Sport Headquater EFM 09.00 asubuhi hadi saa 12.00 NAOMBA KUJUA ALIPO MCHAMBUZI NGULI NA KIONGOZI WA MICHEZO E FM IBRAHIM MASSOUD (MAESTRO) Ni takriban week mbili sijamsikia, Ningekuwa na mawasiliano yake ningemuuliza...
  9. CAPO DELGADO

    Rais Samia Suluhu kuhutubia Bunge Alhamisi Aprili 22, 2021

    Kwa mtu mzalendo kabisa wa nchi yake na Raia wake. Hili bunge aliloliita halina Afya Angelivunja turudi kwenye uchaguzi wa haki na halali. wenye kufuata sheri Na katiba LAKINI NDIO HIVYO TENA CCM 0
  10. CAPO DELGADO

    Sasa ni dhahiri Bungeni kuna kundi la Rais Samia na kundi la Hayati Magufuli. Spika Ndugai awataka wabunge wa CCM kuitisha kikao cha usuluhishi

    Prof Hasad aliita bunge Dhaifu. Mama samia amesema bunge halina Afya. NINGEKUWA SPIKA NINGEJITAFAKARI
  11. CAPO DELGADO

    Tujikumbushe kejeli za Yanga dhidi ya simba ilipoanza CCL

    Utopolo walikuwa wanadema dema sana
  12. CAPO DELGADO

    Mwezi wa RAMADHANI ndio umefika ila please tuvumiliane

    HII DINI NI CHENGA SANA. WANAABUDU MWEZI, WANAACHA KUMUABUDU ALIYEUMBA MWEZI. WANAKULA USIKU KUCHA WANAJIDAI WAMEFUNGA. WANAFELI SANA
  13. CAPO DELGADO

    Utabiri wangu kulingana na Uhalisia: Namba mbili au namba tatu mmoja lazima apumzishwe

    Ila kwa sababu yaUhiru wa kutoa maoni. Lakini umedemka
  14. CAPO DELGADO

    Wakati tunasonga ugali wa SGR na JNHPP, tusimwage viporo vya jana

    Hakuna cha standar Gauge wala Bwawa la Nyerere. HII NI MIRADI HEWA JIWE ALIWADANGANYA. HAIKAMILIKI LEO WALA KESHO. Moja kati ya Characteristics za Project. 1. ni lazima mradi uwe na Duration specific plan ya ku start na end mwisho wake. SGR NA Bwawa la nyerere havina.
  15. CAPO DELGADO

    Msaada: Nyumba ya Contemporary inavuja

    Changamoto ya Hizi nyumba ni kuvuja sana. Binafsi zizipendelei sana. NYUMBA NI BATI.
  16. CAPO DELGADO

    Nina hofu fulani kumhusu Joash Onyango

    NUSU MTU NUSU CHUMA. Mchezaji bora kabisa kwangu ni Thadeo Lwanga. Mtu anapiga pasi zote Acurecy dhidi ya AS Vita kwa Asilimia 100%
Top Bottom