Search results

  1. del moe

    Msaada: Nini nifanye kwa huyu mzazi mwenzangu?

    Wasalam wana JF wenzangu Ni binti niliekutana naye nakuanzisha mahusiano ambayo mwisho wa siku tukapata mtoto wa kiume. Katika kipindi cha uchauzito alipata mshikaji nakuishi nae Kama mke na mme.baada ya mtoto kuzaliwa nilijulishwa na mahitaji ya mtoto nikawa natoa Kama kawaida. Baada ya muda...
  2. del moe

    Haya ni mateso wanayopata walimu wetu

    Ukiangalia photo hapo... Huo ni mtihani wa upimaji darasa la nne ngazi ya wilaya. Nijambo zuri sana na nampongeza afisa elimu wa wilaya hiyo kwa kujali watoto wetu. Kinacho nishangaza 1.mtihani mhimu kama huu umeandikwa ubaoni maswali yote 25 ikiwemo na comprehension Najaribu kuwaza...
  3. del moe

    Nahitaji mwanamke wa kuoa

    Mimi Umri wangu:27 Kazi: mtumishi wa selikari Mwili:mref wastan, Ngozi:maji ya kunde Naomba mwanamke mwenye uhitaji aje pm Sifa 1.mcha Mungu 2. Umri miaka 22- 25 3. Sibagui dini wala kabila
Top Bottom