Search results

  1. albuluushiy

    Zanzibar kupo hovyo sana, kweli au nahitaji kueleweshwa?

    Sasa mvuta bangi si anapewa connection na wenzake pakufikia?
  2. albuluushiy

    Shinyanga: Mume amuua Mkewe akimtuhumu kutumia ARV kwa siri

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  3. albuluushiy

    Kesi ya Masheikh yaitwa Mahakama Kuu

    [emoji706][emoji706][emoji706]
  4. albuluushiy

    Rais Samia aambiwe Makamu wa Rais ni Mkubwa kwa Rais wa Zanzibar, au anafanya makusudi!?

    muungano ukivunjika leo basi ujue tanganyika hana kiti umoja wa mataifa,haijawahi kuwa na kiti huko inatumia cha znz
  5. albuluushiy

    Nashauri serikali ijenge barabara ya mwendo kasi ambayo ita-charge hata Tsh 1000 kwa Km 1, ila speed isipungue 150 kwa saa

    dar-dodoma ni around dola 150+ kuwa kaitupa?hii chai katia pilyipilyi
  6. albuluushiy

    Nashauri serikali ijenge barabara ya mwendo kasi ambayo ita-charge hata Tsh 1000 kwa Km 1, ila speed isipungue 150 kwa saa

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  7. albuluushiy

    Harmonize punguza matumizi ya sigara na vinywaji vya baridi pumzi imeanza kua shida

    nenda kasali acha ujinga[emoji23][emoji23]
  8. albuluushiy

    Wasichokijua Wengi Kuhusu Marko 10: 25 katika Biblia

    kwani rejea ya bible ni english?leteni rejea kutoka kwenye maneno halisi yaliotamkwa.
  9. albuluushiy

    Zito Kabwe ndani ya Ikulu !

    sasa kaalikwa kwenye shughuli inayomuhusu,ulitaka asiende?
  10. albuluushiy

    Diamond anunua Iphone kwa mara ya kwanza

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  11. albuluushiy

    Aidan Khenani awataka Wanaume kutokaa kimya wanapopigwa au kunyimwa unyumba na wake zao

    dah kuna watu akili zao baba[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  12. albuluushiy

    Zuchu uwezo anao mkubwa habebwi na lebo

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  13. albuluushiy

    Je, hawa ni ndugu au anaweza kuoana?

    Hao wa mwisho ndio huoi
  14. albuluushiy

    Je, hawa ni ndugu au anaweza kuoana?

    Na hao mtoto wa mama mkubwa na mdogo wanaoanq,msifanye maisha kuwa magumu,ndugu wa baba mmoja au mama mmoja tu huwaoi+uncles na aunties na grands
  15. albuluushiy

    Tanzania inafanya kile kinachofanywa na raia wa Afrika Kusini kwa Waafrika wenzao kutoka Mataifa mengine

    na hao pia hatupaswi kuwachukia,tunafunzwa kuisho na kila mtu kwa wema na upendo
  16. albuluushiy

    Toyota Passo kwa 2.6 million only

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Top Bottom