Search results

  1. Chillah

    Nywele zangu zinanyonyoka zinaacha nafasi kchwan!

    Kipara cha fwedha hicho mkuu... Bado kitambi tu...
  2. Chillah

    Tunatengeneza mitambo ya Biogas

    Full package?
  3. Chillah

    Kuhusu Kesi ya ICJ. Hawa Somalia kama wanatafuta kichapo kutoka Kenya basi watakipata tu

    Una jua pale tanga kale kampaka kana kunja kuelekea juu baharini (Upande Kenya ilipo
  4. Chillah

    Sua Apopo _morogoro

    Deadline nilikuwa lini? Uliomba nafasi gani?
  5. Chillah

    Msemaji wa Serikali umedanganya; tuzo ya Nobel haijaenda kwa Raia wa Tanzania

    Vyombo vyote vya habari vikubwa, aljazeera, BBC etc vime mtaja kama RAIA wa Tz... Kikubwa hata hivyo vyombo vya duniani vina upungufu wa kupata na kutoa habari... Muhusika na serikali wana majibu zaidi, kuna watu wana uraia wa nchi mbili yawezekana, hata kama sheria hairuhusu lakini yawezekana...
  6. Chillah

    Msemaji wa Serikali umedanganya; tuzo ya Nobel haijaenda kwa Raia wa Tanzania

    Hata baba yangu alizaliwa 1922 hakukuwa na Tanzania hahahahahahaha...
  7. Chillah

    Pata vyombo vya nyumbani kutoka Zanzibar

    Ni kutoka Zanzibar au China?
  8. Chillah

    Malaria yapata Chanjo na WHO imeithibisha, utafiti ulianza mwaka 1980

    Chanjo, na wao wachanje wakiwa wanataka kuja huku, hivyo iwe lazima kuchanja wasije umwa wakafa
  9. Chillah

    Nawezaje kupata TIN Certificate ya taasisi (Registered NGO)?

    Sio biashara tu, hata kulipa mishahara... Kuagiza vitu, kununua, umepata ufadhili lazima TIN iusike mamlaka wakuombe
  10. Chillah

    BBC msitutanie, ina maana Tanzania haina Kiongozi yoyote Mfujaji mliyemwona katika PANDORA PAPER?

    Mna taka kusema zile za ktk masandalusi? Au mgao wa umeme wanaita nn sijui!?
  11. Chillah

    Nawezaje kupata TIN Certificate ya taasisi (Registered NGO)?

    Ni siku hiyo hiyo wana print na kukupa...
  12. Chillah

    Sponsorship za masomo chuoni

    Zipo NGO hapa nchini ninazo zifahamu ni zina saidia wasichana huko machuoni... Ila pambana utapata tu kusaidika...
  13. Chillah

    Maendeleo hayana Chama , hii hapa ni shule ya msingi Mwanavala iliyoko Mbarali

    Nikweli ila ccm wana shule... Shule za jumuhiya za wazazi... Labda CCM ni NGO au chama cha harakati
  14. Chillah

    Maendeleo hayana Chama , hii hapa ni shule ya msingi Mwanavala iliyoko Mbarali

    Una jenga na una to a, au una fadhili miradi ya maendeleo kama mabeberu, kama Nimrod Nkono kule Mara... Ina weze kana vuzuri sana...
  15. Chillah

    Masalia mapya ya mijusi mikubwa yagundulika Lindi

    Mifupa tani mbili ndio hiyo ktk picha? Na huyu wajeremani wata Enda nae kwao?
  16. Chillah

    Tusidanganyane: Sadio Kanoute Sio Box-2-Box Midfielder

    Muhimu sana hii
  17. Chillah

    Naomba nisaidiwe tatizo hili Ajira portal

    Ngoja upate kazi kesho alafu tuombe ufe kesho kutwa au ufukuzwe kazi...
Top Bottom