Search results

  1. PSEUDOPODIA

    Sports Arena WASAFI Redio: Kipindi kimepoteza weledi baada ya kuondoka kwa Maulid Kitenge

    Hivi Tangulini Maulidi Kitenge akajua mpira, mi naona anapigaga makelele tu, hajui kuchambua hana facts hana reference hana chochote zaidi ya makelele. Mi nakubali kuwa hicho kupindi kimepoteza mvuto ila si kwa kuondoka kwa Kitenge, bali walipoanza kujaza matangazo hadi kikawa kipindi cha...
  2. PSEUDOPODIA

    Ushahid: TP Mazembe wanakuja full squad tarehe 19 hadi mfagia choo

    Ciao, sai parl Italiano? Nimeona ume andika numero uno, means number moja Sent from my Nokia C1 using JamiiForums mobile app
  3. PSEUDOPODIA

    Kozi yenye kuuzika

    1.Civil, 2.Chemical , 3.Mechanical, 4.Industrial, 5. Electrical, 5.Agriculture, 6.Geology 7.Computer, 8.Telecommunication, 9.Electronics, 10.Oil and gas. Hiyo ndio ranki ya top ten Good Engineering courses kwa sasa hapa Tanzania. Ingawa zina mchango katika kupata kazi lakini mara...
  4. PSEUDOPODIA

    Mwalimu Mkuu Shule ya Msingi Nzasa aonywa kwa kumwalika Amber Rutty kama mgeni shuleni

    Asa hapo mmekanusha nn, kwamba hakukuwa na huyo mgeni au, akili zenu wote sawa tu na huyo mgeni mwenyewe Sent from my Nokia C1 using JamiiForums mobile app
  5. PSEUDOPODIA

    TV StarX nch 43 inauzwa

    Niuzie hiyo kubwa kama hutaki kuwa na mbili Sent from my Nokia C1 using JamiiForums mobile app
  6. PSEUDOPODIA

    Dullah Mbabe atampiga leo Kiduku

    Lazima ashinde ili kubalance na kuendelea kuleta mvuto wa pambano la next time. Bongo mipango mingi Sent from my Nokia C1 using JamiiForums mobile app
  7. PSEUDOPODIA

    Wahitimu wa Vyuo tuache kulalamika

    Anachoongea mdau ni kweli kabisa, Mimi ni Muhanga, baada ya kuacha kazi (Nilikuwa sijui kichapo cha mtaani) ili nigharimu almost mwaka na nusu mtaani natafuta kazi,hapo nina mke na mtoto alafu hata hela ya sukaar huna, , Baada ya kichapo cha kutosha hapo nimesha piga mizinga paka aibu, baadae...
  8. PSEUDOPODIA

    Jaman wenye connection plz

    Bro usijali utapata tu,ila ukiona kingereza kinakuzingua una achana nacho, kiswahili pia kinaeleweka Sent from my Nokia C1 using JamiiForums mobile app
  9. PSEUDOPODIA

    Nimemtumia fedha mzee Mgaya tsh 100,000 nimekatwa tsh 4,400 na yeye kakatwa tsh 4,750 na kupewa tsh 95,000

    Kwan CCM nao wanakatwa? Sent from my Nokia C1 using JamiiForums mobile app
  10. PSEUDOPODIA

    Natafuta smart TV TCL inch 55

    Kulingana na rank ya ubora wa specs alituonesha mkuue, LCD ni ya nne Sent from my Nokia C1 using JamiiForums mobile app
  11. PSEUDOPODIA

    Natafuta smart TV TCL inch 55

    Kulingana ba elimu aliyonipa mkuu hapo juu tayari nimeshajua hii yako ubora mdogo Sent from my Nokia C1 using JamiiForums mobile app
  12. PSEUDOPODIA

    Natafuta smart TV TCL inch 55

    Shukran sana kwa ushauri ulio bora kabisa Sent from my Nokia C1 using JamiiForums mobile app
  13. PSEUDOPODIA

    Natafuta smart TV TCL inch 55

    Ok, naomba nielimishe basi mfano nikienda dukan nichague ya aina gani kati ya hizo OLED ulizomentiont, resolution gan ndo bora. Ila iwe TCL Sent from my Nokia C1 using JamiiForums mobile app
  14. PSEUDOPODIA

    Natafuta smart TV TCL inch 55

    Na iwe TCL pia Sent from my Nokia C1 using JamiiForums mobile app
  15. PSEUDOPODIA

    Natafuta smart TV TCL inch 55

    Nawewe unachukua muda kuelewa, yaan katika maelezo umeona inch 55 tu, nimesema iwe smart TV pia Sent from my Nokia C1 using JamiiForums mobile app
  16. PSEUDOPODIA

    Natafuta smart TV TCL inch 55

    Good Idea, hivi dukani zinarange bei gani kwa sasa?
  17. PSEUDOPODIA

    Natafuta smart TV TCL inch 55

    Nipo Moshi, nafuta TV hiyo kwa reasonable price, iwe katika hali nzuri.
  18. PSEUDOPODIA

    Ile kazi imetiki, naombeni ushauri

    Mkuu hapo kwenye Iso certified ndo unafanyaje, Ni njian gan nifanye tuwe certified Sent from my Nokia C1 using JamiiForums mobile app
  19. PSEUDOPODIA

    Nimesoma Industrial Engineering Management, natafuta nafasi ya kazi au kujitolea

    Industrial Engineering and Management is very wide and marketable course. A competent Industrial Engineer can able to explain in detail about his professional and marketing himself in a competitive manner. Howe about you?. Please follow my tips 1. Firstly, explain who are you as an Industrial...
Top Bottom