Search results

  1. Nyaru-sare

    Tumefika hapa kwa sababu ya Kikwete kumlea vibaya Ridhiwani kuihusisha familia yake kwenye masuala ya uongozi

    Mpaka Mungu alikasirika! akaona hakuna jinsi afe tu!! kaiba weee!! mpaka akaogopa mwenyewe! sasa anatumikia adhabu!
  2. Nyaru-sare

    Tumefika hapa kwa sababu ya Kikwete kumlea vibaya Ridhiwani kuihusisha familia yake kwenye masuala ya uongozi

    Kweli kabisa ishini km Mashetani shetani wenu mkuu kafa! mkitaka mfuateni ahera! Kikwete hata akipiga Cha juu Bongo yeote mwacheni tu!
  3. Nyaru-sare

    Tumefika hapa kwa sababu ya Kikwete kumlea vibaya Ridhiwani kuihusisha familia yake kwenye masuala ya uongozi

    Kweli kabisa ishini km Mashetani shetani wenu mkuu kafa! mkitaka mfuateni ahera! Kikwete hata akipiga Cha juu Bongo yeote mwacheni tu!
  4. Nyaru-sare

    Ridhiwani Kikwete aalikwa mkutano mkubwa wa vyama vya siasa China

    km ulivo nufaika kwa jiwe!!! ngoma drooo!!! sasa unalia nini?
  5. Nyaru-sare

    Ridhiwani Kikwete aalikwa mkutano mkubwa wa vyama vya siasa China

    Ndiyo mwana nenda Mtoto wa nyoka ni nyoka tuko nyuma yako! kijana walikubania hatimaye wameachia usiogope wanga, Nenda mbunge wa chalinze bana!! lkn hallow wee jamaa na Baba yako ni maraifiki sana! endelea ivo ivo!! Ridhiwani unakumbuka siku ileeee kwa sherehe!! ''Baba Bongo fleva...
  6. Nyaru-sare

    Tanzania yaongoza kwa bei ndogo ya mafuta ya taa, disel na Petrol Afrika Mashariki, Kenya bei juu

    Mleta mada unafurahia umaskini hii ni dalili kwamba wa bongo hamna hela ya maana!! mnahangaika tu! sasa watawapandishiaje hizo bei? Maskini nyie? wewe ungelilia zipandishwe eti unafurahia ziko chini mweee!! haraka haraka unaonyesha darasa lako likoje!! nitashangaa sana km umemaliza drs...
  7. Nyaru-sare

    Kosea vyote, usikosee mume

    Yaani mkuu ni Balaa!! jana kaja amenuna huyo wala hakusema tumekutana huku!
  8. Nyaru-sare

    Kosea vyote, usikosee mume

    U'r unspeakable harsh type of woman, so you deserve what U'r passin' through, Yet! you are teaming up with full of verbal abuse!! dat s your nature! you won't avoid it! en' primitive type of psychological torturin' woman! if not! how comes to denigrates someone dat, you've...
  9. Nyaru-sare

    Hii dhana ndiyo inayotufanya sisi watu weusi tuendelee kuwa dhaifu

    My ghosh!! kijana umesomea wapi wewe? rudi darasani!! af ndo uje tena, unanisikia!!!!!!!!!!!
  10. Nyaru-sare

    Hii dhana ndiyo inayotufanya sisi watu weusi tuendelee kuwa dhaifu

    Unaonesha ulivo kilaza zaidi !! Muongo! sikia!! mie nakujua kupitia avatar yako hii! na maelelzo yako ya ukilaza! Baba yangu humjui sababu hata humu hayumo! lkn wewe umo unanijibu!..... mie nakujua kupita hii avatar yako ndo maana nakujibu kwa level ya ukilaza! flani ivi wa Mkoa!
  11. Nyaru-sare

    Mtazamo wa raia wa nchi za Afrika wanaoishi Ulaya na Marekani juu ya Hayati Rais Magufuli

