Search results

  1. kikahe

    Watanzania tutajifunza kwa makosa hadi lini? Hivi TRC hawa wanaoshindwa vitu vidogo hivi wataweza ku-run SGR yetu effectively & efficiently?

    Ni kweli kabisa TRL mnatakiwa kubadilika. Mbona ni applications ndogo sana za kufanya booking? Kwanza mfumo wa malip ya taslim sio mzuri sana kiusalama. Anzeni mabadiliko
  2. kikahe

    I want to kill myself

    Naona kuna pepo linakumendea, kemea la sivyo itakuja kuwa kilio na kusaga meno
  3. kikahe

    Floyd Mayweather ampiku Muhammad Ally

    https://api.whatsapp.com/send?phone=255784808265 &text=&source=&data=
  4. kikahe

    Naacha kazi serikalini

    Utapeli gani? Kama wewe huwezi kufanya waache wenzio wachukue fursa. Utapeli uko kwenye nini? toa ushahidi wa utapeli
  5. kikahe

    Tatizo la kupata choo kigumu au kukosa choo kwa muda mrefu (Constipation). Fahamu chanzo na tiba yake

    UKIWA NA SHIDA HII INABIDI KUANZA NA SUPLEMENT ZA MATUNZA KAMA COMPLETE PHYTO ENERGIZER AU C24/7. PPIA ZINAKUKINGA NA MAGNJWA KAMA CANCER YA UTUMBO N.K KWA MAWASILIANO ZAIDI NICHEKI WHATSAPP +255620495989
  6. kikahe

    Miaka yetu na uanamke wetu.... uke ilikuwa unatunzwa sana

    Ila papuchi za siku hizi zinagongwa sana jamni.
  7. kikahe

    Naacha kazi serikalini

    Karibu Alliance in Motion GLOBAL tufanye biashara
  8. kikahe

    Epuka kutumia barua pepe kama hizi

    nyegerawaitu@yahoo.com
  9. kikahe

    Paul Makonda: IST ni gari wanayohongwa wanawake mitaani, siwezi kuitumia na siwezi kumpa askari wangu...

    IST yangu naipenda ingawa ya mkopo ambao nakatwa kihalali. Sio kwa dhuluma wala nini and I am happy.
  10. kikahe

    Sina kabisa mpango wa kutoa mkono wa sweta ( kutahiriwa) kwa sababu zifuatazo

    Subiri waje wakushauri na huo mkono wako
  11. kikahe

    NATAFUTA MUME

    Toa namba za simu
  12. kikahe

    CAG anasa Mkurugenzi alisafiri nje ya nchi bila kibali cha Rais

    Nadhani hapo kulikuwa na upotevu wa nyaraka.
  13. kikahe

    ENGLISH TENSES

    How about past participle tense?
Top Bottom