Search results

  1. ALLEX

    Hivi nani aliyekimbia mjini ?

    Za mida hii wana ndugu! Bila ya kuwachosha, tuliambiwa mwezi huu MTU atakayekuwa amebaki mjini yeye ni Ngangari. Nachelea kuuliza hivi aliyetoa kauli hii yupo mjini kweli??? Nitafurahi kujuzwa.. Sent using Jamii Forums mobile app
  2. ALLEX

    Mfanyabiashara Matei apata ajali na kufariki

    Nimepata habari mfanyabiashara Matei mwenye Mateo Pub kapata ajali mbaya na kupoteza Uhai. Mwenye taarifa zaidi atujuze; --------------------- UPDATES;
  3. ALLEX

    Starehe popote

    starehe hailazimishwi ipo damuni..
  4. ALLEX

    Je wajuwa....!!!!..

    katika pitapita zangu nimekumbana na hili
  5. ALLEX

    Bodaboda mraaa..

    hapa hamna haki ya wanyama mraaa..
  6. ALLEX

    Huu ni ugonjwa wa nitandao ya kijamii....

    sasa huu si ugonjwa mraaa...
  7. ALLEX

    Haya na mazoezi ya jeshi gani...

    haya ndiyo ma-alshabab!!!
  8. ALLEX

    Hivi ni huyu au?? No.2

    jamaa yumo kumbe..
  9. ALLEX

    Hivi ni huyu au??

    huyu jamaa sindiye yule mzee wa movie!!!
  10. ALLEX

    Shape nyingine duh...

    kuna watu na viatu kwa stail hii..
  11. ALLEX

    Mhh... Mhh..

    asante sana..
  12. ALLEX

    Mapenzi magumu

    msipende kuchuna wenzenu bila kutoa uroda yata kupata haya.. Hii imetokea kwenye chuo kimoja huko nigeria
  13. ALLEX

    Mabadiliko ya wake zetu..

    kuna ukweli hapa au???
  14. ALLEX

    Mhh... Kumbe!!!!!!!!

    hebu niambieni hapa mbona wametaharuki....
  15. ALLEX

    Una tafsiri vipi hii hali??????

    ukitoa ofa angalia na maeneo unaweza pata vidonda vya tumbo .. Jamaa sijuwi anafiri nini hapo nisaidieni..
  16. ALLEX

    Kuna ukweli juu ya hili...

    kwa upande wangu mimi naona kuna ukweli 85% but kwa asian women ni 100% ukweli........wewe je ni maoni tu..
  17. ALLEX

    Jamani shamba linauzwa ...

    mambo vipi wadau???? Kana shamba zuri sana naliuza wakuu maeneo ya kibada-dar-es-salaam linafaa kwa mengi kama shule n.k.bei tsh 70 milioni. Naomba kwa wadau wenye uwezo au wanaweza nipatia mteja nitafurahi sana.. Nb: Bei pia inaongeleka kwa mtu aliye serious. mawasiliano: 0655-126622 ...
  18. ALLEX

    Nyie wakina dada wenye hobby ya kuswim kuweni makini....

    haya sasa... maana tumesha zoea kila miss au mdada ukimuuliza au akiulizwa unapendelea nini utasikia kuswim.....sasa si kila mahala pa kudumbukia na hivyo vijivazi vinavyo fichwa na mata..ko...au mtupu kuna watu wapo wanaangalia vituuz
  19. ALLEX

    Hii ni photo duka au?

    hasa hizi mbili za chini ni sura ya huyu jamaa.....??????
  20. ALLEX

    Kazi ipo .....

    sasa na huyu babu wakiendele kuishi na zigo ndiyo hiloo machweo sijuwi atalala ili aweze kuweka rekodi zake sawa...
Top Bottom