Search results

  1. Jackyminaj

    Wenzangu mlivuka vipi haya maumivu makali ya kuachwa?

    Ni kweli inaumiza sana lakini wewe mshukuru Mungu tu, Lipo kusudi la yote hayo kutokea.. Wapo wengi waliodhani kuwa hawatopona maumivu ya mahusiano lakini wamefanikiwa ku move on na leo wanafurahia maisha.. Hata wewe utapona, just be still, You shall overcome this..
  2. Jackyminaj

    Wanaume wenzangu naona Joyce Kiria Kileo katupa mchambo wa Karne

    hahahaha sasa mtu kama hiyo akikupa ef kumi sijui itakuaje
  3. Jackyminaj

    Wanaume wenzangu naona Joyce Kiria Kileo katupa mchambo wa Karne

    he he eti mtu uwezo anao lakini kum support girlfriend wake anaona issue jamani si hatari hii...
  4. Jackyminaj

    Wanaume wenzangu naona Joyce Kiria Kileo katupa mchambo wa Karne

    he he watoe tu kwa ma girlfriends zao jamani
  5. Jackyminaj

    Life as a bachelor, shouldn't be this hard

    heaven sent nakusubiri twendeeee
  6. Jackyminaj

    Mwanamke aliye tayari kuwa mama

    ha ha vigezo na masharti kuzingatiwa
  7. Jackyminaj

    Ladies, what do you wear in bed?

    he he he no.8 ndo yenyewe sasaaa..
  8. Jackyminaj

    Weekend Story: You Can't Handle The Truth

    Kastory ni katamu hakaaaa
  9. Jackyminaj

    Siku hizi ukiomba pesa unajibiwa "njoo uchukue"

    love you toooooo bebe sent from heaven teh
  10. Jackyminaj

    Siku hizi ukiomba pesa unajibiwa "njoo uchukue"

    huwa nakupendea hapo tuuu hehehe
  11. Jackyminaj

    Hongereni sana mabinti/wanawake wa Kisukuma kwa haya

    wasukuma tumekukumbukwa leo
  12. Jackyminaj

    Nimejiandaa kisaikolojia nitakapokwenda kujitambulisha ukweni

    hahahahahaha jamaniiii wanawake sisi loh
  13. Jackyminaj

    Nimejiandaa kisaikolojia nitakapokwenda kujitambulisha ukweni

    yaaaani kulia hulii lakini cha moto unakiona aiseee
  14. Jackyminaj

    Nimejiandaa kisaikolojia nitakapokwenda kujitambulisha ukweni

    hahaha umenikumbusha kuna rafk yangu alimuweka girlfriend wake dp whatsap bwana bwana Dada yake si akamuona weeeee yalimtoka maneno hatari mwanamke gani uyo, tumbo lote hilo unapeleka wapi , cheki miguu yake atakuharibia watoto kabisaaa mbona kabaya ivo mama nae akaunga, he he mwanamke gani yani...
  15. Jackyminaj

    Nimejiandaa kisaikolojia nitakapokwenda kujitambulisha ukweni

    kuna familia zina mambo ya ajabu sanaaaa af wanawake ndo huwa tuna matatizo wanaume hawana shida eti, ndo mana tunaambiwa tuchunguze na familia za wenza wetu ili kuepuka udhalilishaji kama huo. Sipati picha naenda ukweni navoanza kunyambuliwa sasa weeeee
  16. Jackyminaj

    Mwanaume hahitaji mwanamke wa hivi

    hahahaha we Paulo hahaha
  17. Jackyminaj

    Lady Jay Dee - Ndi Ndi Ndi (Audio & Video Teaser)

    Acha chuki binafsi looh... Team Ruge utawajua tuuuu
  18. Jackyminaj

    Kuoa si jambo dogo, unatakiwa uwe umejiandaa

    Mwanaume mwenye nia ya dhati na aliyedhamiria kabisa kuoa, hivyo vitu kwake anaona kawaida tu... Af usiwatishe wakaka wa watu sio vizuri..
Top Bottom