Search results

  1. Kyooma

    Msaada wa namba za simu wa waziri Kangi Lugola

    Wakuu najua apa kuna watu tofauti nina shida na no za waziri wa mambo ya ndani kangi lugola tafadhali mwenye nazo anisaidie Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Kyooma

    Msaada: Nataka kuchimba kisima

    Wazima wakuu. naitaji kuchimba kisima maeneo ya VIGWAZA MBUYUNI naomba mwenye kujua gharama za pale kwa wale wenye uzoefu na maeneo ya uko. pia naomba mwenye contact za company za uchimbaji .kuna uzi kipindi cha nyuma nlisoma unahusu gharama za kuchimba visima maeneo mbalimbali naomba anaeweza...
  3. Kyooma

    Nimekusaliti mke wangu

    Mke wangu naomba unisamehe...leo ctaki kuamin nemesaliti mke wangu kwa miaka mtano ndani ya ndoa sijawahi kutoka nje leo nimekutana na ex wangu na tumefanya. Nimeona tofauti nimekumbuka utamu wako na uzuri wako nimekumbuka tabasamu lako nimelikumbuka nolipokua na ex. Kwanini nimefanya hivi...
  4. Kyooma

    Ipi ni nzuri kati ya DHL na EMS kupokelea mzigo?

    wakuu naomba mnisaidia kwa mara ya kwanza nimeagiza parcels zangu toka china ipi njia bora kati ya dhl na ems ipi mzigo unafika haraka zaidi
  5. Kyooma

    ACT Wazalendo yatia aibu mkutano Muheza

    Leo kuanzia sa 9 alasiri kijijini mkulumilo wilaya ya muheza mkutano wa act unaendelea watu waliofika ni 32 (nimewahesebu) katibu wa ACT wilaya anasema octoba wanachukua nchi wananchi wajiandae maisha bora ambayo walikua wakiota kuwa nayo baada ya kuona watu hawaitikii na kuongezeka akamwambia...
  6. Kyooma

    Nataka kuanza kubet meridianbet online

    wakuu baada ya kufanya kaz na mbet sasa naitaji kuanza kubet kupitia meridianbet online naomba msaada maana website yao ukifungua haineshi kitu naomba msaada anayejua zaidi
  7. Kyooma

    Msaada kwenye samsung galaxy siii

    wakuu jana nimereset samsung galaxy yangu baadaa ya kumaliza sasa iv nkitaka kupiga simu Inaandika NETWORK PROBLEM or INVALID MMI CODE hii MMI CODE NI NINI? NA NAOMBA MNASAIDIE JINSI YA KURIDISHA NETWORK NIWEZE KUPIGA NA KUPOKEA CALL
  8. Kyooma

    Tahadhari kwa wanaume wote !

    Kujenga nyumba inawezekana kama tutazingatia hili.
  9. Kyooma

    Kwenu ni wapi??

    Wewe unaishi wapi?
  10. Kyooma

    Baada ya kuzama chumvini kaanza kutapika, kuharisha, yupo hospital

    Majuzi jamaa angu ambae ni my frnd tangu o level alienda kumtembelea mpenzi wake dom mpenzi wake anasoma chuo uko dom lakin kabla ya kwenda alikua ananiambia uyo mpenzi wake anataka yaan jamaa awe anazama chumvin maana anasikianga wanzake wanasema ni raha sana mwanaume anapozama uvinza...
  11. Kyooma

    Kitendawili

    ticha kaingia darasani aya wanafunzi leo tunaanza na vitendawili dent wa kike : kitendawili wanafunzi : tegaaaa dent wa kike : nivue nguo nikupe utamu ticha : toa ujinga apa ndo kitandawili gani aya toa jibu mwenyewe dent wa kike : NDIZI
  12. Kyooma

    Ushauri wa wanawake kwa wenzao ambao bado mabikira

    Mara nyingi apa jamvini wanawake wengi ambao ni mabikira wamekua wanakuja kuomba ushauri juu ya wapenzi wao wanaotaka tunda kabla ya ndoa, mara nyingi mabira hawa uomba ushauri afanyeje ili aweze kutunza bikira yake mpaka siku ya ndoa. Mabikira hawa pia huja apa wakitaka ushauri wa kunusuru...
  13. Kyooma

    Kabinti kamenifanya nikimbie nyumbayangu mwenyewe

    Kanazaliwa nakaona, kanakua kaona, kipindi kile kanapangusa kamasi style ya NIKE, kipindi kile kanaoga nje bila aibu kiufupi nimekazidi miaka 18.. Sasa ivi kapo form two kalianza kuniomba nkafundishe marth, nkaona poa kwa kua kana mtihani wa taifa kumbe kana lake jambo nlikuwa nakapa...
  14. Kyooma

    Mechi ya ugenini yamponza jamaa.. Ushauriii !!!!!!!!!!

    Wakuu kuna frend wangu alikua anasumbuliwa na binti mmja wa kimakuwa ki ukweli jamaa alikua hamtaki na wala hana hisia zozote kwa binti na Ukitegemea tayari alikuwa na mupenzi wake na wanataraji funga ndoa mwakani. Baada ya binti kumtongonza jamaa bila mafanikio kwa wiki karibu 3 ndo BINTI...
  15. Kyooma

    Jinsi ya kuzuia ndevi kouta kwa wanawake

    Jamani anayejua njia gani na dawa gani za asili anaweza tumia mwanamke kuzuia kuota ndevu
  16. Kyooma

    Mke wa mtu ni sumuuuu njemba aliwa kabaang mchanaaaaaa!!!!!

    wakuu jana nlienda kwa friend wangu maeneo ya buza kwa lulenge kwa best yangu ni uswaz kidogo nlienda kumsabahi. Baada ya kugonga lunch ikabid twende jirani na baa iliyo karibu na maeneo ya home kwake kupoza koo wakat gambe inaendelea mara tukasia kelele nyuma ya ile baa kumbe nyuma ya baaa...
  17. Kyooma

    Kila swali na jibu lake

    Mke: "Naomba tuongee mume wangu." Mume: "Ongea." Mke: "Ni kuhusu huyu house girl wetu." Mume: "Hilo ni tatizo lako, halinihusu!" Mke: "Ana mimba.." Mume: "Hilo ni tatizo lake, halinihusu!" Mke: "Kasema ni yako Mume: "Hilo ni tatizo langu, halikuhusu" Mke: "Majirani wanaongea."...
  18. Kyooma

    Mtoto wa kihindi jaman njia panda!

    Baada ya kuaso kutafuta kazi hapa town hatimaye nikapata kwenye kampuni moja ya shipping, day 2 wakati wa introduction kwa stuffs ambayo ina watoto wengi wa kihindi. Baada ya mwezi kuna kabinti ka kihindi kakaanza kuja less full shobo ila kako vizuri sura nywele mpaka kwenye makalio ila ndo...
Top Bottom