Search results

  1. S

    Gem Slaves: Tanzanite's child labour - Newest mapanki

    HELA za Manyoka https://gfintegrity.org/report/2019-iff-update/
  2. S

    Bajeti ya Elimu

    Elimu bure https://gfintegrity.org/report/2019-iff-update/
  3. S

    Tanzania one haina mkataba

    Safi Sana https://gfintegrity.org/report/2019-iff-update/
  4. S

    Hatimaye Serikali imefanya kweli Hongera kwa kuzinduka

    https://gfintegrity.org/report/2019-iff-update/
  5. S

    Chamwino, Dodoma: Rais Magufuli aweka jiwe la Msingi la ujenzi wa Uwanja wa Maadhimisho ya Kitaifa Ikulu

    Watoto watukutu mnaoshindwa kuwa na society skills tujifunze kwenye movie hii siyo kazI kutengeneza KAZI
  6. S

    Chamwino, Dodoma: Rais Magufuli aweka jiwe la Msingi la ujenzi wa Uwanja wa Maadhimisho ya Kitaifa Ikulu

    Watoto watukutu mnaoshindwa kuwa na society skills tujifunze kwenye movie hii siyo kazI kutengeneza KAZI
  7. S

    Mbinu za kukabiliana na watu wasioelewa somo aka mazingira ya watu wengine

    Watoto watukutu mnaoshindwa kuwa na society skills tujifunze kwenye movie hii siyo kazI kutengeneza KAZI
  8. S

    Serikali kuanzishwa Wakala wa Uvuvi Tanzania kwa mwaka 2020

    Watoto watukutu mnaoshindwa kuwa na society skills tujifunze kwenye movie hii siyo kazI kutengeneza KAZI
  9. S

    Wizara ya Viwanda na Biashara ipo kwenye mchakato wa kuanzisha Wakala wa Shopping Malls Tanzania

    Watoto watukutu mnaoshindwa kuwa na society skills tujifunze kwenye movie hii siyo kazI kutengeneza KAZI
  10. S

    Askofu Dr Stephen Munga amuonya Kadinali Pengo: Kunyamaza wakati mwingine ni hekima

    https://www.jamiiforums.com/threads/siasa-za-dini-neno-la-bwana-ni-kitabu-cha-hesabu-kinachotoa-project-ya-kufanya-kazi-pamoja-katika-kuondoa-siasa-ngumu.1656982/
  11. S

    Makao Makuu kurudi Dar baada ya Magufuli kuondoka kwa aibu madarakani?

    Ni Bora Dar kuna Tsunami na ukifanya utafiti wapo karibu na Bunge KAZI zao ni bungeni
  12. S

    Makao Makuu kurudi Dar baada ya Magufuli kuondoka kwa aibu madarakani?

    https://www.jamiiforums.com/threads/siasa-za-dini-neno-la-bwana-ni-kitabu-cha-hesabu-kinachotoa-project-ya-kufanya-kazi-pamoja-katika-kuondoa-siasa-ngumu.1656982/
  13. S

    Mimi na familia yangu tunalihama kanisa Katoliki rasmi pia nakusudia kumuandikia papa barua kulishtaki Kanisa Katoliki Tanzania

    https://www.jamiiforums.com/threads/siasa-za-dini-neno-la-bwana-ni-kitabu-cha-hesabu-kinachotoa-project-ya-kufanya-kazi-pamoja-katika-kuondoa-siasa-ngumu.1656982/
  14. S

    Mimi na familia yangu tunalihama kanisa Katoliki rasmi pia nakusudia kumuandikia papa barua kulishtaki Kanisa Katoliki Tanzania

    https://www.jamiiforums.com/threads/siasa-za-dini-neno-la-bwana-ni-kitabu-cha-hesabu-kinachotoa-project-ya-kufanya-kazi-pamoja-katika-kuondoa-siasa-ngumu.1656982/
  15. S

    Mimi na familia yangu tunalihama kanisa Katoliki rasmi pia nakusudia kumuandikia papa barua kulishtaki Kanisa Katoliki Tanzania

    https://www.jamiiforums.com/threads/siasa-za-dini-neno-la-bwana-ni-kitabu-cha-hesabu-kinachotoa-project-ya-kufanya-kazi-pamoja-katika-kuondoa-siasa-ngumu.1656982/
  16. S

    Pengine makusanyo haya ya sadaka na mavuno yanawasahaulisha Kardinali Pengo na Mapadre wengine.Tuwakumbushe kuwa waumini tupo ktk mtanziko wa kiuchumi

    Ni Bora wawape ili wachoke https://www.jamiiforums.com/threads/siasa-za-dini-neno-la-bwana-ni-kitabu-cha-hesabu-kinachotoa-project-ya-kufanya-kazi-pamoja-katika-kuondoa-siasa-ngumu.1656982/
  17. S

    Mnawaita weupe "mabeberu" wanatulia, Tujifunze ku balance na kuheshimu utu wa watu wote, weusi kwa weupe

    Tufanyaje kama hamjui rangi!? Hakuna weupe duniani https://www.jamiiforums.com/threads/siasa-za-dini-neno-la-bwana-ni-kitabu-cha-hesabu-kinachotoa-project-ya-kufanya-kazi-pamoja-katika-kuondoa-siasa-ngumu.1656982/
Top Bottom