Search results

  1. F

    Ubishoo mwingine bwana..soo!!

    Mambo ya tehe tehe teheeee hayo.
  2. F

    Stupid question, stupid answer

    Mkeo anakuuliza "umeamkaje mpenzi", wakati hata hujaamuka ni bora kumjibu 'bado hujaamka"
  3. F

    Ile unafungua tu boneti ya gari.. Unakutana na hii!

    Nampeleka kwa babu kwa babu kijijini akatengenezwe dawa na umaskini utakuwa mbali namimi.
  4. F

    Wa mwisho ndio mshindi

    Pasi ni kifaa kinachotumia umeme mwingi.
  5. F

    Mwambie dereva asimamishe kwanza!

    Mwanasaikolojia anataka kuugua.
  6. F

    Mke Wa Koplo Hamisi

    Nimeipata nikiwa class nimechek........ sana.
  7. F

    sitting room za uswahilini full vituko

    Vua viatu, usipige kelele, unanijua au unanisikia.
  8. F

    nasikia eti!

    Mount Meru Unversity wametoa post za stashahada? Wap nipate orodha ya majina hayo?
  9. F

    Kiwango cha mshahara

    kwan ngaz ya mshahara H inapatkana vp kama huna masters? hiyo ndiyo faida ya masters pia upachikwaji wa vyeo ni kugusa tu, wachezea masters wewe.
  10. F

    Jukumu langu ni moja tu, kudeliver lecture!!!

    dr hatak majukum kabisaaaaaa.
  11. F

    Rafiki wa kike

    Nahitaji rafiki wa kike kutoka pande za kaskazini, kati, kanda ya ziwa mwa Tz, awe mwajiliwa serkalin/mashirika binafsi, umri chin ya miaka 23 kwa mawasiliano zaidi 0769396328 message zote zitajibiwa. mchana mwema.
  12. F

    changamoto ya masomo ya geog&math

    Ndugu zangu nimekuwa nikikatishwa tamaa sana juu ya changamoto ya masomo ya geograph na mathematics kuwa ni magumu sana kwa elimu ya juu hususan ktk elimu ya chuo kikuu, na katika machaguo yangu napenda sana masomo haya na sikuwah kuyafel katk mitihan yote niliyowah kufanya, lakin kila...
  13. F

    Check MTALII na MBONGO

    tehe tehe tehe
  14. F

    Mchongoano

    si kila nitakalosema ukijadili kingine potezea. siwote walio ktk ndoa wanafurahia wengine wanajutia
  15. F

    Kuungama noma!!

    mama mchungaji ndiye dereva ktk basi la wazinzi. noumaaaa
Top Bottom