Search results

  1. Dr.Chichi

    urgent: kwa wadada mnaoishi moshi

    Habari zenu jamani.kutokana na mambo ya kazi sijamuona mama watoto kwa kitu kama mwezi hv.sasa nipo moshi kwenye seminar na inaisha leo na ningependa kumnunulia zawadi ya chupi au lingerie lakini sijui wapi kwa kuanzia.naombeni anayejua duka zuri kwaajili ya hv vitu anijuze pamoja na mtaa ambao...
  2. Dr.Chichi

    kwanini muenjoy mjini tu?????

    maisha ya raha popote pale
  3. Dr.Chichi

    comrade ulimboka na pinda

    our hero
  4. Dr.Chichi

    tumethubutu,tumeweza na tunasonga mbele

    life goes on
  5. Dr.Chichi

    hali halisi

    hapa daktari amesha discharge zaidi ya nusu ya wodi na bado pana congestion.mnaosupport serikali unajisikiajemkeo,dada yako au rafiki yako akikaa kwenye mazingira haya?
  6. Dr.Chichi

    mheshimiwa pinda:ratiba yangu ya leo

    baada ya jana kutuonesha kweli umepinda na ukatumia vitisho kuturudisha kazini nimeona nikuelezee ratiba yangu ya leo. Nimeamka saa tatu kasorobo asubuhi nikakaa kwenye computer kuprint cv.by saa nne nilifika mwenge nikaenda uchochoro fulani kupata supu na chapati.nikapeleka cv kwenye private...
  7. Dr.Chichi

    Mgomo wa madaktari

    kwa wale wanaoptosha habari kuhusu mgomo wa madakitari either kwa makusudi au bila kuelewa kila hospitali tumeacha mtu wa kwaajili ya emergency cases.sisi sio wauaji,tunaelewa anayeumia ni mtanzania wa kawaida na kwa sasa tutajitahidi kadiri ya uwezo wetu kuokoa maisha ya wale wanaokua...
  8. Dr.Chichi

    Kweli mganga hajigangi

    Wanajf toka juzi naumwa malaria na pneumonia,ishu inakuja kwenye kutumia dawa.mimi huwa ni mkali sana sana kwa wagonjwa wangu kuhusu suala la dawa hata wakiniambia zinawashinda.sasa na miye nimeandikiwa madawa hayo hayo na kusema ukweli yanaudhi ile mbaya alafu ishu inakuja kwenye kuchoma...
  9. Dr.Chichi

    osama noma

Top Bottom