Search results

  1. K

    Prof. Ana Tibaijuka abeba vichwa vya Habari Magazeti ya Zimbabwe -Kwa nini Mpaka Huko?

    Kufukuzwa uwaziri kwa Mmama Prof. AT kumeteka vichwa vya habari vya magazeti ya Zimbabwe. Je, Mwajua kuwa huyu mama alikuwa hatakiwi kukanyaga nchini Zimbabwe? Sababu zake ndizo chanzo cha magazeti karibu yote hapa Zimbabwe kuweka habari zake kama Headlines. Chanzo:newsdzezimbabwe
  2. K

    Ningekuwa Mjumbe Uchaguzi TFF ningepiga HAPANA kwa Rais JAMAL EMILY MALINZI.

    Ndugu zangu wana JAMVI. Moja ya vigezo vya kuteuliwa kugombea nafasi ya urais TFF ni uzoezi wa kuongoza mpira usiopungua miaka 5. Naomba mniambie huyu MALINZI huo uzoefu aliupata wapi? Uongozi mkubwa ni ngazi ya klabu kama mjumbe!!! Ni Juzi tu amegombana na viongozi wa Timu ya mkoa wake...
  3. K

    Wabunge wote wa CCM wameitwa dharura kikao cha DOWANS kesho

    Habari za kuaminika sasa hivi wabunge wote wa CCM wameitwa Dodoma kuandaa na kuweka mkakati wa pamoja juu ya Dowans. Nia ni kuzibwa midomo na imetamkwa kwamba DOWANS ina masilahi gani na kila jimbo la mbunge. BARAZA la mawaziri limeazimia hakuna kujadili suala hilo. Taarifa hizi nimepata...
  4. K

    Namuuliza RPC TIBAIGANA ni huku ni kufulia asubuhi au ndo POLISI Shilikishi?

    Amini usiamini afande Tibaigana ni Suka anasanya route ya Muleba - Biharamuro na kigari chake aina ya NOAH. Nimeshuhudia mwenyewe ila kidogo inamwia vigumu pale akiingia kituoni/standi kwani anampa konda. Jk ndo tuseme Polisi unawaruhusu waporomoke na ni funzo lipi kwa jamii ya kipolisi, sio...
  5. K

    Mbunge Mh. Saverina Silvanus Mwijage Viti Maalum CUF yuko wapi?

    Naomba mwenye taarifa atujulishe huyu mama yuko wapi baada ya kutema kwa kutochaguliwa tena viti maalum baada ya bunge lililopita kwani CUF ilimchakachua Pension yake kwa ahadi kumpa ubunge tena na ikawa ndivyo sivyo!!!!
  6. K

    Elections 2010 Umeya Mwanza ngoma Nzito Chadema na CCM kikao chavunjika.

    Source:- RADIO 1 STEREO. "Kikao cha kumpata MEYA wa jiji la Mwanza leo kimevunjika baada ya kutokea mvutano mkali baina ya madiwani wa CCM na Chadema ukumbini" Kazi ya uchakachuaji haijaisha.
  7. K

    Elections 2010 Viti maalum vya nyongeza baada ya majimbo 7 viko wapi?

    Bunge limehailishwa jana bila wabunge wa ziada kutokana na uchaguzi wa majimbo 7 kulikoni?
  8. K

    Jaji rugazia traffic case yake iliishia wapi?

    Inawezeka imeshindikana Jaji kusimama mbele ya HAkimu?
  9. K

    Orodha ya CUF ya Viti Maalum vya Ubunge

    NEC inasema CUF wameshindwa kuwakilisha majina ya VITI MAALUM sio kwamba walikuwa wakisubiri upepo ili nao wafanye uozo wa kupeana na zamu hii wameambulia namba za viatu vya watoto. Ili haki SAWA itendeke walitakiwa kufanya uteuzi na kuwakilisha kama walivyofanya wenzao wa CCM na CHADEMA ikiwa...
  10. K

    Elections 2010 Confirmed: KARATU ni CHADEMA KWA KWENDA MBELE

    Source ITV: Naomba MAKAMBA aje atueleze zile kauli kuwa Dr. Slaa alikimbilia kugombea urais ili kukwepa aibu ya kushindwa na CCM huko KARATU. People's POWER. KARATU NI CHADEMA!!!!!!
  11. K

    Elections 2010 Samahani magufuli ameshinda ila masha chali!!!

