Search results

  1. T

    R.Mengi for President?

    Shalom Wana Jf Kila La Kheri...naombeni Maombi Yenu Nasafiri Usiku Huu Mda Si Mrefu Hasa
  2. T

    R.Mengi for President?

    tuko pamoja,,,wengine tuliisikia baada ya kufungiwa hivyo tunaamini kufunguliwa kwa J NI UFUNGULIW KWA WATANZANIA WOTE AKUNA ALIE JUU YA MAMLAKA
  3. T

    Harusi ya Maxence na Stella - Hongera kutoka JF

    MWANZO KUMBUKENI KUMSHIRIKISHA MUNGU KWA KILA JAMBO
  4. T

    Harusi ya Maxence na Stella - Hongera kutoka JF

    nawatakia maisha mema na msaidiane kule watoto ndoa za sasa zimekuwa na matatizo mengi wengi wamekuwa wakifikiri swala la uaminifu tu ,,lakini kuna mambo mengine mwanamme na mwanamme mnatakiwa kujua hili.....nyumba ni kusaidiaana na wala si mwanaume ...na katika kusaidiana mwanaume bado anabaki...
  5. T

    ATCL: Another Richmond!

    hawa watu siku zote wamekuwa wakilelewa na bado RAISI anakaa kimya....sasa ikulu amemwita wa nini???????\ DAVID najua uko ama on line ama unaona na kusoma mawazo ya wana JF ambayo kwa wakati mmoja yanaweza kukuonyesha nini cha kufanya kukwamika na laana hizi za kila siku......./ 1)))Kwa macho...
  6. T

    Tetesi: Nini kina msibu Former IGP Mahita...??

    kikwete aanza kumchunguza huyu fisadi marijini kwanza na utoe ukumu tumeshachokana kuchunguza watu hakuna kinachoendelea
  7. T

    Tetesi: Nini kina msibu Former IGP Mahita...??

    nyarererits tushakuzoe labda ubadilike
  8. T

    Habari Ndiyo Hiyoooo..

    > Jumanne Mei 06, 2008 Habari za Kitaifa Habari zaidi! Aliyekutwa na kichwa cha mtoto kortini kwa mauaji Veronica Mheta na Emil SimonDaily News; Tuesday,May 06, 2008 @00:03 Habari nyingine Ajali zaua watu wawili DarPonda matatani tenaAmuua mkewe kwa kumchinja shingoMchuchuma, Liganga...
  9. T

    wanafunzi wafukuzwa kwa kukataa kula mavi ya watu

    Wanafunzi 1,200 wafukuzwa Shule 2008-05-06 10:35:51 Na Patrick Chambo, PST Mwanga Wanafunzi zaidi ya 1,200 wa Shule ya Sekondari ya Kifaru iliyopo wilayani Mwanga wamefukuzwa baada ya kupinga adhabu ya kushika kinyesi cha binadamu kilichokuwa kimehifadhiwa kwenye ndoo ya maji. Habari...
  10. T

    JF yapata ushindi mwingine dhidi ya ufisadi

    chijui nicheme mhhhh hapa ndipo ninapoipenda JF nikilala JF tupu
  11. T

    The road towards 2010 Elections

    tumshauri ndemburo ajiandae
  12. T

    The road towards 2010 Elections

    kaka tunaitaji watu wa kuwasha mabomu na kukubali kujilipua kama wapalestina hivyo huyu mtu mwacheni tena aitaji anasa kama hiyo jamani
  13. T

    Uchaguzi Chuo Kikuu Mlimani kulikoni!!

    ooooooooo-----ppppp-----oooooooooo
  14. T

    Uchaguzi Chuo Kikuu Mlimani kulikoni!!

    koba kugoma wamegoma jana na juzi na wanatarajiwa kuendelea na momo tatizo lilopo ni kubwa kiasi watanzania kama mnavyowajua hivi sasa wameamua hawataki kuchaguliwa viongozi just bora kiongozi.....walichofanya jaamaa waliweka watu wao wanafunzi wakasoma nyaakati wakachekecha wakachomolewa...
  15. T

    Luxury Cars stolen from UK: SFO in action

    kwikwiiiii kwiiii teeh teeehhheeehh
  16. T

    The Radar Scandal: Investigation & Progress

    Richard Kasema Hata Na Wala Hafikiriim Kujiuzulu Kwa Hiyo Swala La Kujiuzulu Na Imani Liko Kwa M,uungwaaana Na Wananchi Kazi Kwenu
  17. T

    The Radar Scandal: Investigation & Progress

    Mmesikia Jamaa Kadai Miaka Kumi Ya Uanasheria Mkuu Inamtosha Kuwa Na Hela Haya Mzee Mwanyika Kazi Kwako Kumi Ujafikisha Uko Kwenye Epa Ukifikisha Kumi Si Utakuwa Na Trillion....mi Bado Nakuhesabia Miak Inaonekana Hiko Cheo Kizuri Sana Jamani Kwa Mwaka Mmoja Inaamana Anapokea Million Miamoja...
  18. T

    The Radar Scandal: Investigation & Progress

    yesuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu Naaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa Maaaaaaaaaaaaaaaaariaaaaaaaaaaaaa Uwiiiiiiiiiiiiiiiiii
  19. T

    Mr. President... Please don't do it. tomorrow..

    indumene huyu tabho ni kibaraka wa mugabe si lazima nchi za magaribi ziwe na vibaraka wake hata africa kwa africa....ukweli utajulikana tu
  20. T

    Mr. President... Please don't do it. tomorrow..

    ur right men na si kusema akiwa nyuma ya pazia la UN...nami nitamwita bin mnafiki kwa hili...aweke wazi kama wenzake wanawaswa wa zambia....africa tuwe na msimamo kama alikuwa na msimamo wa comoro yyyyyyyyy not zimbabwe ,,,atangaze basi kupitia kivuli cha AU.....
Top Bottom