Search results

  1. opala

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Tatizo optioi nazopenda kucheza betpawa hazipo
  2. opala

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Kaka nimepigwa mpka mwili una tetemeka hata ku place bet nashindwa dah[emoji26][emoji26][emoji26]
  3. opala

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Wakuu hivi Kuna njia nyingine ya kutoa hela 1xbet tofaut na kwa mawakala? Maana nilikuwa na laki 3 jana wakawa hawana cash leo imebaki laki moja.Naona Kuna hati hati naweza kupigwa yote... mpaka kichwa kinauma
  4. opala

    Ni nani huyu David matayo?

    Ahsante kwa kunirekebisha
  5. opala

    Ni nani huyu David matayo?

    David mathayo ninayemfahamu mimi ni mbunge wa musoma mjin(CCM) ana pesa chafu Sana, labda anaweza kuwa huyo
  6. opala

    Kwa kipimo hiki naghairi ndoa, sioi tena

    Ndio maana nikasema mahusiano hayawezi.. Bora afanye mambo mengine
  7. opala

    Kwa kipimo hiki naghairi ndoa, sioi tena

    ww jamaa akili hauna.... Na usipoangalia utakufa mapema mno. Kingine tu ndoa huiwez na mahusiano yoyote huyawez
  8. opala

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Wakuu nitumieni namba za etoo
  9. opala

    Mondi kama Mondi, Hakuna kipya humu just same Mondi akiendeleza kazi yake ya Muziki.

    Yan hyo nyimbo hta haina maajab?
  10. opala

    Wa mwisho ndio mshindi

    Mshindi hyo kwiooQq
  11. opala

    Wa mwisho ndio mshindi

    Tanzania ina watu wanafiki
  12. opala

    Wa mwisho ndio mshindi

    Watanzania bado wanamkumbuka magufuli
  13. opala

    WhatsApp, Facebook na Instagram zatoweka hewani Oktaba 4, 2021

    Nikajua ni hapa hapa Helsinki kumbe hata huko buza kwa mpalange tabu ipo pale pale
  14. opala

    Je, Rais na Mwenyekiti CCM Taifa Samia umeruhusu Upuuzi huu wa Kuchezea Pesa unaofanywa na RC wa Mara Hapi na Mbunge Mavunde wa Dodoma?

    Nyie makolo mnashau Sana.. Huyu ni Paul makonda akiwapa KMC milioni 20 baada ya kuwafunga yanga hapa aliwaahid kabla ya mechi
  15. opala

    Ni busara nikimuacha huyu mchumba? , nampenda nipeni ushauri

    Tatizo lilianzia hapo achana utakuja kunishukuru Unaweza kuta ana character za lesbians uenda mwanamke mwenzake atamfikisha ww tafuta mtu mwingine umfikishe usishindane na huo uchi utaumia my friend
  16. opala

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Wakuu hivi 1xbet tayari imefungiwa tz au ni simu yangu tu?
  17. opala

    All good men are married, so sad

    Samahani una bwawa au iko tight?? Usije kuanza kusema sisi tuna matatizo kumbe tatizo ni ww. Nawasilisha.
Top Bottom