    Na bado!! mtaumuka sana, hamjui tu! Mungu wetu hadhihakiwi dogo nuna pasuka!!.... ndo zenu hizo tutaishi tutajaa umri!! Muhindi huyo hapo ndo kwaanza kateuliwa kuwa mshauri wa fedha wa Rais Ramaphosa! Kabendera yuko kwa Beberu ana kula Bata!! jiwe anakandamizwa na Dongo tani saba...
  12. Nyaru-sare

    Hii dhana ndiyo inayotufanya sisi watu weusi tuendelee kuwa dhaifu

    Hapa ni kwa waafrica wabongo Land! kindaki ndaki! forum ya waaarubu kulee alqaida! au huijui ilipo? kukwambia ukweli siyo matusi!! anayekutukana Nyani!! siyo tata nyarusare! Ni Mzungu huyooo! unae muona Bora kwako lkn siyo mimi! Lkn mnaufyata km maji ya bwawa!! Floid kafa tu...
  13. Nyaru-sare

    Kosea vyote, usikosee mume

    Am not stupid as such! unless other wise U'r too!, above all you'r senseless too! cause u' forwarded your under bed naked jargons! if not U' would'nt have dared to behave like dat!! as a well buttered type of woman!
  14. Nyaru-sare

    Mtazamo wa raia wa nchi za Afrika wanaoishi Ulaya na Marekani juu ya Hayati Rais Magufuli

    Ina maana Ma Rais wenzake hawakumjua! labda wale wa EAC tu baasi! tena Musean tu wkt anapita Butiamakwa Mama yetu akasikia
  15. Nyaru-sare

    Mtazamo wa raia wa nchi za Afrika wanaoishi Ulaya na Marekani juu ya Hayati Rais Magufuli

    AChana nao hao mkuu wana test zari wametumwa na Makonda!! ili atoke chimbo! utawala gani haukudumu huo
  16. Nyaru-sare

    Mtazamo wa raia wa nchi za Afrika wanaoishi Ulaya na Marekani juu ya Hayati Rais Magufuli

    Sikia dogo sisi kamwe hatumchukii Magufuri! msitulishe maneno ni dhambi pia kwenu km baba yenu huyo! ila tunacho chukia ni vitendo vyake vya kikatili dhidi ya Binadamu wenzake tena wabongo wa chini tu wasiokuwa na hatia, anao paswa kuwalinda, Yeye angekuwa mbabe angeenda kusaidia nchi...
  17. Nyaru-sare

    Mtazamo wa raia wa nchi za Afrika wanaoishi Ulaya na Marekani juu ya Hayati Rais Magufuli

    Sifa za uchochoroni siyo sifa kwanza hakujulikana Duniani!! Africa, alikuwa anapita ivi!......Mungu alimkasrikia akafa!! angalia clip za south africa kikwete alimfunika mbaya! sikia weye bana kuba...hata shetani alipendwa sana, na Malaika waasi Mbinguni wkt ana ongoza maasi dhidi ya...
  18. Nyaru-sare

    Kosea vyote, usikosee mume

    Mtu wangu sikoseagi mie! miaka yote hiyo wewe nisikujue? si unaona mara ngapi umenambia kauli km hii eti ''mie si mkeo?;; tena vile vile ongea yako mie naijua bana sibahatishi!! si ulinambia iv ivi siku ile paleee mbele ya masangati baada ya kula ndizi choma na nundu umesahau...
  19. Nyaru-sare

    Supermarket maarufu "Game" iliyopo Mlimani City inatarajia kufunga biashara zake

    Harufu mbaya bado inanukia ile ya mwenda zake na itasumbua kwa muda mrefu sana Bongo land!! yule jamaa alikuwa anakunya kila sekta anaacha harufu mbaya ya umaskini!! Tangu lini Duniani maskini akawa kiongozi? na nchi ikapiga hatua? CCM ni chama langu lkn hapa walikurupuka sana...
Top Bottom