Search results

  1. albab

    Matendo ya Sabaya: Ukweli ni kwamba tulipaswa kupata Serikali Mpya ila tatizo Katiba haisemi hivyo

    ulikosea hapo ☝️ nkajiuliza unajuaje kama baadhi hawakutimiza wajibu wao ila hapa👇 ukaweka mambo sawa AHSANTE
  2. albab

    OCD, Afisa Usalama Hai, RPC Afisa Usalama Mkoa wa Arusha walikuwa wapi wakati Sabaya anatenda uhalifu?

    unajua namna afisa usalama mkoa na wilaya wanavyofanya kazi???? ushawahi kuwaona hadharini??? ushawahi kuwaona wakikamata??? ukipata majibu ya haya utajiona mtupu kichwani
  3. albab

    OCD, Afisa Usalama Hai, RPC Afisa Usalama Mkoa wa Arusha walikuwa wapi wakati Sabaya anatenda uhalifu?

    unajua namna afisa usalama mkoa na wilaya wanavyofanya kazi???? ushawahi kuwaona hadharini??? ushawahi kuwaona wakikamata??? ukipata majibu ya haya utajiona mtupu kichwani
  4. albab

    Aliyotenda Ole Sabaya ni madogo kuliko ya Paul Makonda. Rais Samia malizia kiporo hiki

    tofauti ya sabaya na makonda ni kwamba Makonda anashikiliwa kwa siri na kuachiwa hili limewakuta pamoja na aliekua dereva wake na mlinzi wake (kazi alishafukuzwa) ... na tayari alishaanza kulipia maovu yake kitambo. kimya kimya.
  5. albab

    Kampuni gani ina mabati mazuri na rangi ipi haipauki haraka

    nimekukuruka sana kupata bati ya kawaida nimeangukia kwa kiboko hakuna namna aseeee
  6. albab

    Salamu kwa Marioo

    marioo ni zaidi ya Diamond....... hutaki sikulazimishi endelea na makelele na matusi yenu
  7. albab

    Azam TV tafuteni mabondia wengine , Twaha kiduku na Dulla Mbabe tumewachoka , ni local boxers , nje hawafiki hata round 3

    nilishawahi kusema humu boxing ina siasa zake DULA na KIDUKU wameshindwa kizing'amua ngoja MWAKINYO awafundishe.
  8. albab

    Dulla anapokea kipigo cha mbwa koko huko

    nilidhani angetumia press kutangaza kustaaf ila kala nyoya pia
  9. albab

    Vijana tuna mengi ya kujifunza kutoka kwa Mzee Jakaya Kikwete na Edward Lowassa

    Lowasa na Jk hawakuwahi kuhasimiana ila picha lilitengenezwa kuondoa ushawishi wa Lowasa uliokua kwa kasi na kutishia usalama wa nchi.
  10. albab

    Scratch kwenye Wasafi Tv ni swaga au ubovu wa mitambo

    kwenye "live" ndo kabisaaaaaaa yani hovyooooooo
  11. albab

    Nahitaji mabati geji 30 migongo mipana pia naomba ushauri

    kuna jamaa humu alaishawahi sema alaf tunawapakichwa sisi nilimuelewa sanaaaaaa sanaaaaaa
  12. albab

    Mapokezi ya Rais akitokea Marekani kwenye UNGA ni ufujaji wa kodi za walalahoi

    kwani nani kalitoa hili tangazo Je, ni serikali ah kuna muhuni mmoja katengeneza tu.
  13. albab

    Sinema ya avatar(2009) asili yake ni masai

    kwa hiyo wamasai ndo masikio ya hivo??
  14. albab

    Jengo la TANESCO Chato, kubwa kuliko la Wilaya Temeke lenye wateja milioni na nusu

    nakazia..... by october itasomeka hivyo (pia sio lazima)
  15. albab

    Bongo Flava Battle: Rayvanny vs Marioo

    mario anajua na kwangu mimi ni mbunifu zaidi.......sikiliza amapiano za mariooo na zote za WCB utagundua utofauti mkubwa
  16. albab

    Geita inaongoza kuwa na madini lakini ina stendi mbovu

    ntaongeza pia picha ifikemahali GEITA ipeww hadhinyake yani panaboaaaaaa vumbiiiii
  17. albab

    Ukuaji wa mziki wa Afrika. Hakika tunakua na kusonga mbele

    suluhisho ni katiba mpya tu ndu muandishi hakuna namna.....
Top Bottom