Search results

  1. Biboz

    Nimeshindwa kuacha pombe

    Nenda kwa Mwamposa utapona 😔
  2. Biboz

    Kitambulisho cha Mzanzibari Kinapatikana vipi?

    Nyieee 😹😹😹
  3. Biboz

    Nimefungwa kimapenzi na mke wa mtu nifanye nini?

    Sio kwamba umefungwa , mtu aliefungwa huwa haelewi kuwa amefungwa bwana! Nawewe unapenda kuwa nae!
  4. Biboz

    Alikiba: Nilinusurika kubakwa Marekani!

    Nyiee au ni Mange alitaka mbaka 😹
  5. Biboz

    Hivi mwanaume unaweza kupata mapenzi ya kweli endapo umemzidi mwanamke miaka 13?

    Pesa pesa pesa! Hata ungewa umemzidi miaka 40, ila kama huna unapoteza muda...
  6. Biboz

    Msaada wa mawasiliano ya familia ya Marehemu Fanuel Sedekia

    Mbona imeanza kufanyika jumapili amemaliza semina mwanza....
  7. Biboz

    Baba yangu anamuita mke wangu “wewe”; inaleta mtafaruku

    Kwani wewe lina ubaya gani 🤷🏼‍♀️ ...mpo kwake hivo anaweza anavojisikia yeye
  8. Biboz

    Kupanda kwa gharama za maisha

    Kwa tunaoishi masaki kawaida sanaa mkuu, kuna wakinga, wachaga , wahehe, wahaya.... na sio kwamba masaki kote ni majumba makubwa makubwaa, zingine za kawaida sanaaaa , nandomaana nakushangaa! Kuishi masaki sio kumaliza mwendo ni huzuni kwakweli ! Nakutakia uchawa mwema bye.
  9. Biboz

    Kupanda kwa gharama za maisha

    Kwani kuwa masaki ni nini mkuu hahaha masaki mbona kwa kawaida sana, anguko lipo palepale.....kama ww ni chawa wake mjiandaee.... kaa kwa kutulia
  10. Biboz

    Kupanda kwa gharama za maisha

    Tunasubiri anguko lake, lile la bashite lilikuwa chombeza tuu! Maana kwasasa kajiachiaa kama vile Mungu anatokea kwa kijiji chao.
  11. Biboz

    Tunapopoteza Matajiri 5 ndani ya wiki 1

    Kha 😹😹😹
  12. Biboz

    Nani anamkumbuka James Dandu (Cool James)?

    Sintah nimemwona last week yupo vizuri tuu bila filter yoyote!
Top Bottom