Search results

  1. ms2016

    Kilichonikuta usiku wa leo, ila bado sijakoma...nitarudia tena

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  2. ms2016

    Ufugaji wa Nguruwe

    Ahsante mkuu , mi mwenyewe nataka nianze kufuga.kwa mtaji mdogoo. Nataka Nijiajiri. Niifanye kama ajira kama unaweza Kunisaidia zaidi nitashuru. Nahitaji Masaada wa mawazo zaidi. Hata kama kuna la Wasap la wafugaji wa nguruwe , niungwe ili tutiane moyo
  3. ms2016

    Nina wakati mgumu sana, nahisi nimeambukizwa HIV

    Mzee vp Matokeo nini kinaendeleaaa
  4. ms2016

    Naomba kufahamu biashara ya Uwakala wa TIGO-PESA

    1. Nenda TRA wakupe Tin , wafanye na makadilio yao, walipe then Wakupe Tax clearance Form. 2. Nenda ofisi ya Halmashauri/ manispaaa wakupe leseni ya biashara 3. Beba passport size na hizo documents ukiwa na 10000/- kwa ajili ya mwanasheria. Mtafute Wakala mkuu wa Mtandao husika. Atakamilisha...
  5. ms2016

    President Kenyatta lead on congratulating Tanzania's John Magufuli on his re-election

    ht7zmatterkhxhvfrm[emoji123]v[emoji27][emoji36][emoji71][emoji188]e[emoji85][emoji186][emoji131]y[emoji39][emoji17][emoji128][emoji66][emoji66][emoji62]the[emoji131][emoji128][emoji66]5mvdyhcshf3ssuhf3rstb7[emoji16][emoji18] m6jds 2vf2fddeh6rdh5b
  6. ms2016

    Serikali yatangaza awamu ya pili ya ajira 5000 za Walimu

    Ni kwel Watu Wanapigiwa cm, Wanaombwa Email unatumia Barua ya ajira. Kwenye Barua Kuna eleza ukaripoti , Katika shule fulan. mfano rafiki angu kaambia Akaripoti Halmashauri ya Mbinga jan 04.2021 barua mimi Nimeona , Nimeprint Mwenyewe stationery. Jina la shule alio enda Kulipoti nalihifidhi.
  7. ms2016

    Taarifa kwa Umma tamko la Wizara ya Afya kuhusu tukio la askari wa ulinzi SUMA – JKT kutuhumiwa kumpiga ndugu wa mgonjwa

    Au tuambieni kuhusu Korona, . Hili La Mlinzi ,RMO angeweza Kulimaliza . kuhusu Tuambiwe Mapema tuchukue tahadhari mapemaa, watu tunapumuliana tu kwenye daladala Bila kuvaa Barakoaa
  8. ms2016

    Nifanyaje ili niache kupanga? Kipato 400, 000 kwa mwezi

    Mwaka Umeishaa, tupe mlejeshoo. Umefika Wapi katika Suala la Ujenzi?
  9. ms2016

    Nimedisco baada ya kukamatwa namfanyia mtihani Mwanafunzi mwenzangu

    Tafuta Kazi Kwa wahindi , Upate hela ya kwenda kusoma kozi za OSHA, then katafute kazi viwandan au migodini. Over
  10. ms2016

    Nimeona korosho ina kichwa kama cha mtu... one maajabu haya

    Ni juhudi ya serikali ya Awamu ya 5
  11. ms2016

    Nimeona korosho ina kichwa kama cha mtu... one maajabu haya

    Ni juhudi ya serikali ya Awamu ya 5
Top Bottom