    Kwanza niwe muungana kwani taarifa ya awali nilikoipata nilipaamini basi tena ikawa ndivyo sivyo. Source STAR TV. Magufuli ameshinda 37,000 na CHADEMA 14,000 Source STAR TV. Wenje (CHADEMA) 38,000 Mh. MASHA 28,000 Source STAR TV. Iringa Mjini - CHADEMA Source STAR TV. Njombe...
  12. K

    Elections 2010 Magufuli CHATO na BULANDES Karagwe Chali!!!

    Kutoka source za kuaminika taarifa zaidi aliyenazo.
  13. K

    Elections 2010 Matokeo ya UDIWANI BUKOBA Mjini

    Habari ndio hiyo. KATA 8 matokeo yametangazwa 4 CCM - 4 Upinzani 1. Kata ya Ijugayondo ilikotua Elcopter ya Slaa - CHADEMA (ilikuwa CCM) 2. Kata Kibeta kwa Lwakatare - CHADEMA (ilikuwa CUF) 3. Kata Rwamishenye - CHADEMA (ilikuwa CUF) 4. Kata Bilele - CUF (ilikuwa CUF) 5. Kata Kagondo - CCM...
  14. K

    Elections 2010 Mchukia FISADI BUKOBA MJINI VIPI?

    Mchukia fisadi tupe habari za bukoba
  15. K

    Elections 2010 Bukoba vijijini

    Kituo Nkindo Chadema 188 CCM 144 CUF 1 Udiwani Chadema 169 CCM 68
  16. K

    Hivi ligi ya VODACOM hiana mahabiki AZAM na MAJI MAJI vipi?

    Mwenye habari atupe
  17. K

    Elections 2010 Kampeni za Bukoba mjini NEC mko wapi dhidi ya Radio ya KASIBANTE ya KAGASHEKi.

    Ndio nimeingia Bukoba jioni hii na nimebahatika kusikiliza kipindi cha kimoja ndani ya radio hii mnamo saa 3.30 usiku. kilichokuwa kinazungumzwa nimeshindwa kuelewa hasa muda wa kampeni zinaisha saa ngapi? Wakati kampeni kisheria zinaisha saa kumi na mbili radio hii inaanza kampeni dhidi ya...
  18. K

    Mhandisi wa kiume aingiliwa kimaumbile hadharani na Mzungu.

    Inasikitisha na inatisha, ni taarifa ya uhakika toka TULAWAKA gold Mines. Juzi usiku majira ya saa 3 kambini (estate) katika maeneo ya Club pembeni mwa swimming pool mfanyakazi mmoja wa Kizungu alibambwa LIVE akimwingilia kinyume na maumbile mhandisi wa Kibongo (Jina ninalo) mfanyakazi...
  19. K

    Upofu wa Mwandishi huyu dhidi ya Mkoa wa Kagera.

    Wednesday, 12 May 2010 05:13 Na Reuben Kagaruki HIVI Karibuni nilikuwa mkoani Kagera ambapo nilipata fursa ya kuzungukia maeneo mbalimbali hasa yale ya mpakani. Kuna mambo ambayo mgeni yeyote yule akitembelea mkoa huo ni lazima yatamshangaza. Kwa wenyeji wao wanaona mambo hayo ni jambo...
  20. K

    Huyu ndiye Mh. KAGASHEKI

    Wana JF nimesikia kupitia radio KASIBANTE (iliyoko Bukoba) ya huyu Bwana "live" wakati akiwahutubia watu waliokusanyika katika kufunga wiki ya shehere za miaka 33 ya CCM. Yafuatayo ni baadhi ya matamshi yake: 1. Siko tayari kuona mtu eti anakuja kugombea jimbo hili 2. Kwa nini nisiwe mgombea...
Top Bottom