Search results

  1. mzamifu

    Joe Biden awaambia wajumbe wa UN - General Assembly kuwa, dunia ya wakati ujao si ya viongozi katili wanaokandamiza haki za watu...

    Kwa hiyo na sisi tukandamize. Sent from my Nokia 6.1 using JamiiForums mobile app
  2. mzamifu

    Joe Biden awaambia wajumbe wa UN - General Assembly kuwa, dunia ya wakati ujao si ya viongozi katili wanaokandamiza haki za watu...

    Hiyo haina shida maana sisi tuna akili, macho na masikio na kibaya na kizuri kinaeleweka Marekani ndo nini hasa. Sent from my Nokia 6.1 using JamiiForums mobile app
  3. mzamifu

    Joe Biden awaambia wajumbe wa UN - General Assembly kuwa, dunia ya wakati ujao si ya viongozi katili wanaokandamiza haki za watu...

    Kwa wale wanafuatilia movie ya The Heires ambayo wahusika wakuu ni Romina na Kassi kwa upande mmoja na Daniela na Marga kwa upande mwingine wanaweza kuihusisha na kinachoendelea nchini. Kuna makundi mawili, moja linatetea maslahi na madaraka na lingine linatetea haki na wajibu. Kuna watu katika...
  4. mzamifu

    Kumtaja Rais kila mara hata kwa vitu vya ovyo ni aibu, tujirekebishe

    Uko sahihi. Bunge linapitisha bajeti lkini kila anasems Samia katoa hiki au kile huu ni unsfiki kwani wskisema serikali tatizo ni nini. Sent from my Nokia 6.1 using JamiiForums mobile app
  5. mzamifu

    Mpinzani wa kushindana na Rais Samia 2025 labda atokee CCM

    2025 wtu wengi kutoka ccm hawatapiga kura na hii inaana yake. Sent from my Nokia 6.1 using JamiiForums mobile app
  6. mzamifu

    Mpinzani wa kushindana na Rais Samia 2025 labda atokee CCM

    Slaa walimuita mzinzi ila sasa wanaajifanya kimfagilia. Sent from my Nokia 6.1 using JamiiForums mobile app
  7. mzamifu

    Miezi mitano ya Rais Samia: Uwekezaji wakua kwa 400%. Wafikia $3bl toka $510M. Ni mara 6 zaidi ya ule wa mtangulizi wake katika kipindi kama hicho

    Mama kasema urais kapata kwa kudra ya Mungu ina maana Magu kaondoka kwa kdra hiyohiyo Sent from my Nokia 6.1 using JamiiForums mobile app
  8. mzamifu

    Kwanini tuna wapinzani wengi mitandaoni ila uraiani hawaonekani?

    Walio mtandaoni wana accsess ya habari na wanajua yanayotokea. Watu wengi hawana hiyo na wengi wako vijijini. Mazingira ya siasa si rafiki wengine humu ni watumishi Sent from my Nokia 6.1 using JamiiForums mobile app
  9. mzamifu

    Jaji Elinaza Luvanda ajiondoa kuendesha kesi ya Mbowe na wenzake baada ya washtakiwa kudai hawana imani naye

    Ungesubiri mkuu wanasheria waendelee. Chuki haishibishi sana inamegua afya ya mtu. Sent from my Nokia 6.1 using JamiiForums mobile app
  10. mzamifu

    Jaji Elinaza Luvanda ajiondoa kuendesha kesi ya Mbowe na wenzake baada ya washtakiwa kudai hawana imani naye

    Hii ya maelezo kutoka juu ni nini hasa! Huyo mtu kutoka juu, sijui mbinguni, ni nani maana hawezi kuwa ni Mungu labda ni mzimu sijui wa nani! Sent from my Nokia 6.1 using JamiiForums mobile app
  11. mzamifu

    Napinga IGP Sirro kukutana na Vyama vya Upinzani kwasababu hana hadhi ya kuwa mpatanishi

    Mmi nafikiri wapinzani wangekutana raisi na hao kina igp wakiwepo. Baada ya hapo wapokee maelekezo na kupiga ssluti kwenda kutekeleza. Sent from my Nokia 6.1 using JamiiForums mobile app
  12. mzamifu

    Tuhuma za Ukabila: Wasukuma si Miongoni mwa Makabila yenye Ukabila, tatizo ndio walio wengi!

