Search results

  1. S

    Je, Mwezi ni Chombo kilichowekwa na Aliens kutupeleleza? Mbona ni miaka 50 tangu USA mwaka 1969?

    Duh. Hizi nondo acha Nile kwanza msosi wa usiku labda ndio nitazi digest vizuri
  2. S

    Sitasahau Special Thread

    Mm sitasahau intro ya jkt... Miezi mi3 ilikuwa Kama mwaka.....kifo unakiona usoni dadadeq
  3. S

    Nape Nnauye atishishiwa Bastola na kusukumizwa kwenye gari

    Ndio yeye mkuu......yan Mimi baada ya kumuona alivyotoka nduki baada ya kuona gun nimecheka hadi nikakaa chini badala ya kumhuzunikia nape
  4. S

    Nape Nnauye atishishiwa Bastola na kusukumizwa kwenye gari

    Hamorapa ...huyu jamaa ni balaaa kwa kuchangamkia fursa
  5. S

    Best PC games

    Mkuu umetisha mm nimeishia lgi 2
  6. S

    Nauza gari yangu Yoyota Raum no C

    Mkuu ww uza tu maana hali yangu naijua mwenyewe
  7. S

    Haya mambo naona ni ya kimarekani tu

    The bold yuko wapi atutafsirie ?
  8. S

    Nataka kuzaa mapacha; nifanyeje?

    Hakuna dawa duniani ya kusababisha mtu azae mapacha.....lakini kuna factors Kama family history yan kama kwenu kunamapacha inaweza kutokea CHANCE na ww ukabahatisha.......lakin dawa hakuna unless kwa test tube babies inawezekana kuchagua mapacha
  9. S

    Harmorapa , Harmonize hajui kuimba anabebwa na media

    Huyu dogo kwa style hii ya kurap namtabilia kuwa mTZ wa kwanza kubeba BET..........maana uwezo wake si wa nchii hii
  10. S

    Haki 7 za mama mjamzito

    Hizo haki zipo kikatiba??????
  11. S

    Kuna msichana kanizimia

    Ukiendelea na huo uzito wako utaishia kuwa mpenzi mtazamaji
  12. S

    Nyimbo 10 bora za kuwasindikiza mnapokuwa faraghani

    Ccm mbele kwa mbele inatia mzuka kinoma............
  13. S

    Jini mahaba

    Weka namba yake kwanza ndio tuanze kujadili
  14. S

    Brand New smartphones Kwa Bei nzuri

    Mkuu mbona ile simu (note4) hauitumi wakati ni muda nimemaliza malipo?????????
Top Bottom