Search results

  1. BOFREE

    Kunguru kunidonyoa kichwani

    kichwan apo pamekaa vizuri kweli maana anaweza donoa akazan ni msosi kumbe sio ni kichwa cha mtu nyoa kibara uone kama atadonoa inawezekana nywele zimekaa kama chakula cha kunguru
  2. BOFREE

    TAKUKURU mulikeni mchakato wa ajira za TPDC uliosimamiwa na TAESA

    Tuanzie hapa kazi ni permanent au temporary maana kazi zote za kudumu serikalini muajiri sio TAESA ni PSRS (public service recruitment secretariat) chini ya utumishi na TAESA iko chini ya ofisi ya waziri mkuu jukumu ni kusidia vijana kupata intern au ajira makampuni binafsi
  3. BOFREE

    Nahitaji nyumba ya kupanga Dar es Salaam

    okay mkuu nakichek
  4. BOFREE

    Nahitaji nyumba ya kupanga Dar es Salaam

    Nahitaji chumba na sebule ikiwezekana jiko na choo ndani maeneo karibu na morogoro road kuanzia Magomen mpaka kimara nyumba iwe nzuri ikiwezekana kuwe na geti sihitaji dalali madalali wanachelewesha biashara nyumba kodi laki na nusu anakwambia laki mbili na hamsini
  5. BOFREE

    Yupi Wakili wako bora kuanzia miaka ya 2000

    Mimi naanza na Peter Kibatala huyu kwangu ni Wakili bora kwa muda huu kulingana na mambo anayofanya Wengine tiririkeni
  6. BOFREE

    TANESCO na TRA Huu ni wizi wa kiwango cha lami

    mwaka wa fedha unaanza mwezi wa saba kwa iyo wanakata kodi ya nyumba ya mwezi wa saba 1000 na wanane 1000 jumla 2000 hlf kuanzia wa tisa wanakata 1000 kila mwezi
  7. BOFREE

    NMB mobile haina msaada kama umekwama

    hapana mzee unakosea kiongozi sio namba iliyosajiliwa na simu mkononi ndio iwe na bando hapana narudia hapana narudia hapana , wanataka namba iliyosajiliwa simu mkononi iwe kwenye simu tena laini one bando haijalishi hata ukiunga wifi au laini ya pili ikiwa na bando sawa tu mm natumia tigo nmb...
  8. BOFREE

    Naulizia most trusted online shopping site ya bidhaa za Uturuki

    ndugu zangu biashara ya kinunua vitu mtandaoni inachanagamoto nyingi sana kama umeishawai kuagiza wewe mwenyewe bila kutegemea mtu utafaham hayo, inawezekana ukaagiza mzigo hlf muuzaji akazingua na ukafungua malalamiko na usilipwe mwisho wa siku utamuona Mwl.Rct tapeli pia muda mwingne unaweza...
  9. BOFREE

    Haji Vs Barbara: Mwenyekiti wa Simba, Murtaza Mangungu atoa tamko

    ivi wakuu mbna team zetu zinaviongozi wa kulimbikiza kutafuna mkwanja tu ivi nini maana ya CEO halafu apo apo kuna mwenyekiti wa simba ivi vyeo viwili naona kama vinafanana majukum yao ni yapi yanayowatofautisha je mwenyeliti anaweza kumsimamisha kazi mtendaji mkuu na je bodi ya wakurugenzi...
  10. BOFREE

    Wakala kaniwezesha kukwepa tozo haramu za miamala

    mi mwenyewe jana nilitaka nimtumie mtu 200,000 akatoe kwa wakala kutaka kutuma naona makato lukuki nikamwambia nenda kwa wakala notumie namba ya wakala nitoe moja kwa moja ili niepuke tozo ya kukutumia
  11. BOFREE

    Wafanyakazi wa Faidika Limited kizimbani kwa wizi wa Tsh Milioni 700

    sasa sijaelewa apo kwann wasishtakiwe na wamili wa letshengo lkn wanashtakiwa na serikali apo wakili wa serikali anawashtaki kwann
  12. BOFREE

