Search results

  1. MEXICANA

    #COVID19 CDC: Waliochoma chanjo ya Corona wavae barakoa katika mikusanyiko ya ndani

    Mamlaka ya udhibiti na kuzuia magonjwa Marekani CDC imetangaza amri mpya kuwa watu wote walio choma chanjo ya kuzuia Corona waanze tena kuvaa barakoa katika mikusanyiko ya ndani. Amri hii inakuja miezi kadhaa tangu mamlaka hiyo ilipotoa ruksa kwa wote walio chanjwa kuto vaa barakoa. Maamuzi ya...
  2. MEXICANA

    Wanasiasa msitufanye wajinga kuhusu mikutano ya kisiasa

    Specifically naongea na wanaodai kwamba hakuna uhuru wa kufanya mikutano ya kisiasa. Rais kasema hajazuia mikutano yenu ya wanachama wenu ndani ya chama. Wabunge wafanye kwenye maeneo yao pia. Marekani wametoka kwenye uchaguzi juzi kati, je? Bado wanaendelea na mikutano ya siasa? Tunataka...
  3. MEXICANA

    Rais Samia, chukua tahadhari kuwa "Ukicheka na nyani utavuna mabua"

    Usipende sana mama kufanya jambo ili kuwafurahisha hawa jamaa utaambulia failure. Tangu kuwekwa misingi ya ulimwengu ndani yao hakuna nia njema. Baba yao ni baba wa uongo kama inavyojulikana. Lengo ni kuangusha state kwa gharama yoyote. Alitokea nabii mmoja katika roho ya Elia, huyo alikuwa...
  4. MEXICANA

    Kati ya Ummy Mwalimu na Dkt. Gwajima nani ana strategy nzuri ya kukabiliana na Covid-19?

    Members JF, Hebu jaribu kuwa rate hawa mawaziri kwenye kukabiliana na hii catastroph facing the global, yupi ana strategic plans nzuri ya kukabiliana na hii kitu?
  5. MEXICANA

    Nimeanza kuichukia CCM rasmi baada ya Serikali kuanza kuwatia ndani ndugu zangu kisa hawana pesa ya kuchangia ujenzi wa shule

    Nimekerwa sana na watendaji wa Serikali huko Shinyanga hususani wilaya ya Kishapu kuanzisha michango mikubwa, ndani ya wiki mbili mkulima analazimishwa kutoa elfu 70. Mheshimiwa Rais hivi ni kweli hii ni agizo lako? Maana wanasema ni maagizo kutoka juu. Kama ndivyo ilivyo, Mimi kuanzia Leo...
  6. MEXICANA

    Kishapu michango ya ujenzi wa sekondari ukikosa unapigwa bangiri

    Jamani jamani jamani, msitufanye tuanze kumuelewa sasa mzee wa miga convection featuring na braza Amsterdam kuwa walikuwa sawa. Mkulima sasa hivi anapigania angalau alime ,leo hii unataka atoe elfu 70 ndani ya week mbili na bado anawanafunzi wanahtaji mahitaji ya shule kuanza muhula wa masomo...
  7. MEXICANA

    Uchaguzi 2020 Nikikumbuka janga la Corona, Watanzania tusipomchagua Dkt. Magufuli bila shaka Mungu atatushughulikia kivingine

    Kumbuka. "Man without God can not, and God without man will not" "Mnyonge mnyongeni ila haki yake apewe" Kama kuna nyakati Mungu alishawahi kuzungumuza na watanzania kwa namna isiyoyakawaida kupitia kiongozi wa kitaifa naamini Mara hii amezungumza na tz nakila mtu bila shaka hakuna ambaye...
  8. MEXICANA

    Dah! Kanisa litammiss Askofu Gwajima katika doctrine ya wokovu

    Ni kweli Askofu Gwajima ameamua kupanua Huduma yake,ila kusema ukweli sjaona pale kanisani kwake anayeweza kufundisha doctrine ya wokovu kama yeye. Vijana wake ni kweli wako vizuri lakini baado Sana kumsogelea kimafundisho baba yao, bado hawajawa na kipawa cha kufundisha na kuhubiri kama baba...
  9. MEXICANA

    Uchaguzi 2020 Nimemsikia MC wa CHADEMA Shinyanga anasema namkaribisha mke wa Rais mtarajiwa Awamu ya Sita (6)

    Hivi hizi awamu huwa ni miaka mingapi, maana kama ingekuwa ni kila baada ya miaka 5 nafikiri zingekuwa zimeshazidi Awamu 5. Mwenye kufahamu hili anifumbue macho.
  10. MEXICANA

    CCM ili kuokoa jahazi Bukoba Mjini Ubunge, Mch. King James atafaa

    Mimi si mzawa wa Bukoba ila nazijua vizuri siasa za Bukoba. Kwa sasa hivi CCM haina mtu wa kumtikisa mgombea ubunge wa CHADEMA Ndg. Chief Kalumuna. Nasema ukweli kabisa bila kuficha, Chief anatakiwa apambanishwe na vichwa vyenye nguvu ya ushawishi kama King James otherwise wanaCCM tujiandae...
  11. MEXICANA

