Search results

  1. B

    Neno la Shukrani baada ya kunusurika kwenda Segerea

    Mi nilichanga sh 200. Ila pole sana mkuu
  2. B

    Naomba kujua Namna ya kuondoa kutu kwenye tenki la pikipiki

    Msaada kuhusu Kutoa kutu kwenye tenki la pikipiki je nitumie njia gani au Kuna dawa spesho .. . Msaada wandugu
  3. B

    Je, utamkumbuka Hayati Magufuli kwa mambo gani?

    Kutotutoa ajira kwa vijana
  4. B

    TANZIA Rais wa Tanzania John Pombe Magufuli afariki Dunia kwa ugonjwa wa Moyo hospitali ya Mzena jijini Dar

    Amedhulumu haki za watu wengi sana ndani ya utawala wake...
  5. B

    Kusoma kisha kukosa ajira ni kupoteza muda?

    Kivipi fafanua kidogo
  6. B

    Kusoma kisha kukosa ajira ni kupoteza muda?

    Nimekaa chini nikajiuliza sana hivi ukisoma halafu ukokosa kazi je utakua umepoteza muda wako? Maana kama umetutumia miaka zaidi ya mitano kusoma tena kwa presha za walimu na malecturer halafu hamna chochote unachokipata kupitia hayo mavyeti, then unakuja kuwa machinga, thamani ya elimu yako...
  7. B

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Na mimi nataka kubet nipen mwaongozo
  8. B

    Je, haya ni madini gani?

    Red garnet
  9. B

    Wapenzi wa SAD song or EMOTIONAL songs tukutane hapa

    Pete rock. They reminisce over you
  10. B

    Tulioishi na kusomea Tanga na viunga vyake kwa ujumla

    Niliishi tanga 1994 mpaka 2000 raskazone... ... Nilisoma bombo primary. Club lacasa Chica na meridian ndo zilikua sehemu za kula Bata
  11. B

    Maneno gani ya Kiingereza ulikuja kujua baadaye yanasomwaje?

    Amateur.. .... . . .. .. Kumbe inatamkwA amacha
  12. B

    Uchaguzi 2020 SPECIAL THREAD: Taarifa za Kampeni na Sera za Mgombea Urais kupitia CHAUMMA, Hashim Rungwe Sipunda

    Huyu jamaa ana sera nzuri . ... ... . SERA YA UBWABWA NA KUKU
Top Bottom