Search results

  1. Tombi

    Mfahamu mdudu kunguni (bedbugs) na jinsi ya kumuangamiza

    Shukuru sana Mungu maana hawa sio wadudu bali ni balaa
  2. Tombi

    Girl to her boyfriend:

    Hahahahahaaaaaa:lol:
  3. Tombi

    Kama ingekuwa wewe unge andikaje?

    ningeandika nimepokea KUMU ELFU NA TANO:biggrin:
  4. Tombi

    Aksante kwa kujaribu kuzungumza nami ila..........................

    nitashuka na kumnunulia big g alafu akianza kutafuna ni tamuuliza mbona na wewe unaniongelesha?
  5. Tombi

    Regia Mtema is No More!

    Rest in peace Regia Mtema!:A S embarassed:
Top Bottom