Search results

  1. Mark mod

    Timiza malengo yako mkuu

    Umewahi kusikia “ The Principle of a great Seed?” Mbona kama mimi ndio naandamwa na hizi changamoto kila siku kuliko wengine?”,”Mbona kila siku maadui wanazidi kuongezeka upande wangu?”,”Inakuwaje wema wangu hauonekani ila nikikosea kidogo ndio inashikiwa bango?”,”Mbona kuna watu kila siku...
  2. Mark mod

    Naomba kujuzwa hali ya maisha Korogwe Vijijini

    Habari wakuu! Mimi ni mtumishi wa umma idara ya Elimu sekondari nipo Simiyu Wilaya ya itilima nataka kubadilisha mazingira yaani nihame huku! Sasa nimepata mtu wa kubadilishana naye! Yeye yuko Korogwe vijijin! lengo la kuja kwenu ni kwamba naomba mnifahamishe hali ya maisha ya huko...
Top Bottom