    Biashara ya Upatu

    huu ni utapeli sio biashara yaan unafaidika kwa kutumia nguvu kushawishi nwingne ajiunge na hamna biashara yoyote unayofanya hii biashara aliepo juu ndio anafaidika kuliko kufanya hii biashara ya pyramid scheme ni bora utumie nguvu mjikusanye hata watu 100 mchange 50000 kila mmoja mfanye...
  13. BOFREE

    Je, Mtumishi wa Umma akijiuzulu kwa kufuata taratibu anaweza kurudi tena kwenye utumishi wa Umma baada ya kujiendeleza kielimu?

    sawa mkuu ila taasisi zingne zinazojilipa mshahara unaweza ajiriwa mfano taasisi za vyuo vikuu au vyuo vilivyo chini ya nacte, ewura, tanroad, temesa, tasac, tra, tanapa izo mshahara wake haupitii hazina na wala hawana cheki namba za hazina wewe hautaajiliwa serikali za mitaa na serikali kuu...
  14. BOFREE

    Je, Mtumishi wa Umma akijiuzulu kwa kufuata taratibu anaweza kurudi tena kwenye utumishi wa Umma baada ya kujiendeleza kielimu?

    mzee kwanza kabisa ulifuata taratibu zipi? taratibu ni kuomba ruhusa ya bila malipo kwa katibu mkuu kiongozi, ukiacha kazi kwa lufuata taratibu za wakurugenzi tu umeumia hautaweza tena kuajiliwa serikali za mitaa na serikali kuu sababu ulishakua na cheki namba labda mpaka kibali cha katibu mkuu...
  15. BOFREE

    Mita mpya za maji ni kama king’amuzi, maji yakiisha inaji-lock

    sema izi mita ni nzuri yaan unaweza kumuamishia jirani units za maji kama kwake zimeisha kitu ambacho luku za umeme hazina
  16. BOFREE

    Nataka kufanya biashara ya vinywaji, naomba msaada wa mawazo

    Wakuu hawataki kutoa mchango kabisa namna ya kununua maji kwa jumla, soda kwa jumla, juice kwa jumla.
  17. BOFREE

    Nataka kufanya biashara ya vinywaji, naomba msaada wa mawazo

    Wakuu nataka kufanya biashara ya vinywaji na kuuza jumla nina mtaji mdogo siwezi kuwa distributor kwa kufuata bidhaa kiwandani hivyo natafuta muuzaji wa kuniuzia jumla na mimi niweze kuuza jumla kwa mkoa wa Dar es salaam. Au kama kuna mtu anafahamu sehemu au namna ya kununua kwa jumla kreti...
  18. BOFREE

    Mwenye mamlaka ya kukamata tax bubu ni latra au halmashauri?

    vibali vya tax hailing(uber) na private tax vinatolewa na LATRA zamani sumatra na kama haujakata ivyo vibali ndio unakua tax bubu yaana hauna vibali sasa iweje kazi ya latra wakamate halmashauri wakati halmashauri hawana mamlaka ya kumpa mtu kibali cha tax halafu eti faini 320,000 inazidi hadi...
  19. BOFREE

    Ipi dawa ya kuondoka (Visunzua) vinyama vyeusi vinavyoota usoni

    mwenye tatizo hili aende instagram atafute page ya sachques hlf lete mrejesho wa dawa utakayopewa hutajutia
  20. BOFREE

    Boss anataka kufungua biashara kupitia kitambulisho changu. Je, kuna madhara?

    Kwanza kabisa kama kitambulisho chako kikitumika kutengeneza namba ya mlipa kodi( TIN) mazara yake ni kwamba akilimbikiza kodi unaonekana wewe ndio unadaiwa na hautakuja kufanya biashara ya kulipa kodi mpaka ulipe deni la TRA sababu mtu mmoja hawezi kuwa na TIN zaidi ya moja labda iwe kampuni...
Top Bottom