Search results

  1. Malaika Mkuu

    Bungeni: Askofu Gwajima agoma kukalia kiti na kutumia kipaza sauti alichoandaliwa na Kamati ya Maadili

    Hayuko kiroho hata, ni mganga njozi tu. Kama anamwamini Bwana Yesu, hofu za nini? He just somebody kivuruge.
  2. Malaika Mkuu

    Rais wa Afghanistan kakimbia nchi!

    Nimeona sehemu kumbe vijana walioenda kujiunga na jeshi la serikali walikua Watelibani so hawapigani wanaunga tela kwa waasi[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  3. Malaika Mkuu

    Waijua nchi ndogo ya Lebanon ndani ya Tanzania?

    Nchi ya Lebanoni
  4. Malaika Mkuu

    Ana Mimba yangu, ila nimeoa na sitaki mtoto nje ya ndoa

    Acha ujinga Watoto ndio ndugu zako zaaa ongeza
  5. Malaika Mkuu

    Video: Ama Mwenyekiti wa CCM Mkoani Mara ni mnafiki

    Huyo jamaa usipomjulia umekwishaa. Hapo ma ditactive wa chama wamfuatile watakuta anaongoza genge la kumuangusha mama 2025 na pesa vibosile ukute wanampa yeye na akiwa majukwaani anahadaa umma kuwa yeye anakubaliana na mama. Chunga kabisa huyo jaluo, anachagulika kwa sababu ya rushwa tu, ni...
  6. Malaika Mkuu

    Msaada: Nahitaji sehemu nzuri ya kulala Masasi, Mtwara

    Rock City Hotel iko jirani na mlima Mkomaindo panafaa sana. Gharama nafuu.
  7. Malaika Mkuu

    Halmashauri ziache kuwalazimisha Watumishi kuchangia Mwenge

    Halmashauri za majiji, manispaa, miji, wilaya, na vijiji zinachangisha watumishi na wanachi baada ya kukubaliana kwenye vikao na mikutano yao. Mwenge ni tunu na alama inayotambulisha nchi yetu. Makubaliano yakifikiwa ni ya wengi wape kame ilivyo ada kwenye vikao. TUNAUPENDA MWENGE UNAWAMRIKA...
  8. Malaika Mkuu

    Hizi ndizo faida itakazopata Geita endapo Chato itajitoa na kuwa Mkoa mpya

    Geita tutapata stendi ya mabasi yenye lami tofauti na sasa kwenye tope ili hali Chato kuna stendi ya kisasa. Sent from my LG-F800S using JamiiForums mobile app
  9. Malaika Mkuu

    Kwanini Chato iwe Mkoa kutoka kwenye Mkoa mchanga wa Geita ulioundwa 2012?

    Chato ni kubwa kuliko Butiama?, morogoro,na TANGA? USINITUKANE JIBU SWALI. Sent from my LG-F800S using JamiiForums mobile app
  10. Malaika Mkuu

    Mradi wa Maji Mwanga-Same-Korogwe kukamilika Julai 2022

    Nakumbuka baada ya kuwafurusha kwa mbwembwe wakandarasi wawili na baadaue kazi huyo kupewa kampuni ya KIMATAOFA YA DAWASA,Tulijulishwa kuwa kazi hiyo itakuwa tayari 19 December 2021. Wizara ya maji imulikwe kwa taa kubwa. Sent from my LG-F800S using JamiiForums mobile app
  11. Malaika Mkuu

    Napendekeza Mkoa Mpya wa Butiama

    Wasubiri kwanza. Tunanza kwa senioriy Sent from my LG-F800S using JamiiForums mobile app
  12. Malaika Mkuu

    Napendekeza Mkoa Mpya wa Butiama

    Naunga mkono hoja. Mkoa mpya uitwa MWITONGO na uundwe na wilaya sa Serengeti, Bunda, Butiama,musoma vijijini, na Meatu. Tumuenzi muasisi wa nchi yetu kwa kuwasogezea huduma wananchi. Sent from my LG-F800S using JamiiForums mobile app
  13. Malaika Mkuu

    Wapambana Rushwa wanapopewa wanaochunguzwa kuwaongoza

    Wako sawa na UHAMIAJI kila mtu anaweza kuwaelekeza cha kufanya na its Dogmatic to questions. Aje Mjeda,Pongo,mwenzetu, Mjelajela,jakata,anawanyoa tu. No growth within the system. Sent from my LG-F800S using JamiiForums mobile app
  14. Malaika Mkuu

    Waziri Ummy: Marufuku Wakuu wa Mikoa na Wilaya kuingiza Siasa kwenye taaluma ya Uuguzi

    A aaa thubutuuuuuu. Unampangia mkuu wa mkoaaaa, Dc, weee thubutuuu yakooooo Sent from my LG-F800S using JamiiForums mobile app
  15. Malaika Mkuu

    #COVID19 Askofu Gwajima: Ni ujinga kuruhusu Taifa zima kuwa 'Experiment' kwa sababu tuna haraka ya Corona

    Gwajima akinunua ile Train aliyoahidi kanisani nitaokoka tena. Gwajima, Gwajiama. Sijawahi kukuelewa kabiasa. Sent from my LG-F800S using JamiiForums mobile app
  16. Malaika Mkuu

    Rais Samia mtazame Hannelore Manyanga aliye ndani akihusishwa kwenye sakata la kuingiza stika feki za viza nchini

    Mambo mengine ya Uhamiaji ni kichefu chefu sana. Kamishna kuhusihwa na stika za visa feki siyo jambo dogo ati, una haraka ya nini? Acheni sheria ifuate mkondo wake ati , UHAMIAJI ni moja ya idara nyeti sana nchini na inayoingiza fedha za kigeni nyingi kwa taifa. Wizi ukabila na fitina kwenye...
  17. Malaika Mkuu

    DC Jerry Muro umeusoma ujumbe huu na ukalinganisha na majukumu yako? Jiandae

    Aliwezaje kwenda kwa watu bila kuwataarifu? Kwani kumuandikia mtu memo ya wito lazima akaiandikie nyumbani kwa mhusika? Sheria ya mabaraza ya ardhi 2002 haijamtaja kushughulikia migogoro ya ardhi, yeye anatumia instrument gani. Kumekucha. Sent from my LG-F800S using JamiiForums mobile app
  18. Malaika Mkuu

    Maoni, Ushauri, Mapendekezo na Pongezi kwa Rais Samia Suluhu Hassan

    Kwani hapo ni Tanzania? Sent from my LG-F800S using JamiiForums mobile app
Top Bottom