    Hivi mkimuita mtu mkonongo ina maana gani hasa. Hivi kiuhalisia kuna kabila ambalo, to some ectent, hawana ukabila? Pamoja na hayo wasukuma wanapenda urafiki, ni marafiki kwa kweli. Sent from my Nokia 6.1 using JamiiForums mobile app
  13. mzamifu

    Royal Tour ingekuwa na tija kama Rais Samia angeambatana na Mumewe, watoto wake angalau wawili na kushirikisha wasanii maarufu wa Kitanzania

    Point muhimu. Kweli mtu mmoja maarufu kwa tangazo moja tu anaweza kuwa na impact kubwa sana. Sent from my Nokia 6.1 using JamiiForums mobile app
  14. mzamifu

    Rais huwa hatangazi Utalii

    Rais pekee mwanamke Aftika, watu watataka kufahamu zaidi
  15. mzamifu

    Mtu akifikisha miaka 70 hapaswi kuwa kiongozi, akiwa kiongozi wasaidizi wake ndio huongoza

    kuongoza ni akili zaidi kuliko nguvu. wako watu wana miaka 90+ lakini akili ziko nzuri kabisa. wako vijana wana nguvu lakin akili ya kuongoza ni zero.hivyo inavary kati ya mtu na mtu. mawazo ya kugawa watu kiumri bila kuzingatia uwezo si vema sana. katiba inataja kuwa na akili timamu na si kuzeeka
  16. mzamifu

    Mbowe hawezi kushinda hii kesi. Rais Samia amsamehe bure

    Ukali wa rais si ktu wala si chochote. Kitu muhimu ni uwezo wake wa kutumia vyombo vya dola atakavyo. Sent from my Nokia 6.1 using JamiiForums mobile app
  17. mzamifu

    Wahisani wanasubiri hukumu ya Mbowe na wao watoe hukumu yao kimyakimya au vinginevyo

    Waafrika tuna nguvu na tunatumia nguvu kuliko akili. Mwenye akili anaweza kumdhibiti mwenye nguvu hadi amfunge kamba asipate pa kupenyea. Sasa, ni vizuri tuone umuhimu wa kutumia akili ili kumshinda atumiaye maguvu. Tulipelekwa utumwani si kwa sanabu waliotukamata walikuwa na nguvu, la hasha...
  18. mzamifu

    #COVID19 Kama ni kweli waliochanja chanjo ya Corona hawazidi laki 4 hadi sasa basi Waziri wa Afya na Naibu wake wajiuzulu

    Binadamu kubadili rangi ya ngozi yake bila madhara ni vigumu saana. Watu wanaomfahamu hawataacha kumshanga. Kazi ni tiba yake! Imekuwa shida watu kusahau... Sent from my Nokia 6.1 using JamiiForums mobile app
  19. mzamifu

    Hadi sasa Rais Samia ndiye bora zaidi, anafanya kila kitu kwa ustadi mkubwa

    Niwe mkweli tu hii kodi ya majengo naona iko sawa na itasaodia na tena si kubwa. lakini tozo ya miamala imezidisha ugumu na imefanya watu wasite kutumia huduma hii
  20. mzamifu

    Hadi sasa wote wanaopinga chanjo akiwemo Askofu Gwajima wanazungumza kwa nadharia tu

    Ni sawa tu maana inakuwa kama debate, mfano, kama tukisema sayansi imeleta madhara zaidi kuliko faida kila atakayekubali au kukataa atakuwa na hoja zake. katika hili kila upande una hoja lakini ukweli upo tu kwamba chanjo ni muhimu. Kibaya kwa wanaopinga ni visingizio kwa wanaowaita mabeberu eti...
Top Bottom