Search results

  1. N

    Tff Waendekeza Njaa

    Shirikisho la soka Tanzania(TFF) Limekuwa likiwanyang'anya jezi wachezaji wa Timu ya Taifa kila baada ya mechi. na kitendo cha beki wa timu ya Taifa Canavarro kubadilishana jezi na mshambuliaji wa kimataifa wa Cameroon-Etoo amelazimika kutozwa faini na TFF. hivi hawajui kuwa Etoo kuchukua...
  2. N

    Mkapa angewafaa zaidi Waislam Kuliko Kikwete

    Rais Mstaafu Mkapa alikuwa na nia madhubuti ya kuwasaidia waislam,kuna mengi amefanya ambayo si dhambi, mfano wa chuo kikuu cha Morogoro cha waislam, zaidi ni pale Waziri mkuu Sumaye alipoteua bodi ya PAROLE ambapo waziri Sumaye aliweka wakristu watupu na mzee Mkapa akakataa kuipa baraka bodi...
Top Bottom