Search results

  1. chichimizi

    Line ya Chuo inahitajika (voda)

    Kama kuna mtaalamu wa kuunganisha line ya voda iwe ya Chuo ( sihitaji mpya) Tuwasiliane......pm
  2. chichimizi

    Line ya chuo inahitajika

    Kama kuna mtaalamu wa kuunganisha line ya voda iwe ya Chuo ( sihitaji mpya) Tuwasiliane......pm
  3. chichimizi

    Msaada line ya Chuo (voda)

    Kama kuna mtaalamu wa kuunganisha line ya voda iwe ya Chuo ( sihitaji mpya) Tuwasiliane......pm
  4. chichimizi

    Kama unatatizo la kukosa mtoto (mimba hazishiki) pitia hapa.

    Habarini wakuu... Tatizo la kukosa mtoto na kutoshika kwa mimba limekua sugu miongoni mwa kina Dada wengi ( haswa wale waliowahi kutoa mimba ....ingawa si wote) Kama kuna mtu mwenye tatizo hili please nicheck PM. NB. Sitafuti mchumba wala mke mm nimeoa tayari tena kwa ndoa halali. Pia sifanyi...
  5. chichimizi

    Wanadada mnaotafuta wanaume JF mnachokitafuta mtakipata

    Habari za usiku wakuu...poleni na majukumu ya mchana kutwa. Nielekee direct kwenye hoja yangu! Nimewahi kuona ama kupitia nyuzi nyingi za wadada wanaodai kutafuta waume wa kuwaoa ( wengi wao wakiwa ni single mother) . Dada zangu muwe makini sana ktk kutafuta kwenu huyo mume vinginevyo...
  6. chichimizi

    Heshima kwako waziri wa mambo ya ndani

    “Yeye afanye tu. Kama kuna watakaoumia, ataomba radhi, watamsamehe. Wewe ulijua mbwa wa polisi anaweza kwenda kulinda kwa mtu?” Augustine Mrema.
  7. chichimizi

    Nimefanikiwa kuacha Pombe lakini nimehamia kwenye kubet online lakini bado mke wangu analalamika

    Kama kichwa cha uzi kinavyojieleza imekua kero ya mda mrefu kwa baby (mke wangu) juu ya matumizi ya pombe kwangu aisee hadi ilikua kero sasa miezi miwili iliyopita mshikaji wangu ambaye ni mfanyakazi mwenzangu akanifundisha kubet aiseee akanichambulia timu zangu. Basi kidume nikatia stake 40k...
  8. chichimizi

    Suluhu ya kudumu ktk sector ya elimu nchini

    TUTAFUTE SULUHU YA KUDUMU KWA TATIZO LA WAALIMU NCHINI. Kashasha #Hadi kufikia mwaka 2014 tulikuwa na shule za msingi Tanzania 16,343.Shule hizi kwa pamoja zilikuwa na idadi ya wanafunzi zaidi ya milioni 8 hadi kufikia 2014. #Baada ya Elimu ya msingi kuwa bure udahili kwa mwaka jana...
  9. chichimizi

    Mrejesho kuhusu mke wangu week la 42, Am a new dady in town

    Shukrani sana ziwaendee wakuu humu jamvini. Mwishoni mwa wiki iliyopita nilileta Uzi wangu humu kuhusu mke kuchelewa kujifungua hadi wiki la 41 mwishoni....nilipata ushauri safi na ulionifanya moyo wangu kutulia kutoka kwa manguli wa mambo ya uzazi kupitia humu...
  10. chichimizi

    Msaada wadau wiki la 41 bado hajajifungua

    Kama heading inavyojieleza hapo juu.... Habarini wadau jamani mke wangu anaujauzito na tarehe ya matarajio ilikua ni tarehe 1 lakini naona siku zinaenda tu mtoto wangu hazaliwi kazi yake nikurukaruka tu tumboni kwa mama yake. Je hapa kuna shida gani? Ushauri pls haina haja ya matusi
  11. chichimizi

    Wiki ya 41 sasa mtoto hajazaliwa

    Habarini wadau Mke wangu ana ujauzito na tarehe ya matarajio ilikua ni tarehe 1 lakini naona siku zinaenda tu mtoto wangu hazaliwi kazi yake ni kurukaruka tu tumboni kwa mama yake. Je watalamu hapa shida iko wapi?
  12. chichimizi

    Tom boy

    Kama wewe ni Tom boy njoo PM
  13. chichimizi

    Msaada wa kutambua jinsia kwa kutumia ultrasound

    Pls wadau naomba mwenye uelewa kuhusu utambuzi wa jinsia kwakutumia ultrasound
  14. chichimizi

    Natafuta mdada wa kazi za ndani

    Kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu Natafuta mfanyakazi wa NDANI pls.... Masharti 1. Awe na umri usiopungua miaka 17 na usiozidi 19 au 20. 2. Asiwe ametoka kumaliza darasa la saba mwaka huu 3.Asiwe anatoka mjini na awe tayari kutumia nauli yake mpaka kufika nilipo. Mshahara ni...
  15. chichimizi

    CWT mmekosa nguvu ya kuwatetea walimu

    CWT hawana uwezo wa kutetea walimu kamwe *Na commred Chichimizi* CWT.....ni zao la muajiri mfumo wa trade unions Tanzania ulianzia serikalini ndo maana hata kudai uhuru ulishiriki hivyo cwt ni tawi la muajiri tu kinachofanyika ni unafiki wa kawaida tu wanajua wanachokifanya, angalio nao...
  16. chichimizi

    CWT hamna uwezo wa kutetea walimu

    *CWT hawana uwezo wa kutetea walimu kamwe* *Na commred Chichimizi* CWT.....ni zao la muajiri mfumo wa trade unions Tanzania ulianzia serikalini ndo maana hata kudai uhuru ulishiriki hivyo cwt ni tawi la muajiri tu kinachofanyika ni unafiki wa kawaida tu wanajua wanachokifanya, angalio nao...
  17. chichimizi

    Huu ndio uliokua Uzi wangu kabla ya kuajiriwa.2015

    Hiii ndio ilikua post yangu kabla ya kupangiwa ajira yangu mwaka 2015. "My name is Sir Chichi, I will be with you in English and History. I need your cooperation, thenk yuu pwaa pwaaaaa." (makofi) Najua ndo nakoelekea huko! usinishangae!! sijapenda kuanza mazoezi ya kujitambulisha ila ni kwa...
  18. chichimizi

    Naomba muongozo namna ya kupima kiwanja ambacho tayari kimeshajengwa

    Habari wadau?? Kama heading inavyojieleza hapo juu najitaji msaada kwa anayefahamu hatua za kufuata ili mipime kiwanja changu ambacho tayari nimeshaweka kamjengo. Eneo ni kongowe. 20×20. Muongozo tafazali
  19. chichimizi

    Kubadilishana kituo

    Njoo Njombe Mji aje 1.Ubungo 2.kigamboni 3.chalinze 4.kibaha 5.Temeke Idara sec.... PM inahusika commred Chichimizi
  20. chichimizi

    Zingatia haya

    Kama hujiwezi basi achana na kudate na mwanamke maskini. Ewe kijana msaka tonge kama unandoto za kuwa tajiri basi zingatia hili. Unaweza ukajikuta unatumia laki 4 kwa matumizi yake na ndugu zake kwa mwezi ile hali ww unaingiza laki 6 kwa mwezi..... Najua mtasema sio wote lakini sheria ya...
Top Bottom