Search results

  1. Yurri

    Sheikh Suleiman Takadir na Benard Membe ''Wakorofi'' Ndani ya TANU 1958 na CCM 2020

    Hiyo historia ya SheikhTakadir tutaipataje , tuisome ndugu, M Said
  2. Yurri

    Ilikuwa ni siri nzito kati ya Zitto Kabwe na Bernard Membe dhidi ya CHADEMA

    Duuh....kumbe ndio aina ya siasa ilivyo Tanzania,
  3. Yurri

    Msaada: Simu yangu aina ya SamSung GT-19220 (galaxy note), nikiwasha data inajilistart.

    Salaamu... kama kichwa cha habari kinavyojitanabaisha, kwa wataalamu wa soft ware mnisaidie. Simu yangu nikiwasha data tu inajilistart, nimei format na kufanya restoration mara kadhaa lakini still tatizo lipo palepale.Naomba msaada wa mawazo tatizo nini na linatatuliwaje wakuu.
  4. Yurri

    Katibu Mkuu wa CCM (Dr. Bashiru Ally) nakuhakikishia hakuna atakayejitokeza kuonesha kukerwa na kauli yako; sote tunajua kuwa huo ndiyo ukweli

    Dr Bashiru kama katibu wa chama ni mtu makini sana, lakini bahati mbaya anafanya kitu ambacho kwa wakati na sehemu au aina ya uongozi wa ccm usio sahihi kwa sasa. Ccm hawatakubali, kwa maana wapo tayari kwa namna yeyote washinde uchaguzi na kuufifisha upinzani, Wao wanaamini upinzani utakufa...
  5. Yurri

    Msaidizi wa meneja wa Vodacom Iringa acha majivuno

    Mkuu, upo sahihi customer care kwa baadhi ya taasisi za uma iringa ni mbovu mno. Mi mwenyewe nilikuwa disappointed sana na huduma za benki ya NMB pale Mafinga, yaani nilijuta, wale wahudumu ni wa hovyo sijapatapo kuona kwa kweli. Maringo, kiburi, dharau, rushwa ( mteja wa biashara ya mbao...
  6. Yurri

    Kampuni ya Madini ya Tanzanite One yakubali kulipa fidia, Kodi na tozo nyingine zote inazodaiwa na Serikali

    Aaah..... hiyo kampuni hata isipo lipa poa tu mbona zikikusanywa hatuoni zinatumikaje, mbaya zaidi matumizi yake yanapagwa na mtu mmoja tu ambaye ni malaika Jiwe, aka mzee wa (T 1.5)
  7. Yurri

    Nahitaji kuonana na Rais Magufuli kumuelezea ukwepaji mkubwa wa kodi nilioushuhudia

    Kwani kuongea hilo na Raisi tu? Mbona hata wasaidizi wake au TRA wenyewe watakusiliza na kulifanyia kazi hili, Mkuu wapo watendaji wachini wazalendo kama wewe.
  8. Yurri

    Siasa za Lumumba na kesho ya Magufuli ninayoiona

    Naku chekii na kuchekii.iiii............ nasemaaa hiiiiiiii.iii!!!, (in magufuli voice) . Kwa katiba ipii, na kwa tume ipi apate shida uchaguzi ujao?
  9. Yurri

    Bora nirudie maisha ya u playboy tu

    Kumpenda mwanamke sio tatizo, shida ni kumwonyesha kama unampenda sana, kumkabidhi moyo wako mazimaa............hapo ni sawa na kufanya forex trading na huna knowledge ya kutosha, kuunguza accounts (Moyo) ni muda wowote!
  10. Yurri

    Mwenyekiti wa Halmashauri Singida Vijijini, Mbunge, DED wapinga maamuzi ya Waziri kuwapelekea Hospitali

    Sikulaumu hata kidogo najua ndio ukomo wa kufikiri kwako, ninachosikitika ni kuwa kichwa chako mwenzangu unatumia kufugia tu nywele!!
  11. Yurri

    Mwenyekiti wa Halmashauri Singida Vijijini, Mbunge, DED wapinga maamuzi ya Waziri kuwapelekea Hospitali

    Mmmh.... nafikili hoja ni mabishano wa sehemu gani hiyo hospital ijengwe na sio hao watu kukataa kujengewa hospital. ( kama kwl hawataki hospital basi ni watu wa ajabu sana) . Nadhani wana sababu zao za kukataa na ww una zako za kutaka hospital ijengwe hapo unapopenda, hilo sasa ni lenu...
  12. Yurri

    Prince Wiliam akutana na Makamu wa Rais Mama Samia Suluhu. Aahidi kusaidia katika kuboresha ulinzi wa wanyama pori

    Mmmh....mbali na hiyo technolojia Prince William, tunataka tupewe vifaa vya kisasa vya kugundua namna risasi zinawezaje kupigwa chini Na kwenda kwenye daladala ( R.I.P Akwilina), Na namna hawa watu wanaofanya matukio ya utekaji and political assassination ( watu wasiojulikana) hawapatikani...
  13. Yurri

    Hivi ndivyo Freeman Mbowe na genge lake anavyotafuna pesa za CHADEMA!

    Labda kama hujaelwa nilichozungumza, plz jaribu kusoma tena hoja yangu.
  14. Yurri

    Hivi ndivyo Freeman Mbowe na genge lake anavyotafuna pesa za CHADEMA!

    Point of corrections ( mi sio mshamba). Kwanza nakupongeza umejitahidi kujenga hoja tofauti na huyo mjinga hapo juu., Mtanzania1989 najua unajua kuwa chadema ni taasisi, chadema ni zaidi ya mbowe, kwa namna yeyote kanuni hatamruhusu yeye binafsi kupata mkopo bank bila signatories za wanachama...
  15. Yurri

    Hivi ndivyo Freeman Mbowe na genge lake anavyotafuna pesa za CHADEMA!

    Mbona hujaonyesha ccm walivyopiga pesa za nchi yetu. Unahangaika na hela tu za chadema, ambazo wao ndio wanajua zimetumikaje baada ya kukopwa?
  16. Yurri

    Hivi ndivyo Freeman Mbowe na genge lake anavyotafuna pesa za CHADEMA!

    Sijaona hela zilipotafunwa, zaidi ya kanuni kutokuzingatiwa wakati fedha zinakopwa. Ni kweli CHADEMA ina wenyewe na watu hao ni wana CHADEMA.
  17. Yurri

    Mwenye uzoefu wa Hizi Gari HONDA CROSSROAD SUV , CC 1790,

    Honda, sio popular sana hapa nyumbani Tanzania, but jirani zetu Zambia ndio gari zao, hii ina maana kuwa automatically spare parts ni nadra dukani na hata mafundi wake pasina shaka wanasumbua. Ila ni gari nzuri and fuel consumption yake ni nzuri.
Top Bottom