    Uchaguzi 2020 Chief Kalumuna: Mgombea Ubunge pekee wa CHADEMA atayeitikisa CCM kwa Kanda ya Ziwa

    Ni meya msitaafu wa manispaa ya Bukoba kwa akina Rwetabangula,Rweikiza ,etc Kusema ukweli jamaa ana ushawishi wa kisiasa hatari, angekuwa mtumishi wa Jehova nafikiri hata shetani angetubu na kuacha ushetani wake. Ikumbukwe kuwa,Chief Kalumuna mpaka alipofikia hapo ni malezi na taaluma nzuri...
  12. MEXICANA

    Kutawala Vs Kupinga

    Mambo mengine ni vigumu kuyajua mpaka uwe na macho ya rohoni. Nmewaza sana,ni kwanini kwa wazungu hasa west huwa Mara nyingi hawaiti vyama visivyo madarakani kuwa ni vyama vya upinzani. Mara nyingi utasikia " KIONGOZI WA CHAMA KISICHO MADARAKANI KASEMA...." Tukumbuke mwanadamu aliumbiwa kutawala...
  13. MEXICANA

    Tuliosoma shule za msingi kwa kulipa karo

    Tanzania tumetoka mbali saaana. Leo nimekumbuka enzi zile nikiwa Primary School kuna siku nilirudishwa nyumbani kufuata karo. Kwanza kabla ya kurudishwa unachapwa fimbo za kutosha kama sita hivi
  14. MEXICANA

    Uchaguzi 2020 2015 ilikuwa zamu ya CHADEMA, 2020 ni zamu ya CCM

    To be honesty, CHADEMA 2015 mlikula bata Sana katika uchaguzi ukilinganisha na CCM, pamoja na kwambaMzee Lowassa hakuwa na hoja na nguvu ya kushawishi watu,lakini bado watu tulikuwa tumefall in love to CHADEMA without any reason behind. Kwanini? Kuna sababu kama mbili za msingi. 1. Kuchoshwa...
  15. MEXICANA

    Kuhusu kuongeza mishahara ya watumishi wa umma awamu ya utawala huu, alternative hii ingetumika

    Annual increament ni haki ya kila mtumishi wa umma kupata. Ila kwangu Mimi sioni impacts yake katika maisha ya sasa maana ni hela ndogo sana. Ningekuwa mimi mhe. Raisi wa Jmt ningechukua maamuzi ya kuwalipia madeni yote watumishi wa umma kwenye kila taasisi walikokopa particularly mabenki...
  16. MEXICANA

    Mtandao wa halotel umeanza kufyonza data bundle kama kunguni

    Ulikuwa ni mtandao mzuri kwa kweli kwa upande wangu, Bundle la data la sh 10,000 nilikuwa natumia mwezi mmoja lakini kwa sasa hata wiki halikatishi. Nafkiria kuitupilia mbali kule halotel nihamie mtandao mwingine.
  17. MEXICANA

    CHADEMA kama wangekata rufaa dhidi ya hukumu wangejiweka pazuri zaidi 2020

    Kukubali hukumu hii ya kesi iliyokuwa inawakabili viongozi wa CHADEMA katika mbinu za kisiasa hasa kuelekea uchaguzi mkuu 2020 ni mbinu dhaifu Sana. Ikumbukwe bado mna hoja nzito ya tume huru ya uchaguzi,na mazingira yaliyopelekea mpaka mnatiwa hatiani,kisababishi ni hiyo hiyo tume ya uchaguzi...
  18. MEXICANA

    Spiritualy, labda ni kweli hii kitu inatenda kazi kwa Rc wetu

    Watumishi wa Mungu aliye hai huwa wana msemo wanautumia hasa wakiudhiwa "Usicheze na masihi wa BWANA" Nakumbuka kuna bifu kali kati ya RC mpendwa na masihi wa BWANA. Ila nakumbuka masihi wa Bwana alitoa maneno makali Sana kibiblia yanaitwa LAANA. Najaribu kuwaza tu,kwamba it was a matter of...
  19. MEXICANA

    Hivi ni wakina nani wakosoaji wa wakosoaji?

    Nimekaa nimewaza kuhusu dhana ya kumkosoa mtu, kikundi au serikali juu ya jambo fulani analoona mkosoaji anataka kukosoa. Nikagundua kumbe ni kazi kabisa kama kazi zingine. Sasa nimejiuliza ikiwa kukosoa ni kazi kabisa kama kazi zingine, je ikiwa mkosoaji hatendi kazi yake vizuri ya ukosoaji...
  20. MEXICANA

    Inakuwaje kwa baadhi ya Mikoa Wanawake wengi wana ndevu?

    Kuna baadhi ya maeneo kwa kweli sijui kama watu wa molecular biology mnaweza kulielezea. kwa wastani mkubwa kwa Ukanda wa Ziwa na pia Uganda na Rwanda wanawake wana ndevu kabisa yani kama wanaume. Yaani kati ya wanawake 10 wawili hukosi wenye ndevu. Kisayansi hii sijui ina maana gani
Top Bottom