Search results

  1. kiboboso

    Nifungue project/biashara gani kwa mtaji wa million 12

    Na kazi za serikali unaacha kabisa. [emoji1787][emoji1787][emoji1787] Sent using Jamii Forums mobile app
  2. kiboboso

    Nifungue project/biashara gani kwa mtaji wa million 12

    Mkuu mtaji wa million 12 ni mdogo sanaaa. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. kiboboso

    Nifungue project/biashara gani kwa mtaji wa million 12

    Huyu jamaa anaongea kama vile maisha ni rahisi saaaana [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] angesema hata kuanzia million 30,40 ama 50 huko ndo apate hiyo million 2 ningemuelewa. Sent using Jamii Forums mobile app
  4. kiboboso

    Nifungue project/biashara gani kwa mtaji wa million 12

    Million 12 uingize million 2 kwa kwezi kama faida? Mkuu acha kufurahisha genge. Sent using Jamii Forums mobile app
  5. kiboboso

    Unatumia sabuni gani kuogea?

    Huku ni 4500 nyie wanawapiga 5000 Sent using Jamii Forums mobile app
  6. kiboboso

    Ushuhuda wangu: Mimi ni muathirika wa HIV (HIV Positive)

    Kama hiyo picha hapo ni yakwako, wewe hauna ukimwi...
  7. kiboboso

    Mshahara mwezi huu umewahi sana

    Mbona bado? Sent using Jamii Forums mobile app
  8. kiboboso

    Binti wa kishua kanipenda ila nina mke na mtoto

    Wanaume sometimes tunakosea sana. Mwanaume anaejielewa hata akichepuka kamwe hawezi kumuacha mkewe. Mkuu hii porojo uliyokuja nayo ni kama vile unataka tukushauri umpige chini mkeo. Sent using Jamii Forums mobile app
  9. kiboboso

    Mmiliki wa Mabasi ya SATCO, uliowakabidhi gari ya Kahama-Dodoma wanakuharibia biashaara

    Noma sana. Bul sijui kwanini waliihamisha njia ya sumbawanga wakaipeleka kigoma? Wallahi akina new force wangekaa wote. Sent using Jamii Forums mobile app
  10. kiboboso

    Story of Change Mkoni Mtupu Haulambwi

    Ni mkono Sent using Jamii Forums mobile app
  11. kiboboso

    Kwenye medani za Sheria Nani mkali Kati ya Lissu na Kibatala?

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Sent using Jamii Forums mobile app
  12. kiboboso

    Munishi aishiwa uvumilivu, Atoa ushauri kwa Rais.

    Mnataka kuleta udini sasa. Mwacheni avae anavyotaka pumbavu!!! Sent using Jamii Forums mobile app
  13. kiboboso

    Munishi aishiwa uvumilivu, Atoa ushauri kwa Rais.

    Huu uzi ni uharo mtupu. Sent using Jamii Forums mobile app
  14. kiboboso

    Mmiliki wa Mabasi ya SATCO, uliowakabidhi gari ya Kahama-Dodoma wanakuharibia biashaara

    Ila sio ile Bul. Daadek ila chuma ina maelekezo. [emoji119][emoji119][emoji119] Sent using Jamii Forums mobile app
  15. kiboboso

    Video: Aoa kwa mahari ya shilingi elfu mbili

    Hongera zake. Mimi niliambiwa million 5 sijarudi mpaka leo. Sent using Jamii Forums mobile app
  16. kiboboso

    Ni busara nikimuacha huyu mchumba? , nampenda nipeni ushauri

    Mkuu hapo jikatae tu hakuna namna. Kama yeye mwenyewe kwa kinywa chake alishakutamkia kwamba humridhishi.... Kimbia mapema. Sent using Jamii Forums mobile app
  17. kiboboso

    Car4Sale subaru sg5 CSX 8m

    Wapenda subaru watakuja. Mimi napenda (BMW) (AUDI) Sent using Jamii Forums mobile app
  18. kiboboso

    Utamtambuaje mwanamke anayetaka ndoa?

    Huyu wangu huyuuu, ngoja tu nipige chini. Sent using Jamii Forums mobile app
  19. kiboboso

    Arusha: Mfanyakazi wa ndani mbaroni kwa tuhuma za kumuua mtoto wa bosi

    Duh! Mtoto kauwa mtoto hapo. Case closed. Hamna case hapo.... Mnaajiri katoto ka miaka 13 kawe house girl kweli? Sent using Jamii Forums mobile app
  20. kiboboso

    FULL TIME: Simba Vs TP Mazembe(0-1) | Simba Day | Mkapa Stadium

    Mjinga wewe. [emoji35][emoji35][emoji35] Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom