Search results

  1. W

    Rais Samia Suluhu ateua Wabunge wapya watatu na kuteua Baraza la Mawaziri

    Wewe unaongea vityu usivyovijua tyulia kbsa
  2. W

    Rais Samia Suluhu ateua Wabunge wapya watatu na kuteua Baraza la Mawaziri

    Kabsa yaani me naona tatzo sio paymaster tatzo ni uongozi alionao uongozi ukiwa mzr piah yeye anakuwa vzr kwa hiyo usimhukum aliechini wakt wa juu umemwacha
  3. W

    Uviko-19: Vifo mfululizo vya wazee wetu siku za karibuni, chanjo haisaidii?

    Serikali ya kiwaki tyu wanatyuletea hbr za kimamton
  4. W

    Vitu kupewa jina la Nyerere imetosha tuvipe na majina ya viongozi wengine

    Wanakuza mambo waonekane wamefnya kazi kubwa
  5. W

    Nina mtaji wa milioni 2, naomba ushauri wa biashara ya kufanya

    Asanteh nimesoma na nimeelewa ila me huku mgeni nanlipo ni bunju dry cleaner siwezi maaana sina kaz nyingne hiyo ndio natarajia iwe kazi yangu.
  6. W

    Nina mtaji wa milioni 2, naomba ushauri wa biashara ya kufanya

    Habarini wanajamvi wenzangu, Vijana wenzangu, wadogo Zangu na wakubwa Zangu, ndugu jamaa na marafiki nimekuja jukwaani humu kuomba msaada kwa yeyote ambaye anaweza kunipatia ushauri juu ya baishara halali yenye manufaa ya kimaemdeleo ya maisha. Nipo Dar mtaji wangu ni million mbili pia sina...
  7. W

    Dar Es Salaam Institute of Technology(DIT) - Special Thread

    Ulishaiyona lkn hyo supercomputer nikama computer nyingine sema unauwezo mara mia ya computer za kawaida Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
  8. W

    Gesi ya matumizi ya majumbani yapanda bei

    Hamna kawaida tyu mbn mikoani hiyo bei niyasiku zote kumbe dar walikuwa na maisha mepesi hivyo
  9. W

    Muumini anaswa na CCTV akiiba sadaka Kanisani

    Anarudisha faida yake huyo Wenda hawakumuelimisha nni maana ya kanisa Wenda alijua ni mikoba anaweka akiba mwanzoni mwamwaka anachua vyake ,alafu kanisa linashitaki badala ya kumwombea maana na hilo ni pepo
  10. W

    Jela miaka 30 kwa kubaka mtoto wa miaka 12

    Daaah sijui wanaume tyunashida gani wapo wengine wa kununua lakn hadi tyukabake
  11. W

    600 years of Chinese bloodline in Lamu

    Tanzania yetu wameendekeza saana umbea kuliko vityu vya mhumu Sent using Jamii Forums mobile app
  12. W

    Dar Es Salaam Institute of Technology(DIT) - Special Thread

    Hauwezi labda urudi shule utafte D ya math's na physc Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom