Search results

  1. Michael Scofield

    CCM Kahama acheni hizo!

    Mie ni mfanyabiashara katika maduka yaliyopo hapa ofisi za chama cha mapinduzi wilayani Kahama. Hivi vibanda tumepangishwa na watu waliopewa na CCM wavijenge miaka ya nyuma (Sijui makubaliano yao na chama). Mwanzoni mwa mwaka huu, tulipitiwa na iliyokuwa kamati ya kufuatilia mali za ccm (kama...
  2. Michael Scofield

    Haya maneno wangeongea kina mbowe, "wachochezi!"

    Ndugu Wanabodi Kuna bahadhi ya kauli zimekuwa zikitumiwa mara kwa mara bungeni na wabunge wanaotokea Tanzania Bara. Maneno kama ya Kuhoji kuna mawaziri/naibu wangapi katika serikali ya JMT, Mabalozi wangapi katika JMT, makatibu wakuu, timu ya taifa ina Wazanzibar wangapi n.k Na kutaka kila...
  3. Michael Scofield

    TBC1 Wameenda Kenya Kulipana Perdiem?

    Tangu kituo cha utangazaji Tanzania TBC1 kiingie nchini kenya, Sijaona taarifa yoyote ya maana, kwani habari zao haziko up-todate na kama zikiwa "live" Basi huyo Marin Hassan anakoroma tu. Si bora wangebaki hapa kukopy na kupaste kupitia Citizen au K24 Kuliko kuunguza pesa za walipa kodi...
  4. Michael Scofield

    Maajabu ya JF leo!

    Naingia kwenye profile yangu nakutana na lawyer amegoma kushangilia leo, Upande mwingine Speaker nae kaacha kutingisha kichwa, mbaya zaidi kwa Boflo, Zidane leo kaanguka yeye....lol Najaribu kuitingisha PC yangu sasa labda Klorokwini ataendelea kushangilia.....!
  5. Michael Scofield

    Nani na Nani Wanaijua hii?

    Ndugu zangu, sisemi sana. Vijana wa zamani mpooo? ZEMBWELA Maneno yako yote nimeyapokeeaa, yako moyoni mwangu. Nimeyapokeeaa kwa roho moja e! Huko hapa moyoni mwangu, mpenzi wangu macho yameona wengi Lakini ni wewe pekeee ninaekupenda. Roho yangu nimekuachia wewee! Nguvu zangu zote ni kwakoo...
  6. Michael Scofield

    Wimbo wa Taifa Ulivyotaka Kunitia Matatani...!

    Ni wimbo wa taifa ulivyotaka kunitia matatani au ni kilingala feki kilivyoniokoa.........? Nilikuwa pande za mwisho wa reli kikazi, nikawa nimemtokea binti mmoja mzazi wake ni mwalimu mkuu katika shule mojawapo huko KG. Tulikubaliana nimuibukie mida ya mchana ili twende lunch na maongezi zaidi...
  7. Michael Scofield

    Naenda Kusema Kwa Mama!

    Ni kabinti kenye umri chini ya miaka 18, Kwa kuwa kalikuwa kashaanza mchezo wa kikubwa nami nikajitosa kuomba mchezo, bila hiyana kakakubali kwa ahadi wazazi wake watakapolala mida ya saa sita, saba usiku nimgongee dirishani. Mida ilipofika nikagonga dirisha la binti kidogokidogo kwa kuhofia...
  8. Michael Scofield

    Jamani Mimi Ni Rijali, Tatizo Ni Kucheza Salama!

    Nikikishavaa viatu vya PSI, nashindwa kabisa kucheza mpira kiasi ambacho wakinadada wa mtaani kwangu, wamenitangaza kuwa si riziki, wengine wanasema nimetegwa na mke wangu, basi na maneno kibao. Ukweli ni kuwa siwezi kabisa kazi nikiwa na viatu hivi, yaani hata kama nina moto vipi...
  9. Michael Scofield

    Smile Karibuuu! Tulikumiss ile Mbaya.

    Smile jamvini karibu, Japo waona aibu. Mimi si mtabibu, Ila mama Umemtibu. Member wote tuliomba, Mama apate kupona. Sina haja ya kupamba, Kila mtu aliona. AshaDii alikwambia, Mungu ataporidhia. Daktari kumfikia, Maradhi yatamwishia. Russian Roulette pia, Nae nilimsikia. Kwa watu akisifia...
  10. Michael Scofield

    Nawapenda Hawa Wadada/Wanawake MMU-Members 20 Bora.

    Ni mtazamo tu! kama haikuhusu ipotezee au "PITA" Haina kubeza, Waacheni wajione michael anawaangalia kwa mtazamo gani. AshaDii: Aunt heshima yako! Naomba urudishe shungi vidume vishaanza kutokwa udenda! Afrodenz: Designer! nakukubali mrembo Jicho kama umekula kungu manga lainiiiiiiii...
  11. Michael Scofield

    Hii Nyimbo Ya Dully Sykes Inahamasisha Wizi/Ukabaji Ipigwe Marufuku.

    Kuna nyimbo mpya ya msanii Dully Sykes, Inahamasisha vijana kukaba na kuiba. Sasa sijui hapa jukumu ni COSOTA au CHAMUDATA lakini ilitakiwa kabla vitu hivi havijaruhusiwa kusikilizwa na kutazamwa wavikague kabla hawajaruhusiwa kurushwa hewani. Bahadhi ya maneno ni kama hivi "Umezipata jirushe...
  12. Michael Scofield

    Valentine Niliemtegemea Kaingia Mitini!

    Tangu jana saa moja usiku, kila navyoruka hewani simu yake iko bize, bahada ya muda ikawa haipatikani kabisaa, nikituma sms "not sent", saa kumi usiku huu nampata hewani! ananikatia cm! Jamani usingizi nimekosa, watu washanipiga bao! Naona leo 14.02.2012 ni siku chungu kwangu.
  13. Michael Scofield

    Wassira Vipi Nayeye Anatumia Carolight?

    Namuona mheshimiwa Steven Wassira anang'ang'aa usoni na mikononi yaani yuko mix kama pepsi/mirinda? au kamera za TBC? Yuko hewani jambo Tanzania.
  14. Michael Scofield

    Inakuwaje Unawahamisha Watu Kutoka Kwenye Makazi Yao na Wengine Unawavunjia Makaz Yao!

    Hii kusema kweli sijaelewa serikali ya mkoa wa Dar es salaam, ilichokifanya kuwabomolea watu makazi yao huko Mabwepande. Hili sijajua tafsiri yake kama waliyajalii maisha ya wakazi wa jangwani, inakuwaje wakazi wa mabwepande hawawajali? wako katika nchi gani? chini ya serikali gani? Nadhani...
  15. Michael Scofield

    Ushauri Kwa Wanaume Tu! Je Ushaisikia Tiba Hii?

    Huyu Doctor Mwisho Sijapata Kuona. Kumbe kujichua Nayo Ni Tiba? Funguka nacho kisa hiki: Kuna brother wangu ametoka kijijini kama miezi miwili nipo nae Town, Kabla ya hapo hajawahi kuwa mbali na familia yake hata siku mmoja. Sasa hivi majuzi akaanza kusumbuliwa na maradhi, mara tumbo, mara...
  16. Michael Scofield

    Hiki Nacho Kitendawili! Nikitegueje?

    Niko mikoa ya kanda ya kaskazini kikazi, nimekutana na dada mmoja ,mumewe ni mtu wa makamo, lakini dada kidogo anaonekana bado damu inamchemka, wana duka kubwa la vyakula hapa mjini. Kwa ajili ya kufuata mahitaji dukani kwake mara kwa mara tukafahamiana tukawa dada na kaka. Kuna siku akapatwa...
  17. Michael Scofield

    Hivi Kama Inatokea Hivi! Inakuwaje?

    Mkeo amepata nafasi ya kwenda kusoma, Pale nyumbani mna watoto wawli, mnaamua kuagiza mfanyakazi kutoka kwenu kijijni kuja kuwasaidia kazi, na siku ya kuja mfanyakazi unaenda wewe mwenyewe kumpokea, kwani mkeo alikuwa anakamilisha taratibu ili siku mbili tatu asepe. Tahamaki ulivyomuona binti...
  18. Michael Scofield

    Ushafanya Utafiti wa A, E, I, O, U Katika Mapenzi?

    Bila kuvunja Ibara ya ...... Kanuni na masharti ya JF AAA = Mara nyingi ni raha ya ukweli EEE = Mara nyingi ni maumivu ya ukweli III = Mara nyingi wanajifanyisha, anataka kukuibia OOO= Mara nyingi ni maumivu ya raha, UUU= Hapa ni bahada ya safari ndefu ya kupanda na kushuka, mwisho wa...
  19. Michael Scofield

    Mahousegirl Wengine Mmh!

    Nipo kikazi katika mkoa mmojawapo kaskazini ya Tanzania, kwakuwa nyumba niliyopewa kuishi ni kubwa, imenibidi nitafute msaidizi wa kazi za nyumbani. Nimepata msichana ana wiki ya 2 sasa tangu aanze kazi lakini naona ananiingiza majaribuni! Bahada ya kumuonyesha sehemu ya kulala, akaogopa na...
  20. Michael Scofield

    Maticha wana wakati mgumu

    Walimu wazidi kusotea Mishahara ya Desemba 0diggsdigg Hamisi Mwesi, Dodoma WALIMU ambao majina yao hayakuonekana katika uhakiki wa watumishi Manispaa ya Dodoma, wametakiwa kupeleka vielelezo vyao ofisi ya utumishi kwenye manispaa hiyo...
Top Bottom