Search results

  1. Affet

    Wengine kama tumelaaniwa katika mahusiano ya Mapenzi!

    Una shida sehemu jitathmini kabla ya kulaumu
  2. Affet

    Mwakinyo, Sina mpango wa kupigana na bondia yoyote kutoka ndani ya nchi

    Haaaaahaaaaa yule anaitwa chidy mtoto wa mjini mjanjamjanja hv miaka ya nyuma alikuwa anaigiza na akina dude bongo daresalam mi mwenyewe nikashangaa kumuona siķu ile nikajiuliza kaanza lini upromota? Nilicheka saàaaana
  3. Affet

    Cosmas Cheka hajui ngumi , kwanini analazimisha kuwa bondia ?

    Nimemfatilia sana cosmas hakuna kitu mule tatzo la wabongo baba,kaka,dada akiwa fani flan basi wanàofata nao watataka kupita humohumo hata km kipaji hakuna km ulivyosema ipo siku atafia ulngoni kuna pämbano alichapika sana kwao morogoro
  4. Affet

    Anayopitia Cyprian Musiba yanatukumbusha kuwa tusiishi kwa kumtegemea mwanadamu kama kinga

    Haaaaahaaaaaaa kupitia ukurasa wake wa twitter simpendi musiba na anayoyapitia anastahili ila lile ni parody watu km wale yakishawakuta wanajilaumu kimoyomoyo huwa hawakiri hadharini abadan!
  5. Affet

    Kuna anayemuelewa Mtangazaji Maulid Kitenge na 'Interview' yake EFM akiwa na Gerald Hando?

    Dah....Genta ninayemfahamu mm sikutegemea ungemjibu hv hongera
  6. Affet

    Wangapi mnaikumbuka Yanga hii kabla ya Instagram? Tuwataje waliopo kikosini

    Sina kumbukumbu sawasawa 2010 ama 2011 simba anakufa 2-1 kombe la tusker goli la pili alifunga Ally Shamte nilikuwa Minaki those days!
  7. Affet

    Wangapi mnaikumbuka Yanga hii kabla ya Instagram? Tuwataje waliopo kikosini

    Ewaaaaaa nilichanganya na Mrisho Gumbo kipengere huyo aliyesimama nyuma ya Shamte sijui ni nani
  8. Affet

    Wangapi mnaikumbuka Yanga hii kabla ya Instagram? Tuwataje waliopo kikosini

    Mimi si mkongwe sana ila kwa hrkhrk namuona Ngasa,Nurdin Bakari,Mbuna,Abdi Kaasim,Kaseja,Godfrey Bonny(r.i.p),Ambani,huyo mweupe aliyesimama sina uhakika sana nahisi ni Wisdom Ndlovu hao wawili upande wa kushoto mmoja kasimama mmoja kachuchumaa yaani mmoja yupo nyuma ya mwenzie siwakumbuki vzr...
  9. Affet

    Mkude arejea mazoezini Simba SC

    Wapi nyieeee mkude hajaanza leo utata hamna cha kumfanya mnampa onyo siku mbili tatu anarudi anafanya tena yaleyale anajua hamuwezi kumfanya chochote
  10. Affet

    Mjue mnyama Simba kiundani zaidi

    Nimeipenda shukran
  11. Affet

    Everton vs Saigon 1967

    Hauna sababu ya kumjibu nakereka sana unapojibu kwa hekma yeye analeta dhihaka na matusi!
  12. Affet

    Hata kama unatumika, basi tumia akili unapotumika

    Haaaahaaaaa ndio mechi ya kirafiki?
  13. Affet

    Hata kama unatumika, basi tumia akili unapotumika

    Haaaahaaaaaa nimesoma nikategemea atatuonesha mechi walizoshinda eeh anasema mechi ya kirafiki na mashujaa waache nakwambia wasipofanikisha mechi kuihamishia dar wameumia
  14. Affet

    Hata kama unatumika, basi tumia akili unapotumika

    Naona umezunguķa saaaana mwisho umeonesha mechi ya kirafiki sijui mlicheza na mashujaa kwa hyo kweli mechi tunazozitambua sisi watu wa mpira hamjawahi kushinda uwanja huo kingine ulichomrekebisha jamaa ni kwamba kweli mlitaka kushuka daraja ila sio mwaka huo alioweka yeye
  15. Affet

    Simba VS Yanga matokeo miaka (6)

    Mechi ya raundi ya kwanza ni hii ilikuwa September 2015
  16. Affet

    Simba VS Yanga matokeo miaka (6)

    Ishu sio kuteseka tunataka data za kweli msidhani watu wapuuzi 2015/2016 hamjawahi kumfunga yanga chini hp ni mechi iliyopigwa 20 February 2016 natafuta nyengine niiweke hp mlipigwa nje ndani 2 bila raundi ya kwanza 2 bila raundi ya pili
  17. Affet

    Nini hasa kilikuwa chanzo cha ugomvi wa P Square?

    Peter ni mzuri sana wa kudance kwenye utunzi na uimbaji Paul namba nyengine
Top Bottom