Search results

  1. smaki

    Hivi hawa tangu zamani za mababu kuna imani, ndugu zetu wenye ulemavu wa ngozi yaani Albinism, wakifa ni kweli miili yao inapotea? au haionekani?

    As mentioned above, je ni kweli kuwa hawafi bali hutwaliwa? au hupotea? ni nanai kati yetu humu amewahi kuhudhuria mazishi ya albino, mbali na wale wanaofanyiwa ukatili wa kutisha? nimeuliza hili swali Africa kusini yote! jibu ni hawajawahi kushuhudia mazishi ya albino! Je ni kweli...
  2. smaki

    Dola ya kale ya Kiislam (Mesopotamia) ilitawala Dunia Takribani miaka 500 na ilikuwa sana, ila ilikuwa na tatizo kubwa moja

    Ndg km ilivo kivhwa cha nabari kwanini hii Dola Mesopotamia yenye nguvu kiuchumi, kijeshi, hivo, ilikuwa haina mpango wa kutwaa nchi za Africa kama sehemu ya Colon lake? Sifa kubwa ya Waarabu ni waliijua vyema Africa kuliko Wazungu walivo dhani, licha ya kuzunguka miaka 400 Barani...
  3. smaki

    Mbwa hukosa thamani Baada ya mawindo, Jifunze Uungwana/ utu, Duniani una Bahati mbaya!

    Ndg wana JF, Umufia kwenuuuuu!!! Naomba ushauri; kweli mmenisaidia mengi! , nawaombea sina cha kuwapa, ya kweli limenitokea jijini wala siyo Hadithi! kwa vijana wenzangu kimaisha mna cha kujifunza tunaanza; Mwaka 2015 Nilianza mapenzi rasmi ya kweli na kijana mwenzangu...
  4. smaki

    Kwanini ''The Successful Commando in History Alexander the Great'' hakuongoza majeshi yake kuelekea West Europe?

    Wadau mimi naomba kuuliza hivi: Kwa nini Alexander The Great hakupiigana vita na kuziteka nchi za Ulaya Magharibi vile vile na zile za Ulaya Kaskazini ambako kuna maendeleo makubwa? Badala yake alielekeza nguvu zake zote kusini mwa bara Ulaya kwa maana ya Africa Kaskazini ambako ni maskini...
Top Bottom