Search results

  1. good96

    Msaada muungurumo wa hii fridge ndogo shida ni nini?

    Wakuu habari naomba niweze kufahamishwa huu muungurumo unasababiswa na tatizo gani. Ni ki fridge kidogo cha Mr UK na huwa linawaka na kuzima automatic lakini siku za karibuni lilipata shida ya kutokupooza nikapeleka kwa fundi akaniambia ni gesi imeisha akajaza gesi na tangu hapo ukiliwasha...
  2. good96

    FC Barcelona (Barça or Blaugrana) | Special Thread

    All I wanted ni kumuona Ansumane Fati anarejea
  3. good96

    Kilimo cha Viazi Mviringo (Viazi Ulaya) na Masoko Yake

    Asee kitu viazi vimetufanya huu mwaka [emoji2357]
  4. good96

    Bei ya Pamba Tanzania imepanda kwa 125% toka mwaka wa fedha 2020/21 - 2021/22

    Wakuu wakulima wa viazi mviringo hali ni ngumu kweli asee
  5. good96

    Simba Sports Club (Wekundu wa Msimbazi) | Special thread

    Wakuu kwema usajili wetu vipi
  6. good96

    FC Barcelona (Barça or Blaugrana) | Special Thread

    Tuwape na nyongeza
  7. good96

    Young Africans Sports Club (Yanga) | Special Thread

    Ila mna hali mbaya nyie vyura
  8. good96

    Yanga mchunguzeni Senzo huenda ni pandikizi la Simba

    Yangaaaa[emoji23][emoji23]
  9. good96

    Achana na Senzo, Barbara huyu dada ana connection balaa

    Hivi senzo ana kazi gani pale jangwani, mwenye kujua anijuze
  10. good96

    Kuna amri 10 za Mungu, lakini kuna amri 5 za Mbuyu "Junior" Twite.

    Asee mbona mlipitisha mabakuli[emoji1787][emoji1787]
  11. good96

    Tujikumbushe kejeli za Yanga dhidi ya simba ilipoanza CCL

    Yanga ni mjumuiko wa watu wasiojielewa
  12. good96

    CAF yatoa list ya Klabu Bora 50 Afrika Yanga haimo- je yanga imezidiwa hata na Azam na SIMBA??

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] ila yanga wabovu kitambo tuu.
  13. good96

    WASAFI TV, ITV, EATV, TVE, AZAM, DIZZIM TV,CLOUDS TV, CHANNEL TEN, okoeni jahazi.

    Watu wanafiki humu[emoji28][emoji28][emoji28]
  14. good96

    Young Africans Sports Club (Yanga) | Special Thread

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mtatafuta sana mchawi, si mlikua mabingwa katikati ya msimu
  15. good96

    Note 8 inazubaa internet

    Asante mkuu maana inanipa shida kweli nikiwa maeneo mengine watu wengine wanapata network mimi sipati na nikiingia ndani tuu inakata network Sent from my SM-G9550 using JamiiForums mobile app
Top Bottom