Search results

  1. J

    KKKT Mashariki na Pwani lawamani kwa kuhamisha hovyo Wachungaji

    Wewe akili yako haiko sawa ya nini matusi mazito kwa wapakwa mafuta mambo ya ofisi na uhamisho wa wachungaji inakuhusu nini ubongo ukilegea na malezi mabovu yamekulemaza hivi kwa akili ya kawaida ukiambiwa thibitisha unayoyasema una ubavu huo mtu unatukana utafikiri hukulelewa sawasawa sasa hebu...
  2. J

    Malasusa unachoifanyia Dayosisi yako Mungu atakulipa

    Umeeleza vizuri sana huyu ana laana sasa atuambie amesaidiwa nini kwa kumbilia kwenye mitandao KKKT lina utaratibu mzuri wa utunzaji fedha na zinakaguliwa na wakaguzi mbali na kusomewa kwa washarika mapato na matumizi kila robo ya mwaka na washarika hujadili hiyo ripoti kwa uwazi unaitwa mkutano...
  3. J

    Malasusa unachoifanyia Dayosisi yako Mungu atakulipa

    Sasa hayo ni matusi kwa baba Askofu Shoo hivi inaingia akilini kuwa alikuwa anamchangia Mbowe mbona tunakosa adabu kwa viongozi wetu dini kama umetumwa kawaambie nimewakosa
  4. J

    Malasusa unachoifanyia Dayosisi yako Mungu atakulipa

    Rc ni wasiri sana hawapayuki kama hawa walioleta habari hii Rc kuna michango mingi hasa kuanzia jumuiya mara watoe 500000 lakini wenzetu wamefundishwa kutii mamlaka iliyo juu kama hutoki kutoa si unyamaze sasa kwa kuandika humu umepata faida gani au tatizo lako limetatuliwa Hivi Askofu ndiye...
  5. J

    Manara apewe ukocha Yanga

    Hii Misimba ikoje bila kuitaja Yanga hawana raha Manara ameondoka simba lakini bado Mbumbumbu/Mikia/Bodaboda wanamfuatilia tu hivi Yanga wanamfuafuata Nogaz hivi mtapata akili ya utambuzi lini?
  6. J

    Rivers United vs Young Africans(1-0) | CAFCL

    Hivi hawa Bodaboda/Mikia/Mbumbumbu hawana kazi ya kufanya badala ya kuhangaikia simba day uko bussy na Yanga utakuta nyie ndio mnajifungia kupost matusi kwa ujira mdogo njaa mbaya sana jitu linabaki kupost matusi tu malezi mabaya
  7. J

    Malasusa unachoifanyia Dayosisi yako Mungu atakulipa

    Huu ujinga wa kukimbilia kwenye mitandao hutafanikiwa unamwalika hata mtu asiyehusika badala ya kulaumu ofisi ya mtunza hazina unamlaumu Askofu wakati fulani ficheni uijinga wenu
  8. J

    Baada ya ACP Kingai kuonja joto la kutoa ushahidi, tutegemee nini toka kwa ushahidi wa IGP Sirro?

    Kama huelewi acha kuchangia huwezi kuwa degree ya education halafu ukasoma masters ya sheria never ukitaka sheria unaanza upya
  9. J

    Hatimaye Utetezi wa Kipropaganda umeshaanza kuwa Yanga SC jana ilifungwa na Rivers United FC kwa Kukosa Pre Season nzuri

    Ile defence ya Yanga ni bure kabisa kona inapigwa wanapasiana maadui hakuna wa kuwakaba kapiga mpira peke yake kwenye kona ni man to man hakuna formation pale narudia mabeki hakuna pale lile goli si la kufungwa hata kudogo kwanini maadui wabaku peke yao?
  10. J

    Mtikisiko wa Usajili: Yanga yasema Jiji kutikisika leo

    Nyie mbumbumbu/bodaboda/mikia mbona mnarukia mambo yasiyowahusu Yanga wamesema nchi itasimama nini kinakuwasha wewe
  11. J

    Ukweli Mchungu kwa Wanasimba: Televisheni ya Yanga kuwa na Thamani kubwa kuliko Klabu ya Simba ni upumbavu

