Search results

  1. I

    Iringa: Wafuasi wa CHADEMA waandika maneno ya vitisho kwenye kuta za ofisi za CCM

    Aliyeandika ulimuona WAKATI anaandika? X anaweza kuandika habari za Y WAKATI YEYE bado yuko X ili amuharibie Y
  2. I

    Uchaguzi 2020 Lissu pumzika, katika kipindi hiki cha week moja, nchi na Dunia itakusemea kuliko ambavyo ungesema wewe

    Historia ni mwl mzuri. Meli ya MV Bukoba ilizama ikiwa inakaribia bandari ya Mwanza. Pale bandari ya Bukoba iliwaacha abiria kadhaa. Wakaifuata bandari ya kemondo jirani na bandari ya Bukoba kama km 20 kwa barabara. Wakapanda. Kuna waliokufa .meli imekuacha. Achana nayo
  3. I

    Cheka kwa kiingereza

    MEDICALLY 1X3#3X1.IF YOU DON'T AGREE, THEN INSTEAD OF TAKING 1 TABLET 3 TIMES A DAY, TAKE 3 TABLETS ONCE. YOU WILL SEE THE CONSEQUENCES.YOU WILL REST IN PEACE
  4. I

    Cheka kwa kiingereza

    THE WHOLE PROBLEM OF THE WHOLE WORLD IS THE HOLE.
  5. I

    Cheka kwa kiingereza

    A doctor advised a female patient to take 3 meals per day.instead the patient misquoted the Dr and then took 3 males per day.
  6. I

    Cheka kwa kiingereza

    A Chinese is asked to mention is telephone no.She said.SEX SEX FREE TONIGHT.
  7. I

    Cheka kwa kiingereza

    Pupil; "Please Miss, would you punish someone for something he didn't do?" Teacher; "Of course not". Pupil; " Good. Because I haven't done my homework". -IF YOU HAVE NOTHING TO DO DON'T DO IT HERE.
  8. I

    Cheka kwa kiingereza

    If you HAVE NOTHING TO DO, don't do it here. Go and do it somewhere else
  9. I

    Cheka kwa kiingereza

    If you have an appointment with your girlfriend and she comes with her friend, don't worry, pay more attention to her friend than her, next time she won't repeat again that arbit that causes unnecessary extra cost .
  10. I

    Typing errors za smartphones

    Unatumiwa meseji. "NAOMBA NITUMIE HELA".Unajifanya ujaelewa na unamjibu" TUMIA TU HELA ILA UWE MAKINI USITUMIE ZOTE MAANA HII CORONA MZUNGUKO WA HELA UMEKUWA MGUMU. Sent using Jamii Forums mobile app
  11. I

    Typing errors za smartphones

    Mimi ilitokea nikapokea meseji inasema"HUKO wapi tuonane?" Hiyo namba sikuwa naijua.ikabidi kujibu hivi" wewe NI NYANI? " NIA YANGU NILITAKA KUMUULIZA WEWE NI "NANI?" Sent using Jamii Forums mobile app
  12. I

    Nisamehe mke wangu

    Ukiona umechelewa badala ya kurudi USIKU ukamkasirisha, wewe rudi ASUBUHI Sent using Jamii Forums mobile app
  13. I

    Rais Magufuli aambiwe kuwa ndege, madaraja, reli za umeme sio vipaumbele vyetu

    NAONA TU LINE ZITAFUNGWA.SIONI MJADALA WALIOHITIMU UALIMU HAWANA AJIRA NA SHULE HAZINA WALIMU. Sent using Jamii Forums mobile app
  14. I

    Tutafakari "Vyama vimejitoa ila Wagombea wanaendelea"

    Swali.1. Je, kitokea Chama "X" leo hii kikafutwa au kujifuta. Je, Wagombea wataendelea? 2. Iwapo siku ya kupiga kura chama "X" hakitakuwa na Mawakala kura zake zitasimamiwa kwa ulinzi wa nani?
  15. I

    Waziri Jafo asema atabandika majina hata ya wale waliojitoa na kura zitapigwa

    INA MAANA KUNA MGOMBEA BINAFSI BILA KUPITIA CHAMA CHA SIASA.HII LUGHA KUWA CUAMA NDICHO KIMEJITOA,ILA WAGOMBEA WANAENDELEA ,IMEKAAJE?Bila kuwa mwanachama wa chama cha siasa hauruhusiwi kugombea.hivyo chama kikisema basi najitoa,automatically na wewe mgombea huwezi kuendelea
  16. I

    Biology Teacher, badly needed

    Badly needed but you DONT openly what to expose who badly want a biology teacher.why DONT from the beginning put your direct contacts like phone nos,emails and others of the sort.
  17. I

    Yaliyojiri Kesi ya Ubunge wa Lissu: Serikali yamwekea mapingamizi. Yasema baadhi ya maombi yake hayakidhi matakwa ya kisheria...

    Ukiona kiwanja chako kimeporwa na mporaji anajiandaa kujenga,ukafungua kesi mahakamani kuwa umeporwa kiwanja,na ukaomba mahakama izuie kwanza UJENZI,je kweli HAPO MAHAKAMA itakataa.? NAJIUKIZA SWALI RAHISI.
Top Bottom