Search results

  1. alsam

    Nahitaji kusaidiwa jina la biashara

    Asanteni sana wadau kwa mawazo yenu mazuri frankly speaking jina nimeshapata lkn halitokani mmoja wenu humu nipo katika kulifanyia taratibu za usajili na mambo mengine kabla kuanza ntalileta hapa
  2. alsam

    Nahitaji kusaidiwa jina la biashara

    Habarini Wadau na Poleni na Upepo wa Corona. Nahitaji kufungua kampuni itayodeal na financial services. Hivyo naomba jina zuri ili niweze kulitumia. Zawadi ya elf 10000 itatolewa kama zawadi.
  3. alsam

    Changudoa kaniganda

    Nitumie namba yake kwanza nimulize mawili matatu ili nije nikushauri vizur
  4. alsam

    Uwekezaji wa muda mrefu

    Kwa watakaopenda kujiunga link ni hii hapa https://t.me/joinchat/GRohYhQIeLmHbEX_VSem7A
  5. alsam

    Uwekezaji wa muda mrefu

    Zipo coin nyingi sana ila baadhi yake ni Bittorent (BTT) TRN, BMX,XVG, WIN zote hizo ni nzuri mno na bei yake ni km Tsh 36 au $0.016 ni bei rahisi na hizi ukiwekeza vizuri hata $100 ni utapata pesa nyingi sana
  6. alsam

    Uwekezaji wa muda mrefu

    Nakubali unachokisema lkn Hii industry inahitaji elimu kwanza ukipata elimu yake sahihi kwa mtu sahihi unaweza sema nilikuwa wapi siku zote. Technologia inakuwa kwa speed sana na ndivyo evolution of money inavyotoka from fiat money to crypto naamini miaka 10 to 20 au zaid hizi paper money...
  7. alsam

    Uwekezaji wa muda mrefu

    Ukweli ni kwamba crypto currency inakuwa mara dufu unaweza invest $100 na ukapata zaid ya $10000 kutegemea na muda pamoja na coin husika jaribu kufatilia crypto industry
  8. alsam

    Uwekezaji wa muda mrefu

    Habarini wandugu, Karibu tuwekeze kwa pamoja katika uwekezaji wa muda mrefu ambao una manufaa makubwa kwa miaka ijayo. Uwekezaji huu unachukua kuanzia miaka 2-5-10 Uwekezaji huu sio pasua kichwa kama ilivyo uwekezaji mwengine Uwekezaji huu unahitaji uvumilivu wa hali ya juu sio utajiri wa...
  9. alsam

    Hili suala mpaka leo sikuweza lipatia majibu kwa huyu mwanamke.Mnisaidie

    Kwa kweli Jaguar kaharibu hali hewa bora hata alivyokamatwa
  10. alsam

    Nasikia wavuvi wanafaidi sana hiki kiumbe

    Jimbo gani unagombania 2020 maana katika kampeni zako hukawii kuwambia utamrudisha mwalimu Nyerere
  11. alsam

    Mkasa wa kweli: ungefanyeje?

    Huyo mwanaume yupo katika kipindi cha uchaguzi 2020 lazima apige siasa zote ili aibuke kidedea maana anawajua wapiga kura wake walivyonahuruma
  12. alsam

    Mkasa wa kweli: ungefanyeje?

    Kuzaliwa mwanaume ni sawa na SIMBA na mwanamke ni Sawa na Swala
  13. alsam

    Umewahi kusikia kuhusu L - Pesa?

    L pesa Ni campuni inayomikikiwa na MUISRAEL anaitwa RON Ni trusted company na nina ushahidi wa 100% maana mm ni mkopaji mzuri tu L pesa. Isitoshe nina rafiki yangu anakopa hadi $3000 personal loan and $5000 Business loan kiufupi nawaamini Lkn lazima uanze $1 ndipo unapanda kdg kdg hadi $3000...
  14. alsam

    Tuliowahi kukaa gerezani tupeane uzoefu wa mateso, msoto na vimbwanga

    Mwenye uzi wa Samwel naomba anitumie inbox please
  15. alsam

    NANI ANAWAFAHAMU BEROGENGE

    Kwa hili jina Kuwa makini BEROGENGE halafu iwe online shopping haya ukijua nasi tuambie
  16. alsam

    msaada

    ana eng c, kisw d, hist d, cvc d na d ya dini Sent using Jamii Forums mobile app
  17. alsam

    msaada

    mdogo wangu amemaliza form 4 na ana 4 ya 29 ni cousre gani anaweza akasoma yupo zanz Sent using Jamii Forums mobile app
  18. alsam

    Namna ya kumuangamiza ndege aitwae mwewe

    Wapake rangi rangi ya ukili, ile inayotumika kupaka Mikeka ya Kipwani hawatoliwa tena
  19. alsam

    Wenyeji wa Zanzibar Viwanja huko bei gani?

    Kila Mzanzibar ni Mtanzania lakini sio kila Mtanzania ni Mzanzibar
Top Bottom