    Ila simba ni watu wasioelewa kabisa kwanza jiulize huyo mwenyekiti wa simba ana kani unachosikia ni sauti ya mo na ceo nwenyekiti hana kazi pale halafu simba anachomiliki ni yale majengo ya kariakoo uwanja sio wa kwao ule ni wa mo na ndiyo maana kaandika uwanja wa mo arena ikiambiwa inasema...
  12. J

    Haji Manara amtuhumu Barbara kuwa na chuki dhidi yake. Amuahidi ataondoka Simba kwani amemkuta

    Manara toka huwezi kushinda vita ya kifamilia kwa akili yako unafikiri Barbara ni rahisi kutoka ukabaki wewe tuliwaambia kwamba hiyo timu ni ya kifamilia zaidi kuliko unavyofikiria kwanza hujiulizi huyo CEO aliingiaje hapo
  13. J

    Nini mamlaka ya Mo Dewji ndani ya Simba?

    Hivi watu wa simba watakuja kufunguka lini kuhusiana na mo uwanja umejengwa lakini hauko kwa jina la simba ni mi arena ukiwabana simba wanasema ili mradi tunapata ushindi akili za matopeni kabisa mi endelea kuwanyonya hawa mbumbumbu/Bodaboda/Mikia
  14. J

    Haji Manara: Bunge liingilie kati sakata la mechi baina ya Simba na Yanga

    Manara nenda Mirembe ukapimwe maana umezidi kuropoka hivi kufikiri kabla hujaandika ? Unalitaka bunge liingilie kati what a joke wakati ulipokorofishana na Jerry Muro alipokupasha ulisikika ukisema waziri atasema kitu mara Rais atasema wakakupuuza hivi ni kwa nini huwezi kutumia akili kidogo...
  15. J

    Simba SC yatoa taarifa rasmi, yataka kupewa ushindi kwa Yanga SC kususia kuingiza timu uwanjani

    Kweli hii taarifa imesndikwa na mtu mwenye akili kweli? Nani kavunja sheria hivi wewe tamko likitoka hata kama linapingana na sheria za Fifa unatekeleza kweli kwa hili nawapongeza Yanga kwa kusimamia sheria hivi simba kwanini wasimwonye Manara kuandika barua za mihemuko hivi tuseme yeye ndio...
  16. J

    Wizara ya habari, TFF na Bodi ya ligi Mpira wanatakiwa kujipima kama bado wanastahili kuwepo kwahili la Game ya Simba vs Yanga

    Hivi kwanini huwezi kutumia akili ndogo Yanga amwogope simba kwa mpira upi hii ni dabi haijalishi majina Yanga ni wasomi wanasimamia sheria
  17. J

    Prof. Kitila Mkumbo, hili la FCC unavunja Sheria

    Unajua unapoongoza mbumbumbu/Mikia/Bodaboda ni raha sana maana hawaelewi kitu Gabacholi anawageuza kama samaki Bwenyenye gani aweke hela ya familia kwenye klabu bila kupata falda na ndio maana akaunti ya klabu haina kitu pesa zote za klabu haziingii simba Mikia wanasema ili mradi tunashinda acha...
  18. J

    FT: Yanga 0-1 Azam | VPL | Benjamin Mkapa | April 25, 2021

    Kikosi cha matusi cha Mikia kimevamia mitandao utafikiri timu yao inacheza mbona wao walinusurika kwa Gwambina
  19. J

    Nani yupo nyuma ya Fred katika dili la Simba?

    Nyuma yake yupo Mo anayachambua mambumbumbu/Mikia/Bodaboda kama samaki siku yakija kupata akili kuwa tumeibiwa Mo tayari atakuwa amepata chake
  20. J

    Marefa wa Tanzania na Wasaidizi wenu mpaka siku mkifa kwa kupigwa vibaya Viwanjani ndiyo mtajua kuchezesha Soka kwa Haki na siyo Chuki na Maagizo

    Nenda kawapige marefa wafe halafu tuone kama wewe utatamba mitaani sheria zenyewe za mpira hujui unatishia kuwaua marefa
Top Bottom