Search results

  1. M

    Mizengo Pinda Waziri mkuu!

    Pinda, naomba kwa uteuzi wako huo hawa mafisadi uwashughulikie , warudishe mali zetu, Asante.
  2. M

    Tahadhari kuhusu Celtel One Network

    Icadon, sijakuelewa swali lako kuhusu VOIP, Kama kupiga Tanzania haina tatizo ,Mimi ndio ninatumia kuwasiliana na Nyumbani ipo safi.
  3. M

    Kisa cha Mmakonde

    Mimi sisemi kitu, asante.
  4. M

    Kesi ya Saileth Vithlani wa kashfa ya Rada

    Duh jamaa limeshiba kwaajili ya pesa bila jasho.
Top Bottom