Search results

  1. kweleakwelea

    Profesa Assad afuate nyayo za Prof. Safari kuliko kuumia na kinyongo

    Sidhani.issue Yale ilikuwa ni kubwa na ya kihistoria
  2. kweleakwelea

    Hawa askari hapa wanalinda nini?

    Ishu ninkwamba tyr lipo kwenye chata muhimu Kama nembo za taifa.....vyeo vya jeshi...nk Alama ya utanzania wetu... Hakuna namna
  3. kweleakwelea

    Rais Samia afanya uteuzi. Katibu Mkuu Kiongozi ahamisha Vigogo 5 TANESCO

    Haya Sasa gombaneni wenye maslahi yenu. Me nipo kimya najuwa hata niwe dini Ile kabila hili hakuna ataenikumbuka! Ngojea nikazane shambani kwangu tu
  4. kweleakwelea

    Kiburi cha Polepole kimefika mwisho

    Atajitoa..........Ataanzisha chama.......atapata wafuasi....atakuwa maarufu..........ataua wenzake.......atagombea....watasukuma Gari lake.....atazuga......atalindwa.....atarudi nyumbani......historia hujirudia......
  5. kweleakwelea

    Huyu Mbunge wa Mufindi Kusini ni hazina ya taifa

    Dah...BAC sawa. Ngoja tuanze fuatilia
  6. kweleakwelea

    Mishahara kuchelewa, kipimo kingine cha uwezo wa Rais Samia

    Tunaweka sawa madaraka mapya. Kiwa mtulivu
  7. kweleakwelea

    Ukweli kuhusu bajeti ya Jamhuri ya Muungano ya Tanzania 2021/ 2022

    Nia njema inatosha. Proportionality matters
  8. kweleakwelea

    Mrisho Gambo acha Unafiki

    Msimuonee Gambo kujifanya hamtambui Hali halisi..pr ya Gambo chuga Ni njema..huwez kumfananisha na sabaya.. Kazi take ilikuwa kuioiga chadema ili achukuwe ubunge.... Hakuwahi kuwaumiza watu personally... Binafsi simchukii
  9. kweleakwelea

    MATAGA wadhibitiwe, wanamkwamisha Rais Samia Suluhu

    Tena atumie fagio la copper? Asiendekeze mupe muruke
  10. kweleakwelea

    Bajeti 2021/22: Kodi ya uzalendo ni kaa la moto. Kila laini ya simu itakatwa Sh. 100 kila siku

    Tutalipa. Wapigie tu hesabu kutokana na user. Ukinunua vocha ya 40.000.kw amwezi unaahindwaje changia kodinya 100 kwa siku?
  11. kweleakwelea

    Waliokuwa wateule wa Magufuli waadhibiwe kwa nidhamu, wasidhalilishwe

    Hakuna Cha staha....hakunancha kificho na iwe funzo la wazi kwa wote
  12. kweleakwelea

    Tunaweza kuacha kuhamishia makao makuu ya nchi Dodoma kama tulivyoacha mengine ya Nyerere

    Wanaokataa uhamiqji serekali dodoma wakajifunze upya kanuni za maendeleo ..... Ninwarumishi wa serekali Wanaopenda tu kufanya kazi nanjioni kuingia kwenye migahawa mizuri..kuogelea baharini ..kuingiza mademu viguest vya sinza na fahari ndogo ndogo kama hizo.. Hawawawazi kwa mapana. Ni...
  13. kweleakwelea

    Fedha ya matumizi ya kawaida kuwa kubwa kuliko ya matumizi ya maendeleo ina maana gani?

    Kuboost mzUnguko kwanza. Mwakani tutaongeza taratibu kwenye maendeleo
  14. kweleakwelea

    Jinsi Ole Sabaya atavyochomoka kwenye mikono dhalimu iliyombambikia kesi

    Sabaya Ni mtu hatari kwa taifa hili. Bora afutike kabisa
